เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:32:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์คล้ายวันเกิด ป๋าเจษ(.40 S&W รักพ่อหลวงและพระเทพ.,)  (อ่าน 14059 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:25:48 AM »

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์ทั้งหลายในสากลโลก ทั้งในประเทศไทยและที่ต่างประเทศ จงบันดาลให้คุณเจษฯ สุขภาพดี มีความสุขความเเจริญ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา มีของเล่นได้สารพัดขนาดกระสุน สารพันระบบ ได้ดังใจตลอดไปครับ... เย้...
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:28:20 AM »

มีความสุขมากๆครับพี่เจษ

ขอบคุณหลายครับ กัปปิตันโอ๊ค
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณหลายๆครับหลานโอ๊ค  ถ้าอยากเห็นอาสุขสันต์วันเกิด  ส่งปืนมาซักสองสามกระบอก  รับรองสุขสันต์ม้ากมากเล้ย
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณหลายๆครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ... ไหว้ ขอให้พี่มีความสุขมากๆ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาครับ...

ปีนี้เคาน์ดาวน์กันอีกนะพี่... Grin Grin
ขอบคุณหลายครับ  อืมๆๆ ได้เลยครับ
ไหว้ สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจษ ไม่เจ็บไม่จน อยากได้อะไรก็ขอให้สมปรารถนาครับพี่ มีความสุขยิ่งขึ้นๆ ครับ ไหว้ Grin Grin
ขอบคุ๊หลายน้องอู๋ เป็นไงบ้าง
ขอบคุณครับผม
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่ร่ำรวยเงินทอง ร่ำรวยความสุข ไร้โรคภัยมาเบียดเบียนครับ ไหว้
ขอบคุณมากๆครับ เช่นกันนะครับ  ลูกชายผมชื่อเล่นไทยชื่อตึกครับ  ตัวเค้าเหมือนตึก อิอิ
ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ
ขอบคุณหลายๆครับ ท่าน Vichy ที่เป็นตำรวจแม่นบ่ ถ้าใช่ขอให้ทำหน้าที่ปลอดภัยครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้
ขอบคุณหลายๆครับ  อิจฉาจังเห็น Skydive แล้วอยากโดดเป็นมั่งจัง
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เจษ

ขอให้เจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ ครับ    Grin

ขอบคุณหลายๆครับหายไปนานเลยนิ
..ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ..สุขสันต์วันเกิดครับ... หลงรัก
ขอบคุณหลายๆครับผม
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ
ขอบคุณมากครับท่านจินตา
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #92 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:34:28 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:51:26 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ  ไหว้
ขอบคุณหลายๆครับ รูปโลโก้หนังเรื่องอะไรครับ ใช่ saving private Ryan หรือเปล่าครับ
สุขสันต์วัยคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ  ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณหลายๆครับ  ชอบปืนเหมือนกันเลยครับ SVD Druganov
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้ "พี่เจษ"  แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง
พบแต่ความสุขความเจริญ  และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้

ขอบคุณหลายเด้อ สอนผมเป่า Sex เอ้ย Sax หน่อยซิครับอาจารย์
ขอให้พี่เจษ สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมาก ๆ ครับ
 ไหว้
ขอบคุณหลายท่านเลขา  แล้วนี่มีใครยอมรับข้อเสนอที่ปฏิเสธไม่ได้หรือยังครับ อิอิ
คิดเงินขอให้ได้เงิน  คิดทองขอให้ได้ทอง
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณมากๆครับผม
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...ขอให้พี่รวยๆมีเงินซื้อไอ้นี้มายิงเล่นครับ  หลงรัก หลงรัก

90 mm Cannon destroys a trailer
ขอบคุณหลายครับ  อือฮือ..ไม่ไหวล่ะครับ  ยิงลูกนึงจนไปหลายวันเลย อิอิ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

ขอบคุณหลายๆครับ  ลูกพระวิษณุด้วยกัน
..สมสุข..สมหวัง..ดังปรารถนา..ทุกประการ..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..
ขอบคุณหลายๆครับอ้าย
สุขสันต์วัยคล้ายวันเกิดครับพี่เจษ...ขอให้มีความสุขสมหวังทุกเรื่องครับ
ขอบคุณมากครับ Chef Tor อยากกินเนื้อแกะฝีมือ Chef Tor อ่ะ
สุขสันต์วันครับพี่ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขมากๆนะครับ   Cheesy
ขอบคุณหลายๆครับผม
สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆครับ ไม่เจ็บไม่จน ครับพี่ Grin
ขอบคุณหลายน้อง Pong   แล้วนี่ tood ban กับ Sig 552 ไปทำไหร่แล้วครับ อิอิ
Grin  สุขสันต์วันเกิดครับพี่
ขอบคุณหลายครับ นายเสือ Fender เมื่อไหร่จะมาหิ้ว AMP ไปล่ะ
สุขสรรค์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่เจษ มีสุขภาพแข็งแรง  น่ะครับ ไหว้
ขอบคุณหลายๆครับมะเอ็ม  สบายดีนะครับ อยู่แถวๆนั้น ไปถล่มบ้านคนแถวบางแสนแทนผมที
  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  ขอให้สุขภาพกาย-สุขภาพใจสดใสแข็งแรงครับผม 
ขอบคุณหลายๆเด้อสหายแป๋ง  เมื่อไหร่จะมาเปิดร้านส้มตำล่ะเนี่ย อ้อ..ระวังผ้าข้าวม้าหลุดนะ 
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรง  รวย ๆ  ครับ   ไหว้
ขอบคุณมากครับผม
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 11:01:20 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อ...อ้ายเจษฎ์

