เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:39:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: + + + ห้าม! ผายลม + + +  (อ่าน 6697 ครั้ง)
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:22:46 PM »

ตดมีทั้งมาแบบเงียบ ๆ และมาแบบเปิดเผยครับ คาดว่าคงห้ามตดแบบเปิดเผย แต่ถ้ามาเงียบ ๆ อันนี้ก็ช่วยไม่ได้ คิก คิก

คงหาคนผิดยากครับ ถ้าไม่มีเสียงนี่

แค่ความคิดผม ผมว่าตดแบบเงียบๆนี่สิครับ เป็นคนอำมหิตมาก เพราะส่วนใหญ่ถ้าเก็บเสียงอานุภาพทางกลิ่นจะ

รุนแรงมากแต่ถ้าเสียงดังจะเป็นพวกขี้โอ่ เสียงดังกึกก้องแต่ไม่มีฤทธิ์เดชทางกลิ่นเท่าใดนัก..... ฮา  ขำก๊าก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:29:22 PM »

งั้นถ้าไม่ทราบมาจากใคร จนท.ต้องเอาจมูกไปไล่ดมบั้นท้ายทุกคนเลยหรอครับ

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:31:25 PM »

งั้นถ้าไม่ทราบมาจากใคร จนท.ต้องเอาจมูกไปไล่ดมบั้นท้ายทุกคนเลยหรอครับ
ตกใจ ไอ้คนโดนดมคงรู้สึกแปลก ๆ แต่ จนท.สิ จะกล้าปฏิบัติงานหรือเปล่า คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
sfrien16
Newbie
*

คะแนน 4

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:32:51 PM »

กฏข้อห้ามเลยนะ

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:47:43 PM »

ตกใจ ไอ้คนโดนดมคงรู้สึกแปลก ๆ แต่ จนท.สิ จะกล้าปฏิบัติงานหรือเปล่า คิก คิก

วันๆนึงเจ้าหน้าที่ไม่เป็นอันทำอะไรหรอกครับ นอกจาก "สืบจากกลิ่น" ทั้งวัน.... ฮา  ขำก๊าก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 03:06:21 PM »

กระทู้นี้มีแต่ท่านผู้ทรงคุณวุฒิทางตดทั้งนั้น   คิก คิก ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Pter
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

ธมฺโม หเว รกฺขติ ธมฺจาริํ

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 03:07:08 PM »

ไม่ทราบท่านใด มีประสบการณ์ ตดต่อน บ้างครับ  Grin Grin Grin
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 03:16:55 PM »

กระทู้นี้มีแต่ท่านผู้ทรงคุณวุฒิทางตดทั้งนั้น   คิก คิก ไหว้

และผมคิดว่าน่าจะเป็นกระทู้ ที่ยาวและสร้างรอยยิ้มได้ดีด้วยนะครับ  คิก คิก

เรื่องตดเป็นเรื่องธรรมชาติก็จริง แต่ถ้าผิดที่ ผิดเวลา คราวนี้ตดก็จะกลายเป็นตำนานได้ครับ ฮา... ขำก๊าก  คิก คิก

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 03:20:13 PM »

ไม่ทราบท่านใด มีประสบการณ์ ตดต่อน บ้างครับ  Grin Grin Grin

"ต่อน" น่าจะแปลว่าชิ้นใช่มั๊ยครับ ตดต่อน ก็น่าตดแล้วมีชิ้นออกมาใช่มั๊ยครับ

ตัวผมนั้นไม่เคยครับ แต่มีคนเคยเล่าให้ฟังครับ ว่าพอแป๊ด ออกมาก็มีเนื้อมาด้วย

ทางบ้านผมเรียกว่า " กากตด"ครับ  Grin

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 03:21:49 PM »

และผมคิดว่าน่าจะเป็นกระทู้ ที่ยาวและสร้างรอยยิ้มได้ดีด้วยนะครับ  คิก คิก

เรื่องตดเป็นเรื่องธรรมชาติก็จริง แต่ถ้าผิดที่ ผิดเวลา คราวนี้ตดก็จะกลายเป็นตำนานได้ครับ ฮา... ขำก๊าก  คิก คิก

"ตดในตำนาน"   ตกใจ

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 03:52:43 PM »

เข้ามาฮาครับ...

กระทู้นี้เป็นเรื่องของเพชรฆาตเงียบ ไม่มีสี ไม่มีเสียง แต่กลิ่นอำมหิต... ฮา...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 04:05:04 PM »

1 คนรู้ 2คนรู้ 3คนไม่รู้   ตกใจ 
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 04:24:27 PM »

ใครจะฮากับกระทู้นี้ก็ตามสบายครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก ... แต่ผมไม่ฮาด้วยแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพราะวันนี้ข้าศึกประชิดชายแดนไป 11 ครั้งแล้วครับ  ... หมดแรงแล้วครับ ทั้งอาเจียน ( 1 ครั้ง ) ทั้ง...ปู๊ด   แต่รู้ว่ายังไม่ถึงขั้นไปพบแพทย์ ( ผมแข็งแรง )  อาศัยเกลือแร่  กับ ข้าวต้มใส่เกลือขาวๆ สะอาดๆ เปล่าๆ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ไม่น่าตั้งกระทู้นี้เลยย...
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ความลับรั่วไหล...พรางไม่มิด กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 04:51:21 PM โดย pasta » บันทึกการเข้า

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 05:26:32 PM »

โห......ข้าศึกมาตีกำแพงเมืองถึง 11 ครั้ง ไปหาหมอก็ดีนะครับ พี่ pasta เพราะอาการอย่างนี้ไม่น่าจะเป็นการท้องเสียธรรมดาแล้วนะ

ครับ อย่างนี้ออกแนวอาหารเป็นพิษแล้วนะครับเนี่ย เสียเกลือแร่มากๆระวังช๊อคไปนะครับ   ไหว้

+ 1 ด้วยความเป็นห่วงครับผม หายไวๆนะครับ จะได้มาฮากันต่อ  เยี่ยม

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 05:53:43 PM »

ยาคู้ 8 ขวดครับน้าอัต ใส่แก้วเดียวซดให้หมดทีเดียว ครับ ลองมาแล้ว  หาย สนิท  ลองมาแล้ว ที่บ้านผม ใช้วิธีนี้มาตลอด ไหว้ เยี่ยม
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์