เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 12:25:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดท่านJOYHUNTER  (อ่าน 9520 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:38:40 AM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับน้าจอย

ไม่เจ็บไม่จนนะครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:52:53 AM »

....แฮปปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ เบิร์ทเดย์ครับคุณจอย คิก คิก

ขอให้คุณจอยพร้อมครอบครัวมีความสุขมากๆครับผม

ร่างกายแข็งแรง ไร้โรคา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:54:13 AM »

ขอให้พี่จอยและครอบครัวมีความสูขมากๆครับพี่ครับ  Wink Wink Wink
ขอบคุณครับคุณNOOM
       สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับพี่จอย ไหว้
ขออวยพรให้พี่จะทำอะไรก็แคล้วคลาดปลอดภัย  
อย่าให้พี่สาวที่บ้านจับได้  และมีสุขภาพเอว-ใต้เอว
แข็งแรงสมบูรณ์  ตลอดไป  อย่าได้ตายจากกันก่อนเป็นบางส่วน ครับ   ไหว้
ขอบคุณครับครูหมู
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
ขอบคุณครับน้าlex

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้น้าจอยมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
ขอบคุณครับเอ๋
สุขสันต์วันเกิดนะครับน้าจอย

ไม่เจ็บไม่จนนะครับ
ขอบคุณครับน้าJoKe

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:57:10 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับพี่จอย มีความสุข สุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ ไหว้ Grin

Padet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 11:00:14 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

Have guns  will  travel
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 11:17:29 AM »

หลงรัก
ครับ
ขอให้มีร่างกายแข็งแรง มีความสุขมาก มากครับ
 หลงรัก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 11:20:59 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับพี่จอย มีความสุข สุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ ไหว้ Grin
ขอบคุณครับนายใหม่

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณครับท่านPadet
หลงรัก
ครับ
ขอให้มีร่างกายแข็งแรง มีความสุขมาก มากครับ
 หลงรัก
ขอบคุณครับท่านA B A C U S

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 11:30:15 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่จอย วันไหนอีกดี?

งวดหน้าไม่ตระเวนกินแห้วแล้วนะ นั่งเปิดกระป๋องกินอยู่กับที่สบายๆดีก่า  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 12:49:37 PM »

มีความสุขมากๆครับพี่จอย

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 12:57:55 PM »

ไหว้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลายจงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัวจงมีความสุขสมหวังทุกประการครับ ไหว้

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 01:02:56 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้า JOYHUNTER  ครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรง  ร่ำรวย ๆ  ครับ   ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 01:03:42 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่จอย  ไหว้  ขอให้สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา พบกับความสุขความเจริญ เจริญก้าวหน้าในอาชีพการงานครับ   ไหว้

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 01:07:45 PM »

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆนะครับ ...น้าจอย....มีเงินใช้เรื่อยๆ ไม่เจ็บไม่จนนะครับ   ไหว้

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
PsanP_IT.31(ไพศาล ๓)
๑๙๑๑ เลอะโคลน!!
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 01:34:52 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ. ไหว้

จะสร้างสรรค์วันชื่นคืนสุข ม่ายเอาซานุก ปายเพียงวันๆ ! เอิ๊ก^-^
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 01:37:22 PM »

สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณพี่จอย สุขภาพแข็งแรง เจอแต่สิ่งดีๆตลอดปีและตลอดไป  ไหว้

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์