เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:51:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์คล้ายวันเกิดป้าโม่ ( momo153 )  (อ่าน 7559 ครั้ง)
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 10:48:41 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ....ขอให้ไม่ปวดหลัง...ไม่ปวดฟัน....ความจำดี...สุขภาพแข็งแรงครับ
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 10:57:29 PM »

Cheesy สุขสันต์วันเกิดครับ  Cheesy

....ตามล่า...อีตอแหล
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 11:06:32 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่พี่สาวคนสวยครับ... ไหว้

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้พี่โม่มีสุขภาพที่แข็งแรง งดงามทั้งกายทั้งใจ...

อุดมไปด้วยทรัพย์สินเงินทองครับ... ไหว้
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 11:17:31 PM »

ไหว้ สุขสันต์วันเกิดครับเจ้โม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง จิตใจสดใสมีความสุขตลอดไปครับ ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 11:18:29 PM »

สุข สมหวัง  เป็นสาวสองพันปีสวยตลอดกาลครับป้าโม่

b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 10:03:12 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง คิดหวังสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการ ครับ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 11:39:54 AM »

Cheesy  สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้อย่าเจ็บ  อย่าไข้  ให้มีอายุยืน อยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทรของลูกหลานครับ Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2010, 11:54:15 AM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 03:08:46 PM »

ขอให้พี่โม่มีความสุขมากๆขอให้สมปรารถนาทุกประการครับ  Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 03:46:40 PM »

เนื่องในโอกาสใกล้ถึงวันคล้ายวันเกิด  ป้าโม่     ขอนำอำนาจ หลวงปู่ทวดฯ จงปันดาลให้  ป้าโม่   จงประสพแต่ความสุข หวังสิ่งใดขอให้  สมปราถนา

สุขภาพแข็งแรง สวยๆยิ่งขึ้นกว่า  หลงรัก
ขอบพระคุณมากค่ะพี่จอย.... ไหว้

ขอให้พรทั้งหลายทั้งปวงส่งถึงพี่จอยและครอบครัวเช่นกันค่ะ.... หลงรัก

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 03:52:54 PM »

ข้อมูลอย่างย่อ - momo153    รูปภาพ/ข้อความ
ชื่อ:    momo153
ตำแหน่ง:    Hero Member
คะแนน    888
ใช้งานล่าสุด:    วันนี้ เวลา 03:49:00 PM
MSN:    
YIM:    
อีเมล์:    ซ่อน
เว็บไซต์:    
สถานะปัจจุบัน:    ออฟไลน์ ออฟไลน์
อาวุธประจำตัว:    686
เวลาท้องถิ่น:    ธันวาคม 25, 2010, 03:49:49 PM
ลายเซ็น:
Silent Night

อะไร ก็สวยดูดี ไปหมด เลย.  Wink

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 03:55:11 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 11:06:13 PM »

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้ " คุณ momo153 "  แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง
พบแต่ความสุขความเจริญ  และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้
ขอบพระคุณมากค่ะ... ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ ทั้งกายใจ แคล้วคลาดปลอดภัยทุกประการครับ  ไหว้
ขอบคุณมากค่ะ ขอให้มีความสุขเช่นกันนะคะ....Grin

happy birth day ,ครับ
Thank you ค่ะ...Grin

เพิ่มมาอีก 1ปีแล้ว คิก คิก ขอให้มีความสุขมากมาย ทั้งกายใจครับ    ไหว้
ขอบคุณค่ะ...จำเป็นต้องเพิ่มอ่ะนะ... คิก คิก

ขอบคุณมากค่ะ... ไหว้

หิวเค้กเลยอ่ะ...

ขอให้พี่เปิ้ล มีความสุข สวยไม่สร่าง ตลอดไปครับ ไหว้
ขอบคุณจ้ะน้องสน...ไม่เห็นกันตั้งนานนะคะ... Grin

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

ขอบคุณมากค่ะ...นี่ก็น่าทานเชียว.... น้ำลายหก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไม่เจ็บไม่จน  ยาดมยาลมต้องหัดพกไว้ครับ อายุปูนนี้แล้ว อิอิ
ขอบพระคุณมากค่ะพี่เจษ.... ไหว้

