เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:29:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์คล้ายวันเกิด ป๋าเจษ(.40 S&W รักพ่อหลวงและพระเทพ.,)  (อ่าน 14050 ครั้ง)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 12:22:34 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อ...อ้ายเจษฎ์

ขอให้อยู่ดี.... มีแฮง...แซงโลด ครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 02:13:40 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เจษ ขอให่้มีสุขภาพแข็งแรง..ยิ่งขึ้นตลอดไปครับ

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
Padet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 03:03:48 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ     Grin Grin

Have guns  will  travel
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 08:45:25 PM »

สุขสันต์วันคล้ายเกิดครับ  " พี่เจษ"   ขอให้สุขกาย สบายใจ
และขอให้สมปราถนาทุกประการน่ะครับ... ไหว้

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 10:01:27 PM »

ขอให้มีความสุขมากๆครับ ไหว้

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 11:52:45 AM »

สุขสันต์วันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในการงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ ครับพี่เจษ  ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 12:20:08 PM »

สวัสดีครับ......สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เจษฯ
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 12:17:03 AM »

Grin  H a P P y   BIRTHDAY    Grin    H a P P y   BIRTHDAY     Grin     H a P P y   BIRTHDAY

Uploaded with ImageShack.us

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะเจ้าคะคุณพี่เจษ Wink  ขออำนาจคุณพระศรีรัจนตรัยจงดลบันดาลให้พี่และครอบครัวจงประสบแต่ความสุข ทั้งกายทั้งใจ   Wink  สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรให้สมปรารถนาในทุกๆเรื่องเจ้าคะ  Wink

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2010, 12:22:01 AM โดย C๐๐LC@T » บันทึกการเข้า

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 07:49:14 AM »

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ  Grin
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 07:55:04 AM »

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่เจษ.... ไหว้

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:56:27 AM »

Uploaded with ImageShack.us

เนื่องในโอกาสใกล้ถึงวันคล้ายวันเกิด ป๋าเจษ    ขอนำอำนาจ หลวงปู่ทวดฯ จงปันดาลให้  ป๋าเจษ  จงประสพแต่ความสุข หวังสิ่งใดขอให้        สมปราถนา

สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน ไหว้
ขอบพระคุณครับป๋า Joy   ตั้งกระทู้ วันเกิดให้เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ไม่เคยพลาด ต้องขอขอบคุณอีกครั้งครับ
สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ  Grin Cheesy Grin
ขอบพระคุณครับพี่
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง และก็มีความสุขมากๆครับ  ไหว้
ขอบคุณมากครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง และก็มีความสุขมากๆครับ ร่ำรวยๆ ครับ  ไหว้ Grin
ขอบคุณครับบังศักดา
               มีความสุขและสุขภาพแข็งแรงนะครับ  Grin
ขอบคุณมากครับผม
ขออวยพรให้พี่มีความสุขทั้งกายใจ แคล้วคลาดปลอดภัยทุกประการครับ  ไหว้
ขอบคุณครับท่าน Pasta ชื่อน่ากิน อิอิ
สุขสันต์วันเกิดครับ.......ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบคุณมากครับเช่นกันครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

กินอิ่ม นอนหลับ  มีเงินใช้  ไม่เจ็บ  ไม่จน  ตลอดกาลครับ
ขอบคุณครับมากครับ ไม่ได้คุยกันนานเลยนะครับ
ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่เจษฎ์
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก ดลบันดาลให้พี่และครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง
ขอบคุณท่านวัฒน์มากครับ  IT tech ประจำเว็ป
ขอให้สุขภาพแข็งแรง  การงานเจริญก้าวหน้า  เงินทองไม่ขาดมือครับพี่เจษ
ขอบคุณหลายครับนายอั้ม

มีความสุขมากๆครับ สุขภาพแข็งแรง จิตแจ่มใสครับ ไหว้
ขอบคุณท่าน rolling Lion ( อิอิอิ) มากครับ

"มีความสุข สุขภาพดีครับพี่"
ขอบคุณครับท่านล้วงเอ้ยหลวง อิอิ
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ประสบแต่ความสุขความเจริญ ทำงานด้วยความปลอดภัยนะครับ  ไหว้
Thank you much
                         สุขสันต์วันเกิดครับอาเจษ  ......  ขอให้รุ่งเรืองในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรง   เยี่ยม

ขอบพระคุณพี่ปูมากครับ  อีกท่านนึงที่ทำหน้าที่ตั้งกระทู้ วันเกิดให้ สมช

...ครบรอบอีกวาระนึงครับ

ไหว้ขอคุณพระศรีรัตนตรัย ดลบันดาลให้คุณเจษและครอบครัวและคนที่รัก Grin

มีแต่ความสุข พ้นทุกข์ ไร้โรคา รุ่งเรืองในหน้าที่ สุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
ขอบคุณครับคุณน่อย อยากนั่งร่วมวงสนทนา ธรรมสุรา ด้วยครับ อิอิ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:08:10 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่เจษ
ขอบคุณหลายน้องโจ๊ก
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่ ไหว้
ขอบคุณหลายๆครับ
สุขภาพจิตสดใส สุขภาพกายแข็งแรง มีความสุขมากๆ ครับผม
ไหว้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก

