เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 06:16:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: + + + เส้นทางปลาร้า + + +  (อ่าน 11380 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:13:31 AM »

ขุมทรัพย์ทางธรรมชาติของเขมรยังมีมหาศาลครับ  ผู้นำพร้อมที่จะอ้าแขนรับผู้ลงทุนที่จ่ายงามที่สุด... คิก คิก

ยกทัพไปยึดเลยไหม?ท่าน soveat   น้ำมัน ก๊าช เราไม่สน
 เน้นยึดทำธุรกิจปลาร้าอย่างเดียว
 ผมเคยพาน้องๆไปตีเขมร พลาดไปโดนเวียดนามด้วย
 สู้กันตั้งแต่เย็นจนรุ่งเช้า ต้องพ่ายแพ้กลับมา ต้องวางแผนยกกำลังไปใหม่
 ตีกันอยู่ 3 วัน กระสุนหมด พ่ายแพ้หมดท่า ยังแค้นใจไม่หาย
   คิก คิก

ไปครับๆๆ  อาวุธเราพร้อมเสมอครับ  แต่ไม่ผ่าน ท่านแม่ทัพ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:15:02 AM »

ขุมทรัพย์ทางธรรมชาติของเขมรยังมีมหาศาลครับ  ผู้นำพร้อมที่จะอ้าแขนรับผู้ลงทุนที่จ่ายงามที่สุด... คิก คิก

ยกทัพไปยึดเลยไหม?ท่าน soveat   น้ำมัน ก๊าช เราไม่สน
 เน้นยึดทำธุรกิจปลาร้าอย่างเดียว
 ผมเคยพาน้องๆไปตีเขมร พลาดไปโดนเวียดนามด้วย
 สู้กันตั้งแต่เย็นจนรุ่งเช้า ต้องพ่ายแพ้กลับมา ต้องวางแผนยกกำลังไปใหม่
 ตีกันอยู่ 3 วัน กระสุนหมด พ่ายแพ้หมดท่า ยังแค้นใจไม่หาย
  คิก คิก

แม้ทัพใหญ่แถบชายแดนด้านเขมรมาแล้ว... แม่ทัพใหญ่ฝั่งลาวก็เพิ่งเสร็จศึก... แม่ทัพกวางฝั่งพม่ารายงานสถานการณ์ด้วยว่าจะเปิดศึกวันไหน... จะได้ส่งรายงานให้ พณฯ ท่านแม่ทัพจอยยกกำลังไปสมทบ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...อ้อ... ผมเป็นแค่สายลับตัวน้อยๆ ไม่เคยออกศึกใหญ่ครับ... ผลงานมีแค่แอบไปล้วงความลับแถวเมืองญวน... ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์นี้... ว่าจะไปหาข้อมูลแถวๆ หัวเมืองทางเหนือซักกะหน่อย... Grin Grin Grin

ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:17:47 AM »

ต้องลุงแป๋งครับไม่ใช่ผม ผมแค่กองกำลังสนับสนุน คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:22:04 AM »

ตาแป๋งนี่เป็นใครครับ  ทำไมใครๆก็อ้างชื่อแกแทบทุกกระทู้เลยครับ
ผมได้ข่าวมาว่าคบกับตาแป๋งแล้วเปลืองเหล้าเปลืองตัวไม่ใช่หรือครับ
ทำไมใครชอบพูดถึงจัง................จากเด็กน้อยขี้สงสัยอ่ะคร้าบบบ ไหว้

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:24:07 AM »

ต้องลุงแป๋งครับไม่ใช่ผม ผมแค่กองกำลังสนับสนุน คิก คิก

ปู่แป๋งดูแลด้านชายแดนลาวครับลุงจอย... เห็นว่าข้าศึกบุกประชิดชายแดนแล้ว... กำลังจัดทัพเตรียมสกัด... ว่างั้น... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ขอโทษน้าอรรถด้วยนะครับ... ที่พากระทู้ออกทะเล... ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:28:33 AM »

ยังไม่ออกครับครูต้น ตอนนี้เฉียดชายแดนลาวแล้ว เดี๋ยวก็วกกลับมาเรื่องปลาร้านี่แหละ คิก คิก

มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:36:37 AM »

ผมคุมลาวฝั่งล้านนาครับ... Grin Grin

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:40:00 AM »

มนต์รักไหปลาแดกเป็นเหตุ  พาให้แป๋งแบกรักมาจากสะหวันนะเขตเพื่อตามหาอีหล้าคำแพง.............. หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:41:00 AM »

มนต์รักไหปลาแดกเป็นเหตุ  พาให้แป๋งแบกรักมาจากสะหวันนะเขตเพื่อตามหาอีหล้าคำแพง.............. หลงรัก หลงรัก หลงรัก

แอะ...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:43:28 AM »

แอะๆ....นั่นระวังหลานเจี๊ยบให้ดีนั่นเถ๊าะ  ปคปด.(แป๋งคาบไปแหลก)แล้วสิหนาว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:44:28 AM »

แอะๆ....นั่นระวังหลานเจี๊ยบให้ดีนั่นเถ๊าะ  ปคปด.(แป๋งคาบไปแหลก)แล้วสิหนาว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เรียนยุคลอง6คนนึง  กับเรียนพยาบาลมหิดลอยู่คนนึง  ไปนำหาเอาโลด... แบร่ แบร่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:51:19 AM »

บ่มีปันหาเดี๋ยวพ้อกันมื้อไปขอ..............สินสอด  ปลาแดก 2 ไห คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:52:01 AM »

ปลาแดกดีต้องมีหนอน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
       ปั้นข้าวเหนียว
จ้ำปลาแดกกันจนหนอนวิน(มึนไม่รู้จะหลบไปทางใหน) ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:57:17 AM »

บ่มีปันหาเดี๋ยวพ้อกันมื้อไปขอ..............สินสอด  ปลาแดก 2 ไห คิก คิก

ของแท้ปลอดสารพิษต้องมีหนอน... และที่สำคัญ... เพื่อรสชาติที่ยอดเยี่ยม... ต้องต่วงด้วย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมคุมลาวฝั่งล้านนาครับ... Grin Grin

สุดสัปดาห์นี้... ผมจะบุกล้านนาครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:59:08 AM »

Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์