เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:20:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาทดสอบ IQ กันครับ  (อ่าน 8154 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 04:39:50 PM »

ลดลงนิดหน่อยครับ...  คิก คิก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 04:42:54 PM »

ป้าด... Shocked Shocked Shocked

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 04:43:57 PM »

ขนาดลงนิดหน่อย Grin

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 05:31:09 PM »

ล้อเล่นครับพี่จอย...

ครั้งก่อนได้แถวๆ ๑๒๗-๑๒๘ น่ะครับ...

เพิ่มขึ้นนิดนึงครับ... คิก คิก
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 06:31:39 PM »

เวปนี้ไม่ต้องทดสอบก็รู้แล้วว่าได้ถึง ๙๐ นี่หรูแล้ว  มันไม่ใช่สำหรับมนุษย์ธรรมดา  งอน ต้องขั้นเทพเท่านั้น   แบร่

น้าปูทําแล้วละซี่......

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 06:43:52 PM »

เวปนี้ไม่ต้องทดสอบก็รู้แล้วว่าได้ถึง ๙๐ นี่หรูแล้ว  มันไม่ใช่สำหรับมนุษย์ธรรมดา  งอน ต้องขั้นเทพเท่านั้น   แบร่
น้าปูทําแล้วละซี่......

เคยทำนานแล้วครับจำได้ว่า 120  ตอนนี้คง หุ หุ  ........  เท่าอาหมอรุต (หารสอง)    ขำก๊าก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 08:17:15 PM »

เพื่อนผมครับ คนนี้เพื่อนโพ้มมมมมมมมมม  Grin

What man is a man , who does not make the world better?
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 08:22:28 PM »

ได้แค่เนี๊ยะ มิน่าช่วงนี้เถียงไม่ชนะเมียเลย พอถึงท้ายที่ตารางสี่เหลี่ยมมั่งทึบๆมั่ง คล้ายๆเกมส์เอ็กโอมั่งตาลายมั่วเลยเดาส่งเลย คิก คิก คิก คิก

ไอ้ตัวเล็กได้ ๑๑๕

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 08:55:46 PM »

ตั้งใจกดน่าดู  แต่ได้  100  เองครับ   ยอมรับว่ามั่วครับ  แต่ทำไมได้เยอะจัง  คิดในใจว่าไม่น่าเกิน  50   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 09:01:40 PM »

ต้องพาไอ้ตัวเล็กของบังมาเป็นเพื่อนผมแล้วหละ    ยิ้มีเลศนัย

ว่าแต่ร้อยห้า หรือร้อยสิบห้าอะครับ     คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 09:05:36 PM »

ต้องพาไอ้ตัวเล็กของบังมาเป็นเพื่อนผมแล้วหละ    ยิ้มีเลศนัย

ว่าแต่ร้อยห้า หรือร้อยสิบห้าอะครับ     คิก คิก

มันบอกว่ามันทำมาหลายครั้งแล้ว
แต่ผมเพิ่งทำครั้งเดียวเอง เอาเปรียบกันนี่นา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 09:07:56 PM »

อย่าโมโหครับบัง  ..... เดี๋ยวแรงดันเลือดพุ่ง    คิก คิก       ลำบากอาหมอรุตอีก   ยิ้มีเลศนัย

indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 09:09:45 PM »

109   ยังงัยก็ไม่เกิน  109      คิก คิก

แต่เมื่อยแขนซะมัด   หัวเราะร่าน้ำตาริน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 09:11:15 PM »

อย่าโมโหครับบัง  ..... เดี๋ยวแรงดันเลือดพุ่ง    คิก คิก       ลำบากอาหมอรุตอีก   ยิ้มีเลศนัย

ฮ่าๆ ดีแล้ว ไหนๆก็ฉลาดเอาตัวรอดได้แล้วนี่ พรุ่งนี้ไปโรงเรียนไม่ต้องเอาค่าขนมแล้วกัน คิก คิก คิก คิก

Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 09:55:31 PM »

เอาไว้อวดกันได้พอขำ ขำ ครับ มันวัดอะไรไม่ได้จริงๆสักเท่าไหร่หรอกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตอนสมัยเรียน อาจารย์ทำวิทยานิพนธ์ เอามาให้เพื่อนๆในห้องทำกัน คนเรียนเก่งที่สุดในห้อง ไอคิวออกมากลางค่อนต่ำ  พวกกินเหล้าตีสนุ๊ก ตกค่อนผ่านครึ่งลุ้นกันทุกเทอม ไอคิวออกมากลางค่อนสูง จนถึงสูงเลยก็มี  ส่วนมากของห้องจะอยู่ระดับกลางค่อนไปทางต่ำ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผ่านไปสิบกว่าปีมาเจอกันงานรุ่น ไอ้พวกเรียนเก่งหรือ พวกไอคิวสูงทั้งหลาย ทำงานกันเงินเดือนห้าหกหมื่นก็เบ่งแล้ว ส่วนพวกเรียนธรรมดา ไอคิวกลางค่อนต่ำหนีเรียนกินเหล้าตีสนุ๊ก ทุกวันนี้เปิดบริษัทหาเงินกันปีละหลายล้านทั้งนั้น คนที่เกือบโง่สมัยเรียนทุกวันนี้กำลังสร้างบ้าน ทั้งบ้านทั้งที่ลงไปเกือบร้อยล้านแล้วยังไมจบ ของแบบนี้วัดความสำเร็จกันไม่ได้เสมอไปหรอกครับ

บางคนนึกว่ามีเงินมากๆ ก็ถือว่าประสบความสำเร็จในชีวิต ทั้งที่มีหนี้สินกันบานตะไท ครอบครัวก็ไม่ค่อยจะรักใคร่กลมเกลียวกัน  บางคนมีเงินน้อยมีบ้านหลังเล็ก ครอบครัวอบอุ่น ไม่มีหนี้สิน อย่างนี้ก็ถือว่าสำเร็จหรือเปล่าครับ  เศร้า

ตัวผมเองตอนเรียนไม่เคยสนว่าใครจะเป็นอย่างไร ภูมิใจในความหล่อของตัวเองอย่างเดียว ทุกวันนี้อยู่บ้านหลังเล็ก ขับรถคันเล็ก แต่ว่าประสบความสำเร็จอยู่อย่างก็คือ ได้ลูกๆ ไม่ขี้เหร่เหมือนแม่ แต่หล่อเหมือนพ่อ ผมก็ว่าผมสำเร็จแล้วครับ อิ อิ อิ       ไหว้               
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์