เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:32:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** 124 g + P ***  (อ่าน 3334 ครั้ง)
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 09:19:23 AM »

น้าปูขับฮัมวี่ติดแก็สเหรอ.....

รอน้าอ้วนบริจาค Captiva ให้อยู่นิครับ  นะ นะ  สักคัน

มีงบครับ.....แต่คุณสมบัติผู้รับบริจาคเนี่ย....ใกล้เคียงกับรูปในดิสฯน้าปูน่ะ....สงสัยน้าปูดิสควอลิไฟด์น่ะ......อิๆ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 09:21:28 AM »

มีงบครับ.....แต่คุณสมบัติผู้รับบริจาคเนี่ย....ใกล้เคียงกับรูปในดิสฯน้าปูน่ะ....สงสัยน้าปูดิสควอลิไฟด์น่ะ......อิๆ

ให้คนในภาพก็เหมือนให้ผมแหละครับ  ........  ไม่ได้โม้   ขำก๊าก ขำก๊าก

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 11:09:05 AM »

ให้คนในภาพก็เหมือนให้ผมแหละครับ  ........  ไม่ได้โม้   ขำก๊าก ขำก๊าก

[/quote]

Oops.....ซวยเลยตู

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 11:44:29 AM »

อิอิอิ

อยากได้บอดี้ภายนอกแบบนี้ครับ...จะเอาเครื่อง มอเตอร์ไซค์มังกี้ 50 cc. ใส่ให้หลานขับเล่น  ^^
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์