เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:33:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความรู้เรื่องเหล็กไหล ครับ  (อ่าน 14590 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #120 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 05:01:53 PM »

หลงรัก
ครับ
ในเวปนี้ เป็นเพื่อนกันทั้งนั้น
ผิด ถูก  กระทบบ้าง
ผมขออภัยนะครับ
 หลงรัก

จ้า         แต่โจทผม ก็ไม่น้อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าทำโพลล์สำรวจจำนวนโจทย์บังฟีน... ผมว่าโพลล์พุ่งปรี๊ดดดดด... เลยครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #121 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 05:12:46 PM »

ผมมีไม้ตายครับ ตายคาที่เลยละ  Grin Grin Grin Grin จะเชือดโค ใยต้องใช้กระบี่  แค่แปะในFBก็ตายแล้ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 07:58:12 AM »

หลงรัก
ครับ
ในเวปนี้ เป็นเพื่อนกันทั้งนั้น
ผิด ถูก  กระทบบ้าง
ผมขออภัยนะครับ
 หลงรัก

จ้า         แต่โจทผม ก็ไม่น้อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าทำโพลล์สำรวจจำนวนโจทย์บังฟีน... ผมว่าโพลล์พุ่งปรี๊ดดดดด... เลยครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

จริง ครับครู  คิก คิก คิก คิก
ผมมีไม้ตายครับ ตายคาที่เลยละ  Grin Grin Grin Grin จะเชือดโค ใยต้องใช้กระบี่  แค่แปะในFBก็ตายแล้ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
นี้ก็โจทย์  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #123 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 12:28:47 PM »

ออกไปไกลอีกและ นี่ถึงกับเรื่องขนาดแล้วนะ  Grin

โอมความเจ็บจงหายไป ความใหญ่จงคงอยู่  คิก คิก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 12:46:02 PM »

ไม่เชื่อ ลองทำโพล ดูดิ ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #125 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 04:12:30 PM »

ขอหลังไมค์ด้วยครับ... จะเอาไว้ข่มขู่ให้มาซ่อมวีสาม... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 04:19:17 PM »

ขอหลังไมค์ด้วยครับ... จะเอาไว้ข่มขู่ให้มาซ่อมวีสาม... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ 
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #127 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 04:59:25 PM »

Grin Grin Grin Grin จะเกิดอะไรขึ้นถ้าเอาไปโฟส

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #128 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:05:22 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin ไว้ขอว่างๆจะหาเด็ดๆไว้ให้นะครับ

ทุกกระทู้ของท่านสามารถใช้เป้นหลักฐานในชั้นศาลได้ Grin Grin Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #129 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:10:59 PM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย    แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #130 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:12:20 PM »

ให้เด็ดต้องข้อความในMSNที่บังกระดี๋กระด้า  อยากได้ภรรยาสี่ครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
เด๊่ยวได้มีคู่แข่งชายสี่หมี่เกี้ยวเป็นภรรยาสี่แต่โดนตัดเี_ี้ยว อิอิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #131 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:15:15 PM »

ให้เด็ดต้องข้อความในMSNที่บังกระดี๋กระด้า  อยากได้ภรรยาสี่ครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
เด๊่ยวได้มีคู่แข่งชายสี่หมี่เกี้ยวเป็นภรรยาสี่แต่โดนตัดเี_ี้ยว อิอิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

บู่ บู่ บู่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #132 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:16:53 PM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย    แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่
อิอิอิ  
มัวแต่เล่นๆลืมถามตกลงบ้านท่านเลี้ยงห่านได้ไหม??

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #133 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:27:40 PM »

อิอิอิ  
มัวแต่เล่นๆลืมถามตกลงบ้านท่านเลี้ยงห่านได้ไหม??
ไม่เลี้ยงครับ กลัว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #134 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:30:10 PM »

เอาไว้เฝ้าบ้านๆ 

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์