เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:23:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 96 97 98 [99] 100 101 102 ... 158
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทหารไทยปะทะเขมร เขาพระวิหาร ภูมะเขือ และแนวชายแดน สุรินทร์ บุรีรัมย์(4 ก.พ.54)  (อ่าน 336365 ครั้ง)
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #1470 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:11:39 AM »

เมื่อคืนเราต้องเสียนายทหารผู้กล้าหาญไปอีกนาย ถึงเวลาหรือยังที่เราต้องจัดการขั้นเด็ดขาดกับพวกเขมรเจ้าเล่ห์    ไหว้   

ไหว้
รัฐบาลตอนนี้ทำตัวเป็นผู้ใหญ่ในสายตาชาวโลก แต่เป็น...ในสายตาประชาชนไปแล้วครับ

ใจอยากเห็นยุทธการอะไรซักอย่างให้ชื่นใจรับวันแรงงานครับ หวังว่าทางรัฐและทหารจะจัดให้ด้วยนะครับ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #1471 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:15:02 AM »

ระเบิดร่อนเมื่อไหร่จะเอามาใช้เสียที   Angry

http://www.rdc.rtaf.mi.th/html/Others/milchange.html

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #1472 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:15:33 AM »

เมื่อคืนเราต้องเสียนายทหารผู้กล้าหาญไปอีกนาย ถึงเวลาหรือยังที่เราต้องจัดการขั้นเด็ดขาดกับพวกเขมรเจ้าเล่ห์    ไหว้  

ไหว้
รัฐบาลตอนนี้ทำตัวเป็นผู้ใหญ่ในสายตาชาวโลก แต่เป็น...ในสายตาประชาชนไปแล้วครับ

ใจอยากเห็นยุทธการอะไรซักอย่างให้ชื่นใจรับวันแรงงานครับ หวังว่าทางรัฐและทหารจะจัดให้ด้วยนะครับ

อาจไม่กล้าตัดสินใจเพราะใกล้ประกาศวันยุบสภาแล้วเกิดอะไรก็แก้ตัวไม่ทัน

แต่ถ้าคิดอีกแง่ เป็นผมนะ ทิ้งทวนเลย เอาไงเอากัน สมัยหน้าสอบตกหรือสอบได้ไม่สน เอาชาติไว้ก่อน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1473 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:16:05 AM »

เรากำลังตอดโน้นนิด นี่หน่อยในเขตแดนของเรา (แต่สร้างความเสียหายไม่หน่อยเหมือนที่ตอด), ยั่วให้มันลืมตาย บุกเข้ามานะครับ... มันต้องมีสักจังหวะนึงน่ะ ที่สู้รบเพลินแล้วบุกเข้าช่องว่างที่เราวางหลุมเอาไว้ กว่าจะรู้ว่าเป็นหลุมก็ละลายทั้งกองพัน, ในเขตแดนไทยครับ(อพยพคนหนีเอาไว้ก่อนแล้ว)...

ขอค่าปฎิกรรมสงครามเสียหน่อย เอาแถวเกาะกูดนั่นแหละ เพราะที่ตรงนั้นกองพัพเรือไปซ้อมรบเอาไว้แล้ว... แล้วแบ่งเศษๆให้เศษฝรั่ง(France+อีแร้งหมวกฟ้า)ครับ...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1474 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:18:56 AM »

นักการเมืองมันไม่คิดแบบเราครับน้าดุลย์  มันคิดยาววววววววววววว  ถ้าตรูไม่ได้เป็นรัฐบาล ค่านู่นค่านี่ที่ต้องได้หายไปเป็นหมื่นล้านนะเออ... แบร่ แบร่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1475 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:27:25 AM »

เรากำลังตอดโน้นนิด นี่หน่อยในเขตแดนของเรา (แต่สร้างความเสียหายไม่หน่อยเหมือนที่ตอด), ยั่วให้มันลืมตาย บุกเข้ามานะครับ... มันต้องมีสักจังหวะนึงน่ะ ที่สู้รบเพลินแล้วบุกเข้าช่องว่างที่เราวางหลุมเอาไว้ กว่าจะรู้ว่าเป็นหลุมก็ละลายทั้งกองพัน, ในเขตแดนไทยครับ(อพยพคนหนีเอาไว้ก่อนแล้ว)...

ขอค่าปฎิกรรมสงครามเสียหน่อย เอาแถวเกาะกูดนั่นแหละ เพราะที่ตรงนั้นกองพัพเรือไปซ้อมรบเอาไว้แล้ว... แล้วแบ่งเศษๆให้เศษฝรั่ง(France+อีแร้งหมวกฟ้า)ครับ...
        ผมคิดแบบพี่สมชาย
และรอลุ้นกันจนเหนือย  อยากเห็นภาพนั้นเร็ว ๆ ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #1476 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:28:42 AM »

นักการเมืองมันไม่คิดแบบเราครับน้าดุลย์  มันคิดยาววววววววววววว  ถ้าตรูไม่ได้เป็นรัฐบาล ค่านู่นค่านี่ที่ต้องได้หายไปเป็นหมื่นล้านนะเออ... แบร่ แบร่

อืม สงสัยเราต้องหาเวลาไปนั่งจิบกาแฟสด ถกเขมร เอ๊ย เบรนสะตอม เรื่องเขมรกันสักครั้ง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #1477 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:31:48 AM »

ฮุม มาเน๊ต มันก็คงรู้แหละถึงไม่ผลีผลามเข้ามา ถึงได้รบแบบกองโจรยั่วเย้าเราตลอดกลางวันเอา BM-21 ขับออกนอกพื้นที่
กลางคืนกลับมาใหม่

แต่ผมมั่นใจในหัวเสธฯของทหารโรงเรียนนายเรามากกว่า

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #1478 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:37:17 AM »

รบต้องใช้ทุน เขาเอาทุนมาจากไหน...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1479 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:39:26 AM »

...  ทีวีออกข่าว  จัดหนักกันแล้ว ครับ ...  ไหว้

... ขอลูกหลง ตกใส่หัว ... ฮุนหมาน้อย บ๊อก ๆ ... สักนัด ทีเถอะ ... สาธุ ...  ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #1480 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:50:10 AM »

รบต้องใช้ทุน เขาเอาทุนมาจากไหน...

สงสัยเค้าเอาน้ำมันไปมัดจำไว้ครับ
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #1481 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:53:09 AM »

หลังที่วงแดงไว้ใช่มั้ยครับ   Grin
วงแบบนี้กลัวพลาดเป้าครับ  คิก คิก

แบบนี้นี้กว่าน่าจะโอเค คิก คิก  กะให้ลงกลางกบาลเลย คิก คิก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1482 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:54:16 AM »

...  ทีวีออกข่าว  จัดหนักกันแล้ว ครับ ...  ไหว้

... ขอลูกหลง ตกใส่หัว ... ฮุนหมาน้อย บ๊อก ๆ ... สักนัด ทีเถอะ ... สาธุ ...  ไหว้

โดนสะเก็ดระเบิดตัดหัว 4 หัวครับ แต่รอดตายมีชีวิตอยู่ได้ด้วยความยากลำบาก(จับถือของไม่ถนัด+เดินกระเผลก) ไม่รู้รสชาดของชีวิตไปจนวันตาย... หัวแม่มือขาด 2 หัว หัวแม่เท้าขาด 2 หัว, ที่เหลืออีกหัวขาดตรงกลางลำตัว... ฮา...
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1483 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 12:03:37 PM »

โดนสะเก็ดระเบิดตัดหัว 4 หัวครับ แต่รอดตายมีชีวิตอยู่ได้ด้วยความยากลำบาก(จับถือของไม่ถนัด+เดินกระเผลก) ไม่รู้รสชาดของชีวิตไปจนวันตาย... หัวแม่มือขาด 2 หัว หัวแม่เท้าขาด 2 หัว, ที่เหลืออีกหัวขาดตรงกลางลำตัว... ฮา...

... สาสม ๆ ๆ ... ครับ ...   Cheesy Cheesy Cheesy

... ล่าสุด  โทรสอบถามพรรคพวก ..................... เขาบอกว่า ... ศพทหารเขมรเป็นร้อย ถูกทิ้งให้เน่าขึ้นอืด อยู่ในสมรภูมิรบ .................. ซึ่งอาจจะเป็นยุทธวิธีสร้างอาวุธชีวภาพ เพื่อต่อสู้กับทหารไทยเราครับ ...  ไหว้ ...   

... สมน้ำหน้า เจือกบอกว่า ไทย ขอ ยอมแพ้ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #1484 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 12:20:43 PM »

...  ทีวีออกข่าว  จัดหนักกันแล้ว ครับ ...  ไหว้

... ขอลูกหลง ตกใส่หัว ... ฮุนหมาน้อย บ๊อก ๆ ... สักนัด ทีเถอะ ... สาธุ ...  ไหว้

... สาสม ๆ ๆ ... ครับ ...   Cheesy Cheesy Cheesy

... ล่าสุด  โทรสอบถามพรรคพวก ..................... เขาบอกว่า ... ศพทหารเขมรเป็นร้อย ถูกทิ้งให้เน่าขึ้นอืด อยู่ในสมรภูมิรบ .................. ซึ่งอาจจะเป็นยุทธวิธีสร้างอาวุธชีวภาพ เพื่อต่อสู้กับทหารไทยเราครับ ...  ไหว้ ...   

... สมน้ำหน้า เจือกบอกว่า ไทย ขอ ยอมแพ้ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จะว่าก็ว่าผมเถอะ ผมไม่เคยรู้สึกสะใจแบบนี้มานานแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
หน้า: 1 ... 96 97 98 [99] 100 101 102 ... 158
  พิมพ์