เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:26:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โธ่... ยายบ๊าบ...  (อ่าน 10770 ครั้ง)
box_dream
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 10:45:13 AM »

...โอ้วๆๆตกข่าวครับไม่ทราบเรื่อง..มันอะไรกันท่านใดพอจะให้ลายละเอียดหน่อยได้ไหมครับ..
...ตกลง.ยาย.ฮาแกไป..ha ha..อะไรหล่ะเนี่ยครับ..
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 10:49:50 AM »

Cool

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 12:15:45 PM »

โอม จงมา จงมา จะรอนะคุณยาย  ไหว้

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
nitrogen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 03:24:23 PM »

โอม จงมา จงมา จะรอนะคุณยาย  ไหว้

นึกว่าเรียกยายมาลงหม้อ  ยิ้มีเลศนัย
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 06:20:19 PM »

ยังไงก็บ้านเรา

Music Video : ยังไง...ก็บ้านเรา

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 10:55:11 PM »

ผมเชื่อว่าหลาย ๆ ท่านรัก และ เคารพพี่บาบาร่าทั้งในด้านวัยวุฒิ และ คุณวุฒิ รวมถึงตัวผมด้วย

อย่างไรก็ตามการอยู่ร่วมกันในสังคมหมู่มาก  ย่ิอมต้องมีกฏเกณฑ์บ้าง  พี่โปรดพิจารณา

รัก และ เคารพ พี่บาบาร่า และ Ro ทุกท่านครับ  ไหว้

M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 12:36:46 AM »

ผมรอการกลับมาของท่านอยู่นะครับ ไหว้
Anuch@rt $. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 63

« ตอบ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 12:55:29 AM »

เข้าใจกฎเกณฑ์ครับ
แต่สำหรับผม ผมรับรู้ถึงความธรรมดาที่ไม่ธรรมดาของยายเค้าครับ จะรอดูยายกลับมาแก้มุขครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 12:57:36 AM โดย Anuch@rt $. - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 08:29:39 AM »

ผู้ชายครับ..

เท่าที่ สอบถามมาเป็น ชาย ครับ  ยืนยันอีกเสียง ครับ   
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 09:09:18 AM »

Lips Sealed

ยายเค้า  สุขภาพจิต ยังดีอยู่ ครับไม่ต้องพึ่งหมอ เพียงแต่ แกมีอคติต่อเวป อวป มากเกินไป ทุกครั้งที่แกโพส ถ้าตัด คำพูดแบบไร้สาระออกไป ก็จะเหลือเนื้อหา  ล้วนๆ และผมยอมรับว่า แกเก่งเข้าขั้น ทีเดียว (ดั่งที่ ท่านอาโอ 02 ได้กล่าวไว้)  อย่าตีค่าคนอื่น ต่ำเกินไปครับ
หากเรายังไม่รู้จักเค้าเลยซักนิด   ไหว้ Cheesy   คิดถึงใจเค้าใจเรา ครับ   
ส่วนตัวผม ช่วงต้น ที่ได้ เจอ ยาย เค้า ก็ โพส ด่ากันอุตลุต ยังจำได้ ที่ยายเค้าเรียกผมว่า "สากดา"  ยายก้เคยเป็นโจษผมเช่นกันครับ คิก คิก
แต่ถึงอย่างไร  "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ"    เมื่อยายเค้ารู้สึกได้ เค้าจะเป็น บุคคลที่น่านับถือคนนึงเลยก็ว่าได้ ในความรู้สึกผมนะครับ  ไหว้

vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 03:29:25 PM »

Grin Grin ตอนนี้คุณยายเค้ากลับมาแย้ววววววว...

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
Hariwake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 04:23:46 PM »

ผมอ่านผ่านๆ ในกระทู้ไหนไมแน่ใจ แกกลับมาแล้วละครับ เริ่มใหม่แล้วกันนะครับ  คิก คิก คิก คิก
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 05:31:49 PM »

ผู้ชายครับ..

เท่าที่ สอบถามมาเป็น ชาย ครับ  ยืนยันอีกเสียง ครับ  

คนเราโลกไซเบอร์นะครับบัง จะแสดงตัวตนในสิ่งที่ตัวเองอยากจะเป็น  หรือบางครั้งอ่านโพสของใครนานๆก็อดจะสร้างอิมเมจของคนๆนั้นขึ้นมาในใจ อย่างมโนภาพของบังศักดาในใจผมจะเป็นแบบนี้ครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 05:36:10 PM »

นี่เจ้โอ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #89 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 05:39:11 PM »

คุณพระ  ผมก็จินตนาการตาบังศักดาไว้แบบนี้ครับ   Grin Grin Grin

Uploaded with ImageShack.us

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์