เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 07:29:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แถลงการณ์ ฉบับที่ 1 ไม่เหมาะสม ช่วยแจ้งลบด้วยคร้าบ  (อ่าน 1876 ครั้ง)
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:14:22 AM »

แถลงการณ์ฉบับที่1

แถลงการณ์ฉบับที่1

แถลงการณ์ ฉบับที่ 1
ไม่เหมาะสม ช่วยแจ้งลบด้วยคร้าบ Grin  ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:20:22 AM โดย ซิกสุราษฎร์ ::: รักในหลวง » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:17:28 AM »

อิ อิ .... เครื่องหนูไม่มีลำโพงจ้ะ   Tongue

sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:30:10 AM »

อิ อิ .... เครื่องหนูไม่มีลำโพงจ้ะ   Tongue

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง บันเทิงลูกเดียวครับลุงปู  Grin
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 12:34:38 PM »

โดมมันก็กวนดีนะครับ ส่วนไอ้แว่นนี่คงไม่ใช่หนุ่มวิศวะคนนั้นมั่งครับ
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 12:53:17 PM »

-+ ถึงดารา

เป็นแฟนกันก็เป็นข่าว......ลงหน้า นสพ.

แต่งงานกันก็เป็นข่าว.......ลงหน้า นสพ.

ท้องก็เป็นข่าว.................ลงหน้า นสพ.

เข้ากันไม่ได้ก็เป็นข่าว.....ลงหน้า นสพ.

ออกทีวีชี้แจงเป็นข่าว.......ให้พิธีกรลากไส้

ไปศาลฟ้องร้องเป็นข่าว...กลัวคนลืม

มีทารกออกมาเป็นข่าว.....ประจานสันดานกันเอง

ผมสะท้อนจากใจเลยครับ

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:24:56 PM »

คุณแว่น นั้นเป็น ใคร ครับ  Huh  แต่ ตลกดี ครับ Grin
ลุมพินี08
Hero Member

คะแนน 167

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 02:16:36 PM »

-+ ถึงดารา

เป็นแฟนกันก็เป็นข่าว......ลงหน้า นสพ.

แต่งงานกันก็เป็นข่าว.......ลงหน้า นสพ.

ท้องก็เป็นข่าว.................ลงหน้า นสพ.

เข้ากันไม่ได้ก็เป็นข่าว.....ลงหน้า นสพ.

ออกทีวีชี้แจงเป็นข่าว.......ให้พิธีกรลากไส้

ไปศาลฟ้องร้องเป็นข่าว...กลัวคนลืม

มีทารกออกมาเป็นข่าว.....ประจานสันดานกันเอง

ผมขอเพิ่มเติมข้อนึง  พวกดาราเตียงหักก็ต้องเป็นข่าว ไม่แน่ใจว่าดาราอยากเป็นข่าวหรือสื่อต้องการข่าวลักษณะนี้
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 09:33:43 AM »

-+ ถึงดารา

ผมขอเพิ่มเติมข้อนึง  พวกดาราเตียงหักก็ต้องเป็นข่าว ไม่แน่ใจว่าดาราอยากเป็นข่าวหรือสื่อต้องการข่าวลักษณะนี้

แต่ผมว่า คนไทยชอบบริโภคข่าวทำนองนี้กันมากกว่าครับ

ด้วยความเคารพ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 09:36:39 AM »

ดีนะที่ผมไม่ไปเป็น ดารา ไม่นั้น คงเป็นข่าวกับคนโน้นทีคนนี้ที    คิก คิก คิก คิก
Tืa์M๊ ┇รัnใuxaวJ
T็a๋kํk็y็l๊i็v์e์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

2341E51F

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 02:29:49 PM »

i pad ครองเมือง

www.gunsandgames.com

-๊S็a๊F๋e์T๋Y์   A๋c๊c๋u๊r๋aํt๋Eื   S๊m์o๊o่TัH์   F๊a๋s๋T๊-๊
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:09:38 PM »

ผมว่าไอ้แว่นคลิปที่ ๒  นี้ต้องเป็นวิศวกรที่โดมพูดคนนั้นแน่ ๆ ครับ

ดูจากที่มีคลิปของโดมออกมาก่อน  แล้วคลิปนี้ก็ออกมาเยาะเย้ยตามหลัง  Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:35:06 PM »

ผมว่าไอ้แว่นคลิปที่ ๒  นี้ต้องเป็นวิศวกรที่โดมพูดคนนั้นแน่ ๆ ครับ

ดูจากที่มีคลิปของโดมออกมาก่อน  แล้วคลิปนี้ก็ออกมาเยาะเย้ยตามหลัง  Cheesy
ไม่ใช่ ครับพี่พงษ์ 
นายโดม เค้า ทำ โอม ออนไลน์ คือ ถ่าย การใช้ชีวิตประจำวัน แล้วเอามาลงยูทูป ให้  แฟนคลัปดู ครับ ทุกวัน น่ะครับ
แต่ นายแว่น นั้น ชอบ ทำตัวเลียนแบบโดม คล้ายๆ ล้อเลียน ครับ    ขำก๊าก ขำก๊าก
ใก้ลมากขึ้นเข้าใจกันมากขึ้น
ใก้ลกันมากขึ้นเข้าใจกันมากขึ้น
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:36:19 PM »

กฎ กติกา มารยาท
กฎ กติกา มารยาท
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:44:37 PM »

ใครเอาวีดีโอผมมาเล่นเนี่ย ขออนุญาตผมแล้วยัง ไม่ได้เลยอย่างงี้ โห่ เสียหมด.....

5555

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:59:11 PM »

ไอ้แว่นคงอยากดังนะครับ   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: [1] 2
  พิมพ์