เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 12:23:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกปืนไว้ยิงเป้าตัวไหนดีค่ะ...ระหว่างเลสแบร์ กับSTI  (อ่าน 10061 ครั้ง)
chaiwat_colt.45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 03:17:15 PM »

เห็นมีSTI แล้วนี่เอาles baerเลยครับ

11 มม.
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 04:43:27 PM »

ขอบคุณสำหรับ...ทุกข้อมูล...ทุกความเห็น ...ทุกคำแนะนำ....ค่ะ  ... อย่างไรคงต้องหาโอกาสไปทดสอบของจริงดูอีกซักครั้งค่ะ 

ผมไม่เอาทั้งคู่ ....
เพราะมือไม่ถึงปืนครับ  เศร้า  ...... ยิงได้ไม่ดีก็โทษอะไรไม่ได้เลย  Cool
ขนาดเล่นฟรีพิสตอล แล้วยังมือไม่ถึงเหรอครับ    Wink

จริงนะคุณโทน ... ผมไม่กล้ามีจริงๆ กลัวเอาปืนดีไปยิงออกทะเลให้เป็นที่ขบขัน
ส่วนคำถามของกระทู้....ขอตอบ.....ระดับมือคุณปูนิ่มจขกท.นั้น จับอันไหนได้ฟีล+เข้ามือ ก็อันนั้นแหละ ใช่  Wink
ผมเห็นด้วยกับพี่ธำรงครับคุณโทน  พี่เขาต้องปืนปาดติคแบบนี้   คิก คิก   เยี่ยม

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=53017.0#quickreply

เห็นแล้วต้องบอกว่ายิงกล๊อกได้แม่นมากค่ะ

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 12:48:54 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2011, 10:02:58 PM โดย พ่อน้องนะโม » บันทึกการเข้า

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
722SLR
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 02:51:28 PM »

ถ้ามี STI แล้ว ก็ต้อง BAER ครับ

ผมว่าแม่นไม่ต่างกันเท่าไหร่ อยู่ที่ความรู้สึกคนยิงมากกว่า  ไหว้

มนุษย์อันตรายที่สุด เมื่อคิดว่าตัวเองถูก
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 09:08:55 PM »

ผมเห็นด้วยกับพี่ธำรงครับคุณโทน  พี่เขาต้องปืนปาดติคแบบนี้   คิก คิก   เยี่ยม

ต้องขออนุญาตคุณปูนิ่มใช้พื้นที่ในกระทู้ ในฐานที่ถูกคุณchew และคุณโทน พาดพิง  คิก คิก

ว่าปืนปาดติคมันยิงง่ายครับ ยิงไปถ้าเข้า 10 เข้าX ก็ดูดี ผมเลยชอบยิง
ถ้าเป็นปืนคัสตอม แล้วกลุ่มไม่กอดไม่เป็นรูเดียว อาจถูกติ หรือติตัวเอง ว่าปืนประกันกลุ่ม แต่สงสัยไม่ประกันคนยิง  Embarrassed

ระดับมือคุณปูนิ่ม เป็นนักยิงปืนสตรี ฝีมือสูง ใช้ปืนคัสตอมด้วย ยี่ห้อไหนรุ่นอะไร ยิงแล้วผลก็น่าชื่นชม ผมจึงว่าอะไรเข้ามือก็ใช่เลย   Cheesy

ส่วนผม ถ้ามีปืนคัสตอมบ้าง จะไม่กล้ายิงช่องข้างคุณchewคุณโทนเด็ดขาด กลัวเห็นสายตาเย้ยหยัน  ขำก๊าก

ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 11:02:07 AM »