ปูนนี้อ่ะปูนไหนคะ....  คิก คิก

สุขสันต์วันเกิด ครับป้าโม่  ไหว้ Grin  คิดเงินได้ทอง คิดทองได้เงิน  ร่ำรวยๆถูกหวยทุกงวดครับ ไหว้
ขอบคุณมากค่ะ...จะได้คิดให้ครบทั้งเงิน ทองและเลขเลย..... Grin

HBDครับเจ๊โม่  ไหว้
ขอบใจจ้าน้องพร้อม.... หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมากค่ะ....ไหว้มาสามครั้งก็คืนสามครั้งค่ะ....  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ขอให้มีความสุขมากๆครับป้าโม่
ขอบพระคุณมากค่ะพี่เป้า...คิดถึงแจ่วบองจิ้มข้าวเหนียวอ่ะ....น้ำลายหก

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
ขอบพระคุณมากนะคะ.... ไหว้

สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับ ท่าน momo๑๕๓

คิดทองให้ได้ไดทอง คิดเงินให้ได้เงินนะครับ

ด้วยความเคารพ
ขอบคุณมากนะคะ.... ไหว้

ไม่ต้องเรียกท่านก็ได้ค่ะ...ฟังดูห่างเหิน.... Grin

โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 11:32:08 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่โม่  มีความสุขกายสบายใจนะครับ... ไหว้ Cheesy
ขอบคุณมากค่ะ...สุขกายสบายใจเช่นกันนะคะ...Cheesy 

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ  Grin Cheesy Grin   
ขอบพระคุณมากค่ะพี่บุญสวัสดิ์...  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ป้าโม่  ( momo153 )
ขอบพระคุณมากค่ะ.... ไหว้

เพียงสายลมหนาว พัดผ่านไปอีก ๑ ปี.. ส่วนคนก็ยัง สดใส น่ารัก แม่นเหมือนเดิม  สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุขในชีิวิต มาก ๆ นะ เปิ้ล   Wink

ลมร้อนผ่านมามากกว่าลมหนาวอีกค่ะ.... คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับป้าโม่
ขอบคุณคร๊าบป๋ม..... Grin

...ผ่านไปอีกปีครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณเปิ้ล  Wink  สุขภาพแข็งแรง

เป็นที่รักของครอบครัว และ เพื่อนรอบข้างครับ

พี่น่อยก็เช่นกันนะคะ.... Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับป้าโม่..................
ขอบใจนะจ๊ะน้องมะเอ็ม... Wink

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
ขอบคุณมากค่ะ...  ไหว้

สุขภาพจิตสดใส สุขภาพกายแข็งแรง ขอให้มีความสุขตลอดปี 2554 และตลอดไป ครับ ไหว้
ขอบคุณมากค่ะ...ไหว้

จะนึกถึงคำอวยพรนี้เวลาจิตตก...  Grin

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณมากค่ะ....ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดมากๆครับป้าโมโม่ Cheesy Cheesy

ขอบคุณมากค่ะ....สาธุ.... ไหว้

ปีๆผ่านไปเร็วจัง ...  Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  "คุณ momo 153 "
ขอให้สุขกาย สบายใจ  สมหวังในสิ่งที่หวังทุกประการน่ะครับ... ไหว้
เนอะ....ไวเหมือนโกหกเลยค่ะ.... Grin

ขอบคุณมากนะคะ.... ไหว้

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.เปิ้ล  หลงรัก
ปีหน้าก็จัดงานแซยิดแล้วซินะ....
ขอบพระคุณมากค่ะอาจารย์พี่วัฒน์.... ไหว้

เอ่อ...เปิ้ลนับนิ้วแล้วรู้สึกว่าจะยังไม่ถึงนะคะ...  คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะ มีความสุขมากๆค่ะ  Grin Grin Grin

ขอบคุณมากค่ะคุณครูฝุ่น.... หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณมากนะคะ... ไหว้

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 12:53:35 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... เย้...
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 08:35:53 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เปิ้ล.. Grin

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยดละสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก โปรดดลบัลดาลให้พี่เปิ้ลและทุกคนในครอบครัว

ประสบแต่ความสุขและความเจริญในหน้าที่การงาน ปราศจากทุกข์โศกโรคภัย ภยันตรายใดๆไม่มาแผ้วพาน ร่ำรวยเงินทองยิ่งๆขึ้นไป

ครับกระผม... ไหว้ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2010, 08:39:31 PM โดย s.v » บันทึกการเข้า

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์