เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:41:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: + + + ห้าม! ผายลม + + +  (อ่าน 6705 ครั้ง)
Pol.Sgt.Thongphet
Full Member

คะแนน 25

"ปั้น X ไม่เก่ง เน้นความไว"

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 07:41:44 PM »

ยังไงก็ต้องมีคนแอบตดอยู่ดี  ขำก๊าก ขำก๊าก

Tืa์M๊ ┇รัnใuxaวJ
T็a๋kํk็y็l๊i็v์e์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

2341E51F

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 07:43:17 PM »

คงจะมี Fart Area ตามมา   โดนชก  คิก คิก

www.gunsandgames.com

-๊S็a๊F๋e์T๋Y์   A๋c๊c๋u๊r๋aํt๋Eื   S๊m์o๊o่TัH์   F๊a๋s๋T๊-๊
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 08:03:00 PM »

ง่ายตดใส่ถุง ดิ มัดยางไว้แล้วเอาไปใส่ตู้เย็น ที่บ้าน   Grin ตดแช่เย็น  ขำก๊าก
เอาไปทำอะไร เอาไว้ดมเวลาซ่อมโทรศัพท์รึไง  ขำก๊าก

กลิ่ม มาดาม หอมชื่นใจ  เยาะเย้ย
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 08:43:13 PM »

งั้นถ้าไม่ทราบมาจากใคร จนท.ต้องเอาจมูกไปไล่ดมบั้นท้ายทุกคนเลยหรอครับ
ตกใจ ไอ้คนโดนดมคงรู้สึกแปลก ๆ แต่ จนท.สิ จะกล้าปฏิบัติงานหรือเปล่า คิก คิก

วันๆนึงเจ้าหน้าที่ไม่เป็นอันทำอะไรหรอกครับ นอกจาก "สืบจากกลิ่น" ทั้งวัน.... ฮา  ขำก๊าก

คิก คิกเรียนถามครับ สมมติว่า มีผู้ลักลอบตดในที่สาธารณะ...อันดับแรก จนท.ต้องเก็บหลักฐานที่ได้จากที่เกิดเหตุ...จากนั้น ก็จับผู้ต้องสงสัยมาสอบสวนหาผู้กระทำผิด...พิสูจน์กลิ่นจากผู้ต้องสงสัยทั้งหมด...พบว่าคนใด ปล่อยกลิ่น-เสียงอกกมาแล้วตรงกับหลักฐานที่มีอยู่ จะถูกส่งตัวไปพิจารณาโทษ...ขั้นตอนนี้ถูกต้องไหมครับ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 08:47:18 PM »

งั้นถ้าไม่ทราบมาจากใคร จนท.ต้องเอาจมูกไปไล่ดมบั้นท้ายทุกคนเลยหรอครับ
ตกใจ ไอ้คนโดนดมคงรู้สึกแปลก ๆ แต่ จนท.สิ จะกล้าปฏิบัติงานหรือเปล่า คิก คิก

วันๆนึงเจ้าหน้าที่ไม่เป็นอันทำอะไรหรอกครับ นอกจาก "สืบจากกลิ่น" ทั้งวัน.... ฮา  ขำก๊าก

คิก คิกเรียนถามครับ สมมติว่า มีผู้ลักลอบตดในที่สาธารณะ...อันดับแรก จนท.ต้องเก็บหลักฐานที่ได้จากที่เกิดเหตุ...จากนั้น ก็จับผู้ต้องสงสัยมาสอบสวนหาผู้กระทำผิด...พิสูจน์กลิ่นจากผู้ต้องสงสัยทั้งหมด...พบว่าคนใด ปล่อยกลิ่น-เสียงอกกมาแล้วตรงกับหลักฐานที่มีอยู่ จะถูกส่งตัวไปพิจารณาโทษ...ขั้นตอนนี้ถูกต้องไหมครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ปัญหา คือใครจะพิสูจน์ ครับ ถ้าที่เกิดเหตุ มี ผู้ต้องสงสัยซัก10 คน  ขำก๊าก ขำก๊าก
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 08:56:14 PM »

ถูกต้องตามนี้ครับพี่เป้า ก็ต้องว่ากันไปตามกฏหมายครับ จะมาลดหย่อนไม่ได้ครับ บ้านเมืองมีขื่อมีแป ผู้ต้องหาต้องรับโทษสถาน

หนัก  แต่ถ้าหากสุดวิสัย เนื่องจากท้องเสีย อาจได้ลดโทษลงกึ่งหนึ่งคร้าบบบบ............ฮา  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 09:11:03 PM »

เฮ้อ แล้วใครจะกลั่นไว้ได้เนี่ย
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 10:16:24 PM »

ตั้งแต่เป็นสมาชิกเวปมา   มีครั้งนี้แหละที่ลูกค้าว่าผม....บร้า
                         อ่านสนทนาภาษาปืน   แล้วนั่งหัวเราะคนเดียว....  คิก คิก คิก คิก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:19:30 AM »

จะแก้ก็แก้ผิดวิธีไม่ให้ตดในที่สาธารณะ

จะบอกให้ คนจะตดที่ดีต้องให้ตดออกมาดังๆ นั้นคือสัญญาณว่า ให้วิ่งออกจากรัศมี อำมหิต
ขืนไป ห้ามให้เค้าตด ใครว้าจะห้ามได้ แค่ห้ามไม่ให้มีเสียงนั้นแหละคือสิ่งที่ทำได้  และสิ่งที่จะทำก็คือ เป็นรังษีอำมหิตที่ไร้เสียง แต่กลิ่น
 ที่แค่ๆผ่านออกมานี้ซิ  เปรียบได้ ยังกะ ซึนามิ  ใครจะไปวิ่งทัน กว่าจะรู้ก็ถึง จมูกแล้ว เพลอๆ สามารถแยกกลิ่นได้ด้วย ว่าเป็น สตอเบอรี่ หรือ
สะตอดอง  เพราะอนุภาพมันรุนแรงมากมายนัก

เรื่องตดจึงๆแล้วน่าจะเปิดเสรี ให้ตดในที่สาธารณะได้เลย เช่นยืนในลิพ คนเจ็บตดบอกว่า Grin "อีกซักครู่ ดิฉันกำลังจะตด ผู้โดยสารท่านใจที่มีความประสงค์ออกไปจากลิพ ให้กดออกจากลิพ ชั้นต่อไป"

เท่านี้เป็นการ บอกกล่าวไปในตัว ถ้าผู้ใดทนต่อกลิ่นถั่งลิสงหรือ สะตอVSลูกเนียง ได้   ก็ยืนต่อไป เพราะเค้าเลือก เอง
ดีกว่า มากับความเงียบแต่ไร้ซึ่งโอกาสเลือกทางเดินของตัวเอง ..    ไหว้
ไหนบอกว่าประชาธิปไตยไง   ทุกคนมีสิทธิ ที่จะเลือกดมตดหรือไม่  คิก คิก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:22:19 AM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 08:46:21 AM »

โห......ข้าศึกมาตีกำแพงเมืองถึง 11 ครั้ง ไปหาหมอก็ดีนะครับ พี่ pasta เพราะอาการอย่างนี้ไม่น่าจะเป็นการท้องเสียธรรมดาแล้วนะ

ครับ อย่างนี้ออกแนวอาหารเป็นพิษแล้วนะครับเนี่ย เสียเกลือแร่มากๆระวังช๊อคไปนะครับ   ไหว้

+ 1 ด้วยความเป็นห่วงครับผม หายไวๆนะครับ จะได้มาฮากันต่อ  เยี่ยม
ยาคู้ 8 ขวดครับน้าอัต ใส่แก้วเดียวซดให้หมดทีเดียว ครับ ลองมาแล้ว  หาย สนิท  ลองมาแล้ว ที่บ้านผม ใช้วิธีนี้มาตลอด ไหว้ เยี่ยม

ขอบคุณครับ...  ปกติแล้วครับ  ไหว้  เยี่ยม

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 09:06:34 AM »

พี่ศักดาครับ ผมว่ากินอย่างอื่นยังพอทำเนานะครับ แต่ถ้าไปเจอลูกตอ ลูกเนียง เข้าไปหละก็ ยี๊

สงสัยรัฐบาลประเทศนั้น จับติดคุกหัวโตนะครับ ข้อหามีแก๊สพิษไว้ในครอบครอง ผมก็เป็นคนนึงที่ได้กลิ่นสะตอไม่ได้เลยครับ

ได้กลิ่นแล้วต้องหาน้ำพริกไตปลาให้ไว มีเท่าไหร่กินเรียบ  น้ำลายหก......แฮ่ แล้วขอโทษนะครับเวลาแก๊สออกมานี่ไม่ต้องคุยกันเลยครับ

(แต่คนที่ปล่อยแก๊สเค้ากลับว่ามันหอมนะแปลก)...............ฮ่าๆๆ  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 09:28:01 AM »

อ๋อยได้ติดคุกกันทั่วหน้าก็คราวนี้แหละ...
 อ๋อยไม่ทราบว่า ประเทศที่ว่า พรบ.อาวุธปืนจะเหมือนบ้านเรามั๊ย...แบบว่า นายทะเบียนไม่อนุญาต เนื่องจาก ประวัติเสีย เคยติดคุก ในข้อหาผายลมในที่สาธารณะ

บู่ไม่รู้ว่าผมจะเข้ามาอะไรนักหนา ในกระทู้ตดเนี่ย... 

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:02:31 PM »

พี่ศักดาครับ ผมว่ากินอย่างอื่นยังพอทำเนานะครับ แต่ถ้าไปเจอลูกตอ ลูกเนียง เข้าไปหละก็ ยี๊

สงสัยรัฐบาลประเทศนั้น จับติดคุกหัวโตนะครับ ข้อหามีแก๊สพิษไว้ในครอบครอง ผมก็เป็นคนนึงที่ได้กลิ่นสะตอไม่ได้เลยครับ

ได้กลิ่นแล้วต้องหาน้ำพริกไตปลาให้ไว มีเท่าไหร่กินเรียบ  น้ำลายหก......แฮ่ แล้วขอโทษนะครับเวลาแก๊สออกมานี่ไม่ต้องคุยกันเลยครับ

(แต่คนที่ปล่อยแก๊สเค้ากลับว่ามันหอมนะแปลก)...............ฮ่าๆๆ  คิก คิก

ขาด ทุเรียน อีกอย่าง ครับ  กลิ่นมันเนี้ย ล้มช้างได้เลย ครับ ให้ดีนะ ให้ออกมาแบบ เงียบๆ ฟิสๆๆๆ ค่อยๆออกมา ลมที่ผ่านออกมา
จะกระทบ ต่อทุกอณูของผิว....  ขำก๊าก  ให้ดีต้อง ในลิฟ ครับ (ไม่มีใครสามารถออกมาได้) ถ้าประตูไม่เปิด อ๋อย 
  ระยะเวลา 5 นาทีเหมือน เป็นช่วงเวลาที่ยาวนานมาก และจะเป็น ช่วงเวลาแห่งความประจำใจของใครๆอีกหลายคน และ เราจะเป็นที่จดจำ
ตราบนานเท่านาน ครับ   หลงรัก
การ์ตูน กวนๆ
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:18:41 PM »

ขาด ทุเรียน อีกอย่าง ครับ  กลิ่นมันเนี้ย ล้มช้างได้เลย ครับ ให้ดีนะ ให้ออกมาแบบ เงียบๆ ฟิสๆๆๆ ค่อยๆออกมา ลมที่ผ่านออกมา
จะกระทบ ต่อทุกอณูของผิว....  ขำก๊าก  ให้ดีต้อง ในลิฟ ครับ (ไม่มีใครสามารถออกมาได้) ถ้าประตูไม่เปิด อ๋อย 
  ระยะเวลา 5 นาทีเหมือน เป็นช่วงเวลาที่ยาวนานมาก และจะเป็น ช่วงเวลาแห่งความประจำใจของใครๆอีกหลายคน และ เราจะเป็นที่จดจำ
ตราบนานเท่านาน ครับ   หลงรัก

ฮา......ครับ เจอทุเรียนเก็บเสียงแล้วอยู่ในลิฟท์นี่ถึงตายนะครับ  คิก คิก

รับรองครับว่าเรื่องนี่จะต้องเล่าสู่กันฟังไปยันลูกบวชเชียวครับ  ขำก๊าก

นึกภาพนะครับ พอปล่อยแก็สเสียงดังฟี๊ด....ออกมานี้ ประโยคต่อไปจะต้องมีคนร้องว่า..............."อื้อหื้อ"........... ยี๊

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:27:08 PM »

ได้กลิ่นแล้วต้องหาน้ำพริกไตปลาให้ไว มีเท่าไหร่กินเรียบ  น้ำลายหก......แฮ่ แล้วขอโทษนะครับเวลาแก๊สออกมานี่ไม่ต้องคุยกันเลยครับ

(แต่คนที่ปล่อยแก๊สเค้ากลับว่ามันหอมนะแปลก)...............