ผมเห็นด้วยกับพี่ธำรงครับคุณโทน  พี่เขาต้องปืนปาดติคแบบนี้   คิก คิก   เยี่ยม
ต้องขออนุญาตคุณปูนิ่มใช้พื้นที่ในกระทู้ ในฐานที่ถูกคุณchew และคุณโทน พาดพิง  คิก คิก
ว่าปืนปาดติคมันยิงง่ายครับ ยิงไปถ้าเข้า 10 เข้าX ก็ดูดี ผมเลยชอบยิง
ถ้าเป็นปืนคัสตอม แล้วกลุ่มไม่กอดไม่เป็นรูเดียว อาจถูกติ หรือติตัวเอง ว่าปืนประกันกลุ่ม แต่สงสัยไม่ประกันคนยิง   Embarrassed
ระดับมือคุณปูนิ่ม เป็นนักยิงปืนสตรี ฝีมือสูง ใช้ปืนคัสตอมด้วย ยี่ห้อไหนรุ่นอะไร ยิงแล้วผลก็น่าชื่นชม ผมจึงว่าอะไรเข้ามือก็ใช่เลย   Cheesy
ส่วนผม ถ้ามีปืนคัสตอมบ้าง จะไม่กล้ายิงช่องข้างคุณchewคุณโทนเด็ดขาด กลัวเห็นสายตาเย้ยหยัน  ขำก๊าก
    สวัสดีค่ะคุณอาธำรงฯ ...อาฯถ่อมตัวไปค่ะ เห็นจะไม่จริงเพราะขนาดปืนป๊าดสติกยังยิงเข้า X เลยนะค่ะ...และคงต้องจัดยิงปืนนัดพิเศษระหว่างคุณ อาธำรง พี่CHEW และพี่โทน
 ปูว่าอาธำรงไม่แพ้ พี่ทั้งสองท่านหรอกค่ะ...(ปูชอบตัวหนังสือสีแดงค่ะ คุณอาเขียนได้เห็นภาพเลยค่ะ)   ขอบคุณค่ะ  ไหว้ คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 11:06:57 AM โดย ปูนิ่ม » บันทึกการเข้า

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 11:11:59 AM »

ผมเห็นด้วยกับพี่ธำรงครับคุณโทน  พี่เขาต้องปืนปาดติคแบบนี้   คิก คิก   เยี่ยม

ต้องขออนุญาตคุณปูนิ่มใช้พื้นที่ในกระทู้ ในฐานที่ถูกคุณchew และคุณโทน พาดพิง  คิก คิก

ถ้าเป็นปืนคัสตอม แล้วกลุ่มไม่กอดไม่เป็นรูเดียว อาจถูกติ หรือติตัวเอง ว่าปืนประกันกลุ่ม แต่สงสัยไม่ประกันคนยิง  Embarrassed

ระดับมือคุณปูนิ่ม เป็นนักยิงปืนสตรี ฝีมือสูง ใช้ปืนคัสตอมด้วย ยี่ห้อไหนรุ่นอะไร ยิงแล้วผลก็น่าชื่นชม ผมจึงว่าอะไรเข้ามือก็ใช่เลย   Cheesy

ส่วนผม ถ้ามีปืนคัสตอมบ้าง จะไม่กล้ายิงช่องข้างคุณchewคุณโทนเด็ดขาด กลัวเห็นสายตาเย้ยหยัน  ขำก๊าก
ผมว่าพี่ธำรง ต้องเช็คสายตาแล้วครับ  ไหว้  เพราะปกติผมกับคุณโทน จะตาปรือๆเพราะนอนน้อยทั้งคู่  แต่ถ้าท่านเลขาอยู่ด้วย คนนั้นตาสว่าง  ดูสาวๆยิงปืนครับ  คิก คิก

ถ้าผมยิง STI หรือ Baer เนี่ย  ประกันกลุ่มครับพี่ 50 ม. 10 นัดรูเดียวเลย  คือถูก นัดเดียว- ถ้าโชคดี   5 5 5 5  ยิ้มีเลศนัย

ว่างๆเอาเป้า 50 เมตร free pistol มาโชว์หน่อยซิครับพี่  
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 11:14:25 AM »

ถ้าเป็นปืนคัสตอม แล้วกลุ่มไม่กอดไม่เป็นรูเดียว อาจถูกติ หรือติตัวเอง ว่าปืนประกันกลุ่ม แต่สงสัยไม่ประกันคนยิง   Embarrassed
    สวัสดีค่ะคุณอาธำรงฯ ...อาฯถ่อมตัวไปค่ะ เห็นจะไม่จริงเพราะขนาดปืนป๊าดสติกยังยิงเข้า X เลยนะค่ะ...และคงต้องจัดยิงปืนนัดพิเศษระหว่างคุณ อาธำรง พี่CHEW และพี่โทน
 ปูว่าอาธำรงไม่แพ้ พี่ทั้งสองท่านหรอกค่ะ...(ปูชอบตัวหนังสือสีแดงค่ะ คุณอาเขียนได้เห็นภาพเลยค่ะ)   ขอบคุณค่ะ  ไหว้ คิก คิก

เข้าใจถูกต้องแล้วคร๊าบคุณปู นอกจากพี่ธำรงจะยิงปืนได้ดีกว่าแล้ว เยี่ยม  พี่เขายังหล่อ อีกทั้งคารมณ์ดีและถูกกฎหมายมากกว่าทั้งคุณโทนและผมครับ   คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 02:04:04 PM โดย chew - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 11:45:39 AM »

ปูว่าอาธำรงไม่แพ้ พี่ทั้งสองท่านหรอกค่ะ...(ปูชอบตัวหนังสือสีแดงค่ะ คุณอาเขียนได้เห็นภาพเลยค่ะ)   ขอบคุณค่ะ  ไหว้ คิก คิก