จงดลบันดาลให้คุณเจษและครอบครัว  ประสพแต่ความสุข แคล้วคลาดจากภยันตรายทั้งปวง

คิดสิ่งหนึ่งสิ่งใดให้สมความมุ่งมาตรปราถนาในทุกๆสิ่ง........มีความสุขมากๆครับ หลงรัก
ขอบพระคุณครับพี่ต้อย  คิดถึงครับ คิดถึงพี่ติ๋มด้วย โดยเฉพาะ ข้าวต้มกุ้งครับผม อิอิ
Cheesy สุขสันต์วันเกิดครับพี่  Cheesy

ไหว้ ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยบันดาลให้ พี่และครอบครัวประสพแต่ความสุขความเจริญ 
ขอบคุณหลายๆครับผม
ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ  ไหว้
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนไตรดลบันดาลให้พี่และครอบครัวสุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้
ขอบคุณหลายๆครับนายพร้อม  ไม่ได้ถ่ายรูปส่งหลักฐานนานแล้วเน๊าะ อิอิ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงครับพี่เจษ Cheesy
ขอบคุณมากครับผม
สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณมากครับ ร้านอาหารไปถึงไหนแล้วครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อ .............. สหายเจษ

ไม่เจ็บ ไม่จนครับ

หลงรัก
ขอบคุณมากครับ  ขอให้สมพรปากคร้าบ กำลังจนเลยครับ  สหายผู้การ
สุขภาพแข็งแรงเงินทองเหลือใช้ครับ พี่เจษฎ์
ขอบคุณครับ ไม่ได้คุยกันนานเลย
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษฯขอให้มีความสุขกายสุขใจครับ  ไหว้ Cheesy
ขอบคุณท่าน Soveat มากครับ  แล้วนี่ตกลงต้องย้ายไปเมืองหนาวหรือเปล่าครับ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้พี่เจษสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ  ไหว้

พลาดพลั้งทำสิ่งใดให้เป็นที่ขุ่นเคือง ผมขออโหสิมาณ.ที่นี้ด้วยครับ  ไหว้
ขอบคุณหลาย ฮึ งอน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:09:20 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ ไหว้
ขอบคุณครับน้องบารท์
HBD ครับ  ไหว้
Thanks
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:17:28 AM »

สุขสันต์วันเกิด..  ขอให้มีความสุขในชีวิต มาก ๆ  นะครับ คุณเจษ.  Cheesy
ขอบพระคุณมากครับพี่ฐา
ไหว้ สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขยิ่ง ๆ ขึ้นตลอดไปครับ ไหว้
ขอบคุณหลายครับเสี่ย 
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
ขอบคุณหลายครับเสี่ยนิ๊ค

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่เจษ
ขอบคุณหลายๆครับท่านยอด
ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด มีความสุข ก้าวหน้า ไม่เจ็บ ไม่จนครับพี่ 
ขอบคุณหลายครับน้าเป้า  ฝากฟาดแข้งใครให้หน่อยซิครับ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ   นึกหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนาครับ ไหว้
ขอบคุณมากครับเช่นกันนะครับ
ขอบคุณครับผม
ไหว้ สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ
ขอบคุณครับท่านวิชัย
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่เจษฎ์
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก ดลบันดาลให้พี่และครอบครัวมีความสุข และ สุขภาพแข็งแรง

ไหว้
ขอบคุณหลายครับ สบายดีนะครับ
สุข สดชื่น สมหวังครับพี่  Grin
ขอบคุณมากครับท่านชัช  โครงการ 7 mm WSM ไปถึงไหนแล้วครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

Thank : เว็บฝากรูป ฝากรูป
ขอบคุณมากครับ รูปสวยดีครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ ไหว้
ขอบคุณครับท่านวุฒิ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ อยู่ดีมีแฮง มีความสุขมากๆครับ  ไหว้
ขอบคุณหลายๆครับ คอไซก้าด้วยกัน อิอิ
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #89 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:19:46 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับศิษย์พี่.... ไหว้ Grin

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์ทั้งหลายในสากลโลก โปรดดลบัลดาลให้ศิษย์พี่และทุกๆคนในครอบครัว

ประสบแต่ความสุข ความเจริญ มีสุขภาพร่างกายจิตใจแข็งแรง ปราศจากทุกข์ โศก โรคภัย และอันตรายใดๆ มาแผ้วพานครับ.. ไหว้

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9
  พิมพ์