เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:22:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นของสูง....  (อ่าน 3174 ครั้ง)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 03:29:42 PM »

เอ้อ...ผมว่าจะโพสท์ว่าอะไรแล้วล่ะ
แค่นึก  ก็เล่นเอาลืมอย่างอื่นเสียหมดเลย พับผ่า เศร้า เศร้า เศร้า

คิก คิก นึกอะไรได้ก็โพสลงมาเลยครับ อย่าไปกลัว ความกลัวเป็นบ่อเกิดความเสื่อมครับ

ยิ้มีเลศนัย ท่านมีสิทธิ์ไม่โพส ข้อความที่ท่านโพส อาจนำมาใช้เป็นหลักฐานในการเอาผิดได้

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ณัฏฐ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 133

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 06:16:33 PM »

ขอบคุณครับ...ผมได้แบบข้อสี่กับข้อห้าครับ...อิอิ...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 06:45:10 PM »

เอ้อ...ผมว่าจะโพสท์ว่าอะไรแล้วล่ะ
แค่นึก  ก็เล่นเอาลืมอย่างอื่นเสียหมดเลย พับผ่า เศร้า เศร้า เศร้า

อ้อร้อ   แลบลิ้น           แสร้งทำเป็นเกลียมัว     ยี๊

Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:13:38 PM »

"ครับ เริ่มกันหรือยังครับ ผมจะได้เอาขาตั้งออกมา"

"ทำไมต้องใช้ขาตั้งหล่ะคะ" เธอตกใจ

"อ๋อ อุปกรณ์ของผมมันใหญ่มาหนะครับ ใหญ่จนไม่สามารถถือได้

เนี่ยกล้องแคนนอนเชียวนะครับใหญ่...

อ้าวๆๆ คุณนาย เป็นอะไรไป เป็นลมไปซะแล้ว โธ่เว้ย"

ผมก็หนึ่งในสาวกกล้องยี่ห้อนี้ แต่ทำไมแถวบ้านเรียก "แค่หนอน"   ก็ไม่ทราบ ไหว้
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:49:06 PM »

แค่นึก  ก็เล่นเอาลืมอย่างอื่นเสียหมดเลย พับผ่า เศร้า เศร้า เศร้า

อ้อร้อ   แลบลิ้น           แสร้งทำเป็นเกลียมัว     ยี๊

ยังขนลุกไม่หายครับลุงปู
ไปนอนเวรเมื่อวันพุธที่ผ่านมา
แล้วไม่รู้ว่าเขาเพิ่งติดกล้องวงจรปิด
ภาวนาว่า ภายใน ๑๕ วัน ๓๐ วันนี้
อย่าได้เกิดเหตให้ต้องเปิดดูภาพเล๊ยยย ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:56:44 PM »

อ้อร้อ   แลบลิ้น           แสร้งทำเป็นเกลียมัว     ยี๊

แล้วไม่รู้ว่าเขาเพิ่งติดกล้องวงจรปิด
ภาวนาว่า ภายใน ๑๕ วัน ๓๐ วันนี้
อย่าได้เกิดเหตให้ต้องเปิดดูภาพเล๊ยยย ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กลัวฉาวโฉ่แบบครูพละคนนั้นน่ะเหรอ Cheesy Cheesy Cheesy

ถึงคราวครูดนตรีจะดังมั่งแล้วล่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:58:35 PM »

สมาชิกชาวงูมาดูนี่เร้ว... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 04:02:39 PM »

สมาชิกชาวงูมาดูนี่เร้ว... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ได้ทีแล้ว ขี่แพะไล่เลยครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 04:42:26 PM »

บร้า...คนยิ่งใจคอไม่ดีอยู่ เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 05:30:10 PM »

บร้า...คนยิ่งใจคอไม่ดีอยู่ เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตกใจ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 07:16:00 PM »

ขอบคุณครับ  ไหว้ เยี่ยม+1ครับ
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 09:08:52 PM »

เรื่อง ช่างกล้องเนี่ย ผมนั่งหัวเราะ จนท้องแข็งเลยครับ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 09:36:49 PM »

• ฟังว่า ขณะที่สตรีนางหนึ่งบังเกิดความหึงหวง กระทั่งกษัตริย์เจ้าชีวิตยังไม่อาจควบคุมบังคับได้ (ดาบมรกต น. 136)

อันนี้ของจริงเลยครับ   อ๋อย

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์