เข้าใจถูกต้องแล้วคร๊าบคุณปู นอกจากพี่ธำรงจะยิงปืนได้ดีกว่าแล้ว เยี่ยม  พี่เขายังหล่อ อกทั้งคารมณ์ดีและถูกกฎหมายมากกว่าทั้งคุณโทนและผมครับ   คิก คิก

คิก คิก คิก คิก หล่อดีและถูกกฎหมาย Grin Grin

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 12:02:34 PM »

ต้องขออนุญาตคุณปูนิ่มใช้พื้นที่ในกระทู้ ในฐานที่ถูกคุณchew และคุณโทน พาดพิง  คิก คิก
ส่วนผม ถ้ามีปืนคัสตอมบ้าง จะไม่กล้ายิงช่องข้างคุณchewคุณโทนเด็ดขาด กลัวเห็นสายตาเย้ยหยัน  ขำก๊าก
 ปูว่าอาธำรงไม่แพ้ พี่ทั้งสองท่านหรอกค่ะ...(ปูชอบตัวหนังสือสีแดงค่ะ คุณอาเขียนได้เห็นภาพเลยค่ะ)   ขอบคุณค่ะ  ไหว้ คิก คิก

เข้าใจถูกต้องแล้วคร๊าบคุณปู นอกจากพี่ธำรงจะยิงปืนได้ดีกว่าแล้ว เยี่ยม  พี่เขายังหล่อ อกทั้งคารมณ์ดีและถูกกฎหมายมากกว่าทั้งคุณโทนและผมครับ   คิก คิก

คิก คิก คิก คิก หล่อดีและถูกกฎหมาย Grin Grin

หมายถึง พี่ธำรงเป็นโสด แล้วใช่ไหมนี้    ขำก๊าก

....ตามล่า...อีตอแหล
eduu-รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:31:06 PM »

จอง... สติ อะไพโร่... เอาไว้ครับ ถ้าเทียบกับรีเจ้นท์ น่าเล่นตัวไหนมากกว่ากัน รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ ไหว้
..........ป.3พร้อม รอเงินกู้ออก เพราะใจรัก ความลำบากจึงยอมรับได้::008:: ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยิงแข่งจริงๆจังๆเลือก Apeiro ครับ...

ยิงเล่นไม่ซีเรียส ชอบปืนสวยเลือก Legend ครับ... Cheesy
ผมว่าสวยๆไว้ก่อน
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 04:15:41 PM »

ปูว่าอาธำรงไม่แพ้ พี่ทั้งสองท่านหรอกค่ะ...(ปูชอบตัวหนังสือสีแดงค่ะ คุณอาเขียนได้เห็นภาพเลยค่ะ)   ขอบคุณค่ะ  ไหว้ คิก คิก

เข้าใจถูกต้องแล้วคร๊าบคุณปู นอกจากพี่ธำรงจะยิงปืนได้ดีกว่าแล้ว เยี่ยม  พี่เขายังหล่อ อกทั้งคารมณ์ดีและถูกกฎหมายมากกว่าทั้งคุณโทนและผมครับ   คิก คิก

คุณปูนิ่ม จขกท. ช่วยพาออกทะเลซะแล้ว  ขำก๊าก
ว่าแต่ว่าเรียกพี่โทนพี่CHEW ... ทำไม๊ทำไม เรียกผมอา  งอน
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 05:47:24 PM »

คุณปูนิ่ม จขกท. ช่วยพาออกทะเลซะแล้ว  ขำก๊าก
ว่าแต่ว่าเรียกพี่โทนพี่CHEW ... ทำไม๊ทำไม เรียกผมอา  งอน

งั้นต้องขอโทษ...(พี่)ธำรงมากๆ ค่ะ ที่ปูเรียกผิดไป เศร้า ....ยกโทษให้ปูนะค่ะ( ด้วยความเคารพ ไหว้ค่ะคุณอาธำรง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 06:05:31 PM โดย ปูนิ่ม » บันทึกการเข้า

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 05:52:51 PM »

คุณปูนิ่ม จขกท. ช่วยพาออกทะเลซะแล้ว  ขำก๊าก
ว่าแต่ว่าเรียกพี่โทนพี่CHEW ... ทำไม๊ทำไม เรียกผมอา  งอน

Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 06:05:36 PM »

แหมใครจะกล้าโทษหลานปูละครับ   Cheesy

อ้าว......น้าซับฯ โผล่มายิ้มยิงฟันขาว....ตกใจหมดเลย  ตกใจ
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์