เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 01:27:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวๆ ในงาน Motor Expo 2010  (อ่าน 9155 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 09:10:16 PM »

มีหนวดด้วย

รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 09:57:06 PM »

ถ้าไม่มีใครรู้  ว่าเคยเป็นชาย
อยากจะบอกว่า
สนใจหรือเปล่า...........

สวยกว่าแฟนผมอีก  โดนชก

คนนี้ ถ้าหลงมาบ้านผม  ผมทุ่มสุดตัวเลยครับ   น่ารักทุกคนเลย    ผู้หญิงแท้ๆ บางคนยังสู้ไม่ได้เลย หลงรัก หลงรัก หลงรัก   ชอบของแปลก ครับ เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 09:59:55 PM »

มีหนวดด้วย

น่ากลัวจังเลยครับพี่  คนนี้ ผู้หญิงจริงๆ  หรือว่า กระเทยครับ   ท่าเป็นผู้หญิงจริงเขาว่า ผู้หญิงมีหนวด เรื่องบนเตียงไม่เอาไหนครับ   ไหว้
super x
Sr. Member

คะแนน 60

เฮฮา

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 10:05:16 PM »

แหมๆ     ผู้หญิงที่ขาวมากๆบางคนจะเห็นชัดครับ   หลงรัก   แต่เรื่องที่ว่ามาไม่จริงเสมอไปนะครับ ขำก๊าก   ต้องลองเอง คิก คิก

คิดก่อนเล็ง
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 11:08:12 PM »

เหมือน เมียผม เลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มี 2 หู 2 ตา กับ 1 จมูก เท่ากัน   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 11:10:49 PM »

คนนี้ ถ้าหลงมาบ้านผม  ผมทุ่มสุดตัวเลยครับ   น่ารักทุกคนเลย    ผู้หญิงแท้ๆ บางคนยังสู้ไม่ได้เลย หลงรัก หลงรัก หลงรัก   ชอบของแปลก ครับ เยี่ยม

เอาจริงหรือ ครับ   คิก คิก คิก คิก
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 11:22:03 AM »

ขอถอนหายใจ หลายเฮือก

แล้วบอกว่า

มีอีกมั้ยครับ

พรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

Smiley มีครับ จัดไป...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2010, 12:06:56 PM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 11:38:08 AM »

แตน แตน  .......  ขาวยังอินเทรนต่อไป   ขายระเบิด    ขำก๊าก

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 11:45:58 AM »

แง แง

ทำไม รูปเล็กลง ล่ะครับ  พี่ วัฒน์....

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 12:21:45 PM »

Cheesy เอาใหม่...ซูบารุ ครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 12:27:13 PM »

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 12:28:17 PM »

ขอ กลืน น้ำลาย หลายเฮือก ครับ พี่ วัฒน์

ขอบคุณครับ...

แหล่มเลย

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 12:33:43 PM »

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 12:41:09 PM »

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 01:52:23 PM »

เอาจริงหรือ ครับ   คิก คิก คิก คิก

ผมเป็นคนลืมง่ายครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก  ผมจะไม่คิดถึงเรื่องในอดีตของเขาครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  สงสัยผมจะไม่สบายครับบัง ตกใจ

ว่าแต่ชุดหลังนี้สวยๆทุกคนเลยนะครับ  ขอบคุณ พี่วัฒน์มากครับ  ที่เอาของสวยๆมาไห้ดู ไหว้
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์