ขอให้อยู่ดี.... มีแฮง...แซงโลด ครับ
ขอบคุณหลายๆครับป๋าติง
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เจษ ขอให่้มีสุขภาพแข็งแรง..ยิ่งขึ้นตลอดไปครับ
ขอบคุณมากครับ กัปตันกบ

สุขสันต์วันเกิดครับ     Grin Grin
ขอบคุณครับผม
สุขสันต์วันคล้ายเกิดครับ  " พี่เจษ"   ขอให้สุขกาย สบายใจ
และขอให้สมปราถนาทุกประการน่ะครับ... ไหว้
ขอบคุณมากครับท่านสาเก
ขอให้มีความสุขมากๆครับ ไหว้
ขอบคุณหลายๆเด้อครับ
สุขสันต์วันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในการงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ ครับพี่เจษ  ไหว้

ขอบคุณหลายครับ Mr. Stevie Wonder อิอิ
สวัสดีครับ......สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เจษฯ
ขอบคุณมากครับ ชอบลายเซ็นจังครับ
Grin  H a P P y   BIRTHDAY    Grin    H a P P y   BIRTHDAY     Grin     H a P P y   BIRTHDAY

Uploaded with ImageShack.us

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะเจ้าคะคุณพี่เจษ Wink  ขออำนาจคุณพระศรีรัจนตรัยจงดลบันดาลให้พี่และครอบครัวจงประสบแต่ความสุข ทั้งกายทั้งใจ   Wink  สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรให้สมปรารถนาในทุกๆเรื่องเจ้าคะ  Wink

ขอบคุณมากครับ น้องเหมียว  อุตส่าห์หารูปเค้กตรงกับชื่อซะด้วย จุ๊บๆๆนะ
ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ  Grin
ขอบพระคุณมากครับพี่
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่เจษ.... ไหว้

ขอบคุณหลายครับ ได้ข่าวว่าเป็นมือซิ่งรถไปซะแล้ว  อิอิ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับศิษย์พี่.... ไหว้ Grin

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์ทั้งหลายในสากลโลก โปรดดลบัลดาลให้ศิษย์พี่และทุกๆคนในครอบครัว

ประสบแต่ความสุข ความเจริญ มีสุขภาพร่างกายจิตใจแข็งแรง ปราศจากทุกข์ โศก โรคภัย และอันตรายใดๆ มาแผ้วพานครับ.. ไหว้

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขอบคุณหลายๆครับศิษย์น้อง  เมือ่ไหร่จะได้ไปฉึกๆๆ กันอีกเน๊าะ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 11:03:16 AM »

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์ทั้งหลายในสากลโลก ทั้งในประเทศไทยและที่ต่างประเทศ จงบันดาลให้คุณเจษฯ สุขภาพดี มีความสุขความเเจริญ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา มีของเล่นได้สารพัดขนาดกระสุน สารพันระบบ ได้ดังใจตลอดไปครับ... เย้...
ขอบคุณมากครับท่านสมชาย เช่นกันครับ  มีของเล่นสารพัด ไม่ไหวครับ อิอิ  เดี๋ยวนี้กระสุนแพงครับผม
BANGRACHAN
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 176

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #96 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 11:09:45 AM »

ตามมาสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดด้วยคนครับพี่  ขอให้สุขภาพแข็งแรง ปลอดภัย...
ให้ร่ำรวยมิตรแท้ และเงินทอง ตลอดจนก้าวหน้าในหน้าที่การงาน  ครับผม.. ไหว้
ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #97 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 02:38:48 AM »

ขอให้มีแต่ความสุขมากๆ ทั้งกายทั้งใจ สุขภาพแข็งแรงครับ   ไหว้
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 09:13:46 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

ขอบคุณหลายๆครับนายซับ  ส่งเพลงมาอีกนะ
ตามมาสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดด้วยคนครับพี่  ขอให้สุขภาพแข็งแรง ปลอดภัย...
ให้ร่ำรวยมิตรแท้ และเงินทอง ตลอดจนก้าวหน้าในหน้าที่การงาน  ครับผม.. ไหว้
ขอให้มีแต่ความสุขมากๆ ทั้งกายทั้งใจ สุขภาพแข็งแรงครับ   ไหว้
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #99 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 09:52:07 AM »

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ ไม่เจ็บไม่จนครับผม

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #100 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 11:51:49 AM »

ไหว้ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ Grin

S76C+,C++
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 10:47:00 PM »

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ ไม่เจ็บไม่จนครับผม
ขอบคุณหลายครับ
ไหว้ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ Grin
ขอบคุณหลายๆครับ กัปตัน ขี่แมลงปอ รุ่นไหนแล้วครับนี่
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #102 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 11:21:47 PM »

กรุงเทพตอนนี้เริ่มหนาวครับป๋า อยู่ทางนู้นรักษาสุขภาพครับ Grin

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 11:25:26 PM »

กรุงเทพตอนนี้เริ่มหนาวครับป๋า อยู่ทางนู้นรักษาสุขภาพครับ Grin
ขอบคุณน้าจอยหลายครับ ที่นี่หนาวมาเป็นอาทิตย์แล้วครับ  จอยรักษาตับด้วยนะครับ อิอิอิ
b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #104 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 08:36:53 AM »

สุขสันต์วันเกิดคุณเจษด้วยครับ ขอให้ไม่เจ็บ ไม่จน มีปืนเยอะๆนะครับ

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์