เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 07:25:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ ...... คุณโทน73 -รักในหลวง- ......  (อ่าน 5034 ครั้ง)
T-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 140

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 12:00:13 AM »

สวัสดีครับ
                 สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ
                  Smiley
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 02:49:58 AM »

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.โทน

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 07:52:59 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... ขอให้มีความสุขมากๆครับ...

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 08:40:19 AM »

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 08:44:31 AM »

ขออราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายทั้งในประเทศและต่างประเทศ จงบันดาลให้คุณโทนและครอบครัวประสบแต่ความสุขความเจริญ มีสุขภาพดี ตลอดไปครับ...

นายสมชายชอบอ่านเรื่อง 1911 ลำสั้นของคุณโทน และเอาไปอ้างอิงครับ... เย้...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 10:16:52 AM »

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:16:51 PM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับคุณโทน สุขภาพดีทั้งกายและใจตลอดไปครับ Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 10:43:04 PM »

มีความสุขมากๆครับ สุขภาพแข็งแรง  ปราศจากโรคภัยทั้งปวงครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2011, 10:45:49 PM โดย นายสิงห์กลิ้ง » บันทึกการเข้า
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 11:25:03 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกเรื่องครับ.... Cheesy

เกิดเดือนเดียวกับผมเลยนะครับ ...วันไหนเอ่ย Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 08:45:27 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้า  ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 09:04:35 AM »

ขอคุณพระคุ้มครอง และมีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ

HAPPY BIRTHDAY ^_^

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 09:24:49 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 09:29:39 AM »

สวัสดีครับ ......สุขสันต์วันเกิดครับ
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 12:10:07 AM »

สุข  สดชื่น  สมหวัง  สุขภาพแข็งแรงครับ   เยี่ยม

ขอบคุณมากครับลุงปู  ขอให้สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้  " คุณโทน 73 "  แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง
พบแต่ความสุขความเจริญ  และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้

ขอบคุณครับ ขอให้พรนั้นสนองตอบท่านยิ่งๆขึ้นไป

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้ Grin

ครับผม ขอบคุณมากครับ

ขอให้ท่านมีความสุขทั้งกายและใจ  แคล้วคลาดปลอดภัยทุกประการครับ

ขอบคุณมากครับ ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์อวยพรให้ คุณ pasta ประสพแต่ความสุขความเจริญครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  ไม่เจ็บไม่จนเด้อครับ

ครับผม ขอบคุณหลายๆ ขอให้อ้ายเจษ  ร่ำรวยๆๆ ครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.....สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ

ขอบคุณครับ คุณอ้วน ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกัน ครับ

สุขสันต์วันเกิด   สุขภาพแข็งแรง อยู่ดี มีแฮงครับ

ขอบพระคุณครับท่าน

สุขสันต์วันเกิดครับ  มีความสุขมากๆนะครับ  Grin

ขอบคุณครับ ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ

สุขสันต์วันเกิด นะโทน..  ขอให้มีความสุขกับชีวิต มาก ๆ นะครับ.  Cheesy

เป็นอีก ๑ ของคลังความรู้ ของ เวป อวป.  เยี่ยม

ขอบคุณครับพี่ ขอให้พี่โรด มีสุขภาพแข็งแรง เป็นที่ปรึกษาความรู้เพื่อมวลชนต่อไปครับ

เงินทองไม่ขาดมือ  การงานเจริญก้าวหน้า  สุขภาพแข็งแรงครับพี่โทน

ขอบคุณครับ ขอพรตอบสนองให้ท่านหน้าที่ก้าวหน้าเจริญมั่นคง ร่ำรวยวาสนา ครับ

สุขภาพดี มีความสุข รวยๆๆ เด้อครับพี่โทน... ไหว้ Grin

ขอบคุณจ้า  ขอให้หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้าขึ้นไปเรื่อยๆ  นะครับ

..สมสุข..สมหวัง..ดังปรารถนา..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..

ขอบคุณหลายๆอ้าย อยู่ดีมีแฮง เด้อ

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

ขอบคุณมากครับ

สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณโทน...อายุมั่นขวัญยืนนะคะ.... Cheesy

ขอบคุณเจ้าคะ ขอพรตอบสนองให้ป้าโม  สวยขึ้นทุกวันๆ มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ เจ้าคะ

....ตามล่า...อีตอแหล
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 07:59:42 AM »

มีความสุขทั้งกายใจครับผม

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์