เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 03:27:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปลากระป๋องทำได้หลายอย่าง  (อ่าน 7072 ครั้ง)
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:55:10 PM »

ป้าโม่เคยลองของนอกมั้ยครับ อร่อยกว่าของไทยอีก น้ำลายหก
ยังเลยค่ะ...พี่จอยมีเหลือซักกระป๋องมั๊ยคะ.... น้ำลายหก

ขอลองหน่อย..... Grin Grin Grin

ป้าโม่เคยลองของนอกมั้ยครับ อร่อยกว่าของไทยอีก น้ำลายหก
หมายถึงปลากระป๋องหรือเปล่าครับ Grin Grin Grin Grin
บร้าคิดอะไรหน๊ะ ขำก๊าก
ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อย่าคิดเรื่องเดียวกันนะคะ...เดี๋ยวทะลึ่ง.... คิก คิก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:02:40 PM »

หิวข้าว  อ๋อย
ยังเลยค่ะ...พี่จอยมีเหลือซักกระป๋องมั๊ยคะ.... น้ำลายหก

ขอลองหน่อย..... Grin Grin Grin

หมายถึงปลากระป๋องหรือเปล่าครับ Grin Grin Grin Grin

อย่าคิดเรื่องเดียวกันนะคะ...เดี๋ยวทะลึ่ง.... คิก คิก

บังจัดมาให้ป้าโม่สักลังสิ คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:14:13 PM »

บังจัดมาให้ป้าโม่สักลังสิ คิก คิก

Huh Huhจัดอะไร ครับ Grin
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:24:54 PM »

พา จขกท. มาแนะนำให้ สมช. รู้จัก .......  บังมะเอ็มครับ

นู๋ชอบแบบนี้มากกว่าลุง อิอิ  คิก คิก คิก คิก
ลุมพินี08
Hero Member

คะแนน 167

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:25:32 PM »

ทูน่ากระป๋องเอามาทำน้ำยาขนมจีนก็อร่อยครับ
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:40:10 PM »

555 set ยำ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:25:00 PM »

เคยกินแซนวิชปลากระป๋องมั้ยครับ เป็นสารพัดเมนูเลยหละ เยี่ยม
แบบนี้ต้องเจอ แซนวิช แกงขี้เหล็กครับ.......... น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:35:02 PM »

เคยกินแซนวิชปลากระป๋องมั้ยครับ เป็นสารพัดเมนูเลยหละ เยี่ยม
แบบนี้ต้องเจอ แซนวิช แกงขี้เหล็กครับ.......... น้ำลายหก
อยู่แต่..นอกเมืองน่ะซี   กินแกงขี้เหล็ก  อิอิอิ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:42:04 PM »

แต่ก่อนชอบกิน"ข้าวผัดปลากระป๋อง"มากๆเลยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   ระยะหลังๆปลากระป๋องอร่อยๆหายากเลยไม่ค่อยได้กิน

ปุ่แป๋งลืมบุคคลท่านนึงแล้วเหรอครับ... "สหายอ๋อง ปลากระป๋องอะยัม" น่ะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ไม่ลืมครับแต่ไม่อยากคิดถึง  ขอให้พื้นที่สมองผมว่างพอที่จะรองรับสิ่งสวยๆงามๆบ้างเถอะครับ  อย่าให้ต้องมามีใบหน้าตาจักรลอยวนอยู่ครับมันสยอง คิก คิก

ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง  แบบนี้ต้องหักคะแนนหนึ่งกลม Grin

ลุงแป๋งอยู่ราม1หรือเปล่าครับเฝื่อแวะเอาคำรามไปฝากให้ทางสระบุรีซักขวดได้ตัวทดสอบมาพอดีเมื่อวานเค้าว่าผสมโซดา ทานกับต้มยำปลากระป๋องน่าจะคล่องคอ

อยู่ราม 1 ครับผม  ทางสระบุรีคิดว่าน่าจะเสียสละให้ผมเพราะวันที่ 1 ตากวางก็จะโดนไล่ออกจากพื้นที่แล้วครับเหลือน้าอรรถขานั่นชอบรีเจนซี่ฯ
แต่แป๋งนี่ได้หมดยกเว้นเหล้าขาว(ไทย)เพียวๆครับ  ว่าแต่ว่า"คำราม"นี่คืออะไรครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:44:26 PM »

เข้ากระทู้ได้ อิ่ม แล้ว  คิก คิก คิก คิก Grin
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:51:50 PM »

ลูกใครที่ไหนมาร้องหิวข้าวแถวนี้  น้าจอยช่วยสงเคราะห์เด็กสักจานหน่อยครับ  ขอเป็นจานกระเบื้องนะครับเอาตรงขอบแคะหัวสักทีหนึ่ง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:52:46 PM »

อยู่แต่..นอกเมืองน่ะซี   กินแกงขี้เหล็ก  อิอิอิ
ไม่ลองไม่รู้ครับพี่มะเอ็ม เข้ากันได้อย่างน่าประหลาดใจเลย น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:55:32 PM »

ลูกใครที่ไหนมาร้องหิวข้าวแถวนี้  น้าจอยช่วยสงเคราะห์เด็กสักจานหน่อยครับ  ขอเป็นจานกระเบื้องนะครับเอาตรงขอบแคะหัวสักทีหนึ่ง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใจร้าย  งอน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:56:39 PM »

ไม่ลองไม่รู้ครับพี่มะเอ็ม เข้ากันได้อย่างน่าประหลาดใจเลย น้ำลายหก

เวลานั้น น่าจะกินช้างได้ครึ่งตัวแระ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:34:01 PM »

คำราม คือ สี่สิบดีกรีที่กลิ่นเหมือน 285ครับ  แต่จุดไฟติด เค้าว่าผสมโซดาแล้วเหมือน285ครับ  พอดีผมเลิกทานเหล้าแล้ว แล้วก็ไม่มีใครใจถึงพอจะลองครับ  เจอไปเป็กเดียวถอยกันหมด  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ไว้ผมไปแถวนั้นแล้วโทรหานะครับเดี๋ยวผมขอเบอร์ลุงทางpmละกันนะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:36:04 PM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์