เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 07:37:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับ ...... คุณโทน73 -รักในหลวง- ......  (อ่าน 5062 ครั้ง)
Sticker
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 08:05:04 AM »

สุขสันต์วันเกิดมีความสุขทั้งกาย ทั้งใจตลอดไปนะครับ  Cheesy

ความจำสั้น     แต่รักฉันยาว ...
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #61 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 08:43:58 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขออาราธนาสิ่งศักดิ์สิทธิได้ช่วยคุ้มครองครับ

ไหว้

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 09:45:15 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับคุณโทน  กิจการเจริญรุ่งเรือง มีความสุขมากๆครับ  หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Hariwake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 09:56:38 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 11:31:01 AM »

ขอให้รวย..ขอให้รวย  ขอให้เฮง..ขอให้เฮง ... เยี่ยม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... " คุณโทน "... ไหว้

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 10:16:18 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่ โทน73 -รักในหลวง-

ขอบคุณมากครับคุณยอด

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่คุณโทนครับ...

ขอให้มีความสุขมากๆ มีปืนเยอะๆ ครับ... Cheesy

ครับคุณหมอ ขอให้คุณหมอเปิดเซฟใส่ปืนเยอะๆเช่นกัน

คิดเงินขอให้ได้เงิน  คิดทองขอให้ได้ทอง

ขอบคุณครับ ขอให้มั่งมีเงินทองเช่นกันครับ

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ  Grin Cheesy Grin

ขอบคุณมากครับพี่ บุญสวัสดิ์

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

ขอบคุณครับ

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณครับ ขอพรนั้นสนองกลับให้คุณ ENOLA GAY สุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัย ครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  หลงรัก  ไหว้

ขอบคุณครับ ขอให้ยิงปืนให้สนุกนะครับ

มีความสุขมากๆครับพี่โทน

ขอบคุณครับ โอ๊ค  ขอให้โอ๊คประสพแต่ความเจริญรุ่งเรื่อง นะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆครับ  Cheesy

ขอบคุณครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกัน

คิดหวังสิ่งใดขอให้ได้สมดังปรารถนาครับ ไหว้

ขอบคุณครับ ขอบคุณมาก

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับพี่เสือ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ...

ขอให้มีความสุขมากๆ  ครับ

ขอบคุณครับ ขอให้เปลี่ยน จากซิก มาเป็น วิลสัน คอมแบ็ท ไวๆ ครับ

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ...ไม่เจ็บ ไม่จนครับ

ขอบคุณครับ น้าเป้า  ว่างๆผ่านมาแวะมาเยี่ยมผมบ้างสิครับ

....ตามล่า...อีตอแหล
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 11:36:32 PM »

Grinสุขสันต์วันคล้ายวันเกิด รวยๆๆๆ  สุขภาพแข็งแรงนะครับ เยี่ยม

ขอบคุณครับ เฮียเล็ก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณโทน73

ขอบคุณครับผม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ................................

ขอบคุณมากครับพี่มะขิ่น

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

ครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ คุณ JJ

แข็งๆแรงๆเด้อพี่น้อง...อิๆ

ครับเฮียชัย

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่โทน73-รักในหลวง ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีกำลังกาย กำลังใจทำในสิ่งที่พี่ต้องการ และมีความสุข ครับ

ขอบคุณครับ ขอให้ครูต้นได้รับพรสนองกลับ  มีสุขภาพแข็งแรง  มีความสุขมากๆครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่โทนขอให้พี่มีความสุขมากๆครับ  Cheesy

ขอบคุณครับคุณขวัญ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...อยู่ดีมีสุขชีวิตรุ่งเรืองครับ

ขอบคุณมากครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่โทนมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้

ขอบคุณครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกัน

ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ครับ ขอให้ความความสุขมากๆเช่นกัน ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่โทน ไหว้

ขอบคุณครับ นายบาร์ท

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด...นะน้องโทน

ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ.......ครับ

ขอบคุณมากครับ ป๋าสตริง ขอให้ป๋ามีสุขภาพแข็งแรง นะครับ

Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #67 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 11:49:09 PM »

สวัสดีครับ
                 สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ
                  Smiley

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.โทน

ขอบคุณมากครับ คุณวัฒน์

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... ขอให้มีความสุขมากๆครับ...

ขอบคุณครับ ขอให้คุณตั๋วมีความสุขมากๆ เช่นกัน

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณครับ ท่าน สีอำพัน

ขออราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายทั้งในประเทศและต่างประเทศ จงบันดาลให้คุณโทนและครอบครัวประสบแต่ความสุขความเจริญ มีสุขภาพดี ตลอดไปครับ...

นายสมชายชอบอ่านเรื่อง 1911 ลำสั้นของคุณโทน และเอาไปอ้างอิงครับ... เย้...

ขอบคุณมากครับพี่สมชาย  ขอพรสนองตอบให้ครอบครัวพี่สมชายประสพแต่ความสุขความเจริญ ครับ

ผมก็ชอบแนวคิด การเอาตัวรอด รวมถึงข้อคิดเห็นเรื่องบ้านเมืองของพี่สมชาย   ได้ปรัญชาแนวคิด ที่เป็นประโยชน์ในชีวิตประจำวัน

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับพี่จอย  ว่างๆมาแถวนี้บ้างเด้อ

Grin สุขสันต์วันเกิดครับคุณโทน สุขภาพดีทั้งกายและใจตลอดไปครับ Grin

ขอบคุณครับ คุณใหม่ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรื่อง นะครับ

มีความสุขมากๆครับ สุขภาพแข็งแรง  ปราศจากโรคภัยทั้งปวงครับ  ไหว้

ขอบคุณมากๆครับ ท่านสิงห์

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกเรื่องครับ.... Cheesy

เกิดเดือนเดียวกับผมเลยนะครับ ...วันไหนเอ่ย Grin

ขอบคุณครับ คุณต้น  ขอให้คุณต้นเจริญในหน้าที่การงานยิ่งขึ้นไปนะครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้า  ไหว้

ขอบคุณครับ

ขอคุณพระคุ้มครอง และมีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ

HAPPY BIRTHDAY ^_^

ขอบคุณครับ ขอคุณพระคุ้มครองเช่นกัน ครับ

ขอบคุณครับ คุณซับ

สวัสดีครับ ......สุขสันต์วันเกิดครับ

มีความสุขทั้งกายใจครับผม

ขอบคุณครับ

Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #68 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 11:54:58 PM »

สุขสันต์วันเกิดมีความสุขทั้งกาย ทั้งใจตลอดไปนะครับ  Cheesy

ขอบคุณครับ ขอให้เลือกได้ปืนที่ถูกใจไวๆนะครับ

ขออาราธนาสิ่งศักดิ์สิทธิได้ช่วยคุ้มครองครับ

ไหว้

ขอบพระคุณครับ สาธุขอให้ สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองคุณ ต่อ เช่นกันครับ

สุขสันต์วันเกิดครับคุณโทน  กิจการเจริญรุ่งเรือง มีความสุขมากๆครับ  หลงรัก

ขอบคุณมากครับพี่ ........  "อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน" วลีนี้ ผมจำขึ้นใจเลยครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณครับ

ขอให้รวย..ขอให้รวย  ขอให้เฮง..ขอให้เฮง ... เยี่ยม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... " คุณโทน "... ไหว้

ขอบคุณครับ ขอให้พี่สาเก เจริญก้าวหน้ามากๆขึ้น ครับ

เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 01:17:48 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่โทน  Grin มาช้าไปหน่อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน จูบบบบ

ขออาราธนาบารมีหลวงพ่อฤาษีลิงดำแห่งวัดท่าซุงและสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองพี่และครอบครัวตลอดไปครับ ไหว้

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์