เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 04:32:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดพี่ตั้ว dignitua-รักในหลวง ครับ  (อ่าน 5369 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 10:42:32 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้คุณตั้วมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 11:03:56 PM »

ขอให้มีความสุขและพบแต่สิ่งที่ดีๆในชีวิตครับ. ไหว้
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 07:13:58 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 03:51:25 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... ขอให้สามารถฟันฝ่าอุปสรรคชนะศึก ทั้งศึกในครัวเรือนและศึกในอาชีพ จนครอบครัวมีความสุข สุขภาพดี ร่ำรวยเงินทองไหลมาเทมาจนใช้จ่ายไม่มีวันหมดครับ...
ตอนนี้ฟ้าเปิดขึ้นมาหน่อยแล้วครับ แต่ยังมีปัญหาเรื่องน้ำมันขึ้นราคาเลยพาให้ อิฐ หิน ปูน ทราย ฯลฯ พาเหรดกันขึ้นไปด้วย งานที่รับไปแล้วก็หนักหน่อย ส่วนงานใหม่ที่กำลังจะทำ ก็กะไม่ค่อยถูกว่าจะเสนอราคาแบบเผื่อของขึ้นไปอีก หรือเอาแค่ราคาปัจจุบันไปก่อน... ตอนนี้พยายามรับเป็นหลัง 2-3 เดือนจบแล้วค่อยทำต่ออีกหลัง ไม่กล้าเน้น Volume ใหญ่ๆระยะทางยาวๆครับ กลัวของขึ้น...(แต่ถ้าของลง กำไรอื้อ แต่ไม่กล้าเสี่ยง..)

ก็ยังกัดฟันอยู่ และยังคงท่องคำว่า "วินัย" อยู่เสมอครับ... ขอบคุณมากๆครับพี่สมชาย... ไหว้

สำหรับ "ผู้ชาย"  ผมชอบขอหรืออวยพร ให้สุขภาพแข็งแรง ครับ
เพราะไม่มีอะไร?จะทรมาน เท่าใจสู้ แต่ร่างกายไม่ไหวน่ะครับ.. Cheesy Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  " คุณ dignitua-รักในหลวง  "... เยี่ยม
ผมร่างกายพอไหว แต่จิตใจไม่ค่อยสู้... Grin ขอบคุณครับพี่สาเก จะดูแลร่างกายและจิตใจให้ดีที่สุดครับ... ไหว้

มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ แล้วความสุขก็จะตามเองครับ
มีความสุขเช่นกันครับคุณ cobra ไหว้ ไหว้

สุขภาพจิตสดใส สุขภาพกายแข็งแรง มีความสุขมากๆ ครับคุณตั้ว  ไหว้
ขอบคุณครับพี่น้อย ผมตอบกลับ pm พี่น้อยไม่ได้เลย ไม่ใช่ไม่ตอบกลับครับ.. อาจเป็นเพราะ font ที่ชื่อพี่รึเปล่าไม่ทราบ คิดถึงพี่เช่นเดิมครับ... ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.ตั้ว
ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่มีให้มาโดยตลอดครับพี่วัฒน์... ไหว้ Cheesy

มีความสุขมากๆครับ
มีความสุขมากๆเช่นกันครับคุณโอ๊ค... เยี่ยม ....ว่างๆขับเครื่องบินพาผมไปเที่ยวบ้างนะครับ... Grin

เนื่องในวันคล้ายวันเกิดของพี่ตั้ว ขอให้พี่ตั้ว มีสุขภาพที่แข็งแรงสมบูรณ์ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา เจริญในหน้าที่การงานที่ทำอยู่ครับ  ไหว้
สา...ธุ! ไหว้ ขอให้คุณรักมีสุขภาพที่แข็งแรง คิดสิ่งใดสมความปรารถนาเช่นกันครับ.. ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าตั้ว
ขอบคุณครับพี่แป๋ง... ไหว้ เพลาๆความหล่อด้วยนะพี่ น้องๆอิจฉาครับ... Grin Grin

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 07:21:53 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 04:53:21 AM »

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 10:34:26 AM »

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้  " คุณตั้ว "  แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง
พบแต่ความสุขความเจริญ  ผ่านพ้นอุปสรรคทั้งหลายในชีวิต
และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 10:47:26 AM »

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:04:43 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด......

ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ ครับ....

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:35:11 PM »

ขอให้พี่ตั้ว สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมาก ๆ ครับ
 ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
bundit_น้อย / รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 394

ชนะ เพื่อแพ้...หรือจะแพ้ เพื่อชนะ

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 07:28:33 PM »

...สุขสันต์วันเกิดครับคุณตั้ว ไหว้

....ขอให้สุขสมหวังในหน้าที่การงาน...มีเพื่อนที่ดีๆ เป็นนิรันดิ์นะครับ

.....มาช้าครับพึ่งเห็น...ไม่ค่อยได้เข้ามาป้วนเปี้ยนในห้องนี้บ่อย  Grin Grin

....ความที่ต่าง
ทำให้เราพบโลกอีกมุม ที่ไม่เคยรู้
หรือเพียงรู้ ทว่าไม่เคยสัมผัส
หากมิได้พบพาน คงยากจะเข้าใจ....
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 07:33:10 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
cobra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 86

36003

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:41:55 PM »

สุขภาพแข็งแรง ธุรกิจราบรื่นครับ

Uploaded with ImageShack.us
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 10:30:18 AM »

คงไม่สายไปนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ

และ สุขสันต์วันวาเลนไทน์ ด้วยครับ

ด้วยความเคารพ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 11:28:09 AM »

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์