เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:28:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมคนดีๆต้องจากไปเร็วเช่นนี้ เพื่อนเอ๋ย.....  (อ่าน 9688 ครั้ง)
Field_B
Jr. Member
**

คะแนน 5

รักในหลวง

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 07:57:20 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ
และขอให้ผู้บาดเจ็บหายโดยเร็ว
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 08:30:46 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
mommam.
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 09:14:31 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.....
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 09:20:21 PM »

สวัสดีครับคุณ เบิ้ม  เพิ่งเห็นกระทู้ เข้ามาอ่านถึงรู้ว่า "เป็นเตยที่ผมรู้จักเหมือนกัน" ผมก็รู้จักกับเตย ตั้งแต่สมัยยังเรียนอยู่ ที่ ม.มหานคร ด้วยกัน ส่วนใหญ่จะจับกลุ่มกัน วิศวะคอมฯ  ผมเป็นคนเดียวที่ไม่ได้เรียนคอม เรียน วิศวะโทรคม แต่ก็กลายเป็นเพื่อนที่สนิทกันไปซะแล้ว เพราะตอนเที่ยงจะมาทานข้าวที่โรงอาหารด้วยกัน ผมทราบข่าวจากเพื่อนทาง กทม. โทรมาบอกเมื่อคืน และเพิ่งเห็นกระทู้เมื่อสักครู่นี้ เตยเป็นคนดีมาก เพื่อนที่ทุกคนรัก เวลามีเรื่องสงสัยอ่ะไรที่เกี่ยวกับคอมโทรปรึกษาได้ตลอด ล่าสุดก็เมื่อกลางปี ยังโทรปรึกษาเรื่องเขียนเวป อยู่เลย ไม่คิดว่าจะเกิดเรื่องขึ้น

หลับเถิดเพื่อน ขอให้ดวงวิญญาณเพื่อนเตย ไปสู่สัมปรายาภพที่ดีดีด้วยเทอญ ........
                            ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว ประทีป ณ ถลาง ด้วยครับ

จาก โต้ง(ลำปาง) มหานคร '41 ...เพื่อนเตย 

สถานะการณ์ล่าสุด น้องลูกแพร์กลับออกจากโรงพยาบาลแล้ว โอ๋ยังไม่รู้สึกตัว สมองมีอาการบ่วมเล็กน้อย สัญญาณชีพอยู่ในเกณท์ปกติ
เพื่อนบางส่วนจะเดินทางไปร่วมงานศพ เย็นนี้ครับ

ไหว้ ขอให้บุญที่เตยเคยทำมา ช่วยให้โอ๋หายเป็นปกติด้วยครับ สงสารลูกสาวที่รพ. ไม่มีทั้งแม่และพ่อ ในตอนนี้  เศร้า

หัวค่ำนี้ผมก็จะไปงานศพครับ  ไหว้

ไหว้ด้วยความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ มีคนมางานเตยจำนวนมากครับ เตยเป็นคนดี มีคนรักเยอะ ได้ไหว้คุณพ่อเตยด้วย ท่านเข้มแข็งจริงๆ ส่วนคุณแม่เตย ทราบว่าท่านช๊อคต้องส่งโรงพยาบาล  :'(

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 09:25:21 PM »

Songchart
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 09:41:47 PM »

ผมขอแสดงความเสียใจด้วยครับ และขอเอาใจช่วยให้ผู้บาดเจ็บหายไวๆ ครับ

ส่งชาติ
พ่อน้องใบข้าว
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 10:27:24 PM »

หายเร็วๆ นะครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 10:31:40 PM »

พูดไม่ออก ....  Cry Cry Cry
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 11:45:37 PM »

ไหว้มีเกิด ย่อมมีดับ ต้องยอมรับความเสียใจให้ได้ ครับเบิ้ม ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:20:41 AM »

..ขอร่วมไว้อาลัยและแสดงความเสียใจด้วยครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 12:41:13 AM »

เมื่อหัวค่ำตามข่าวแฟนเพื่อนที่รถคว่ำเสียไปพร้อมลูกชายก่อนปีใหม่ แฟนเขาก็สาหัส หลังหัก ขาหัก กะโหลกร้าว ผ่านตัดหลายครั้ง ตอนนี้แค่ลืมตาได้ ไม่รับรู้สิ่งใด นั่งก็ไม่ได้ เหลือเพียงลูกสาววัย2ขวบ ที่แม่กอดไว้แน่น ปกป้องลูกทำให้ลูกสาวบาดเจ็บไม่มากนัก 

เพื่อนเตย เรารู้ว่านายยังวนเวียนอยู่ ยังไม่ไปไหน ช่วยโอ๋ด้วยนะ ลูกแพร์ต้องการแม่  ไหว้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:02:36 PM »

เมื่อหัวค่ำตามข่าวแฟนเพื่อนที่รถคว่ำเสียไปพร้อมลูกชายก่อนปีใหม่ แฟนเขาก็สาหัส หลังหัก ขาหัก กะโหลกร้าว ผ่านตัดหลายครั้ง ตอนนี้แค่ลืมตาได้ ไม่รับรู้สิ่งใด นั่งก็ไม่ได้ เหลือเพียงลูกสาววัย2ขวบ ที่แม่กอดไว้แน่น ปกป้องลูกทำให้ลูกสาวบาดเจ็บไม่มากนัก 
เพื่อนเตย เรารู้ว่านายยังวนเวียนอยู่ ยังไม่ไปไหน ช่วยโอ๋ด้วยนะ ลูกแพร์ต้องการแม่  ไหว้

เป็นกำลังใจให้อีกแรงครับ  ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกป้อง ........ ขอปาฏิหาริย์จงบังเกิดด้วยเทอญ    ไหว้ ไหว้ ไหว้

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:15:07 PM »

เป็นกำลังใจให้อีกแรงครับ  ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกป้อง ........ ขอปาฏิหาริย์จงบังเกิดด้วยเทอญ    ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์.............จงบันดาลให้มีปาฏิหาริย์เกิดขึ้นด้วยเทอญ.............  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:49:05 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับ ปาฎิหารย์มีจริงเสมอครับ  ไหว้

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:56:29 PM »

เป็นกำลังใจให้อีกแรงครับ  ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกป้อง ........ ขอปาฏิหาริย์จงบังเกิดด้วยเทอญ   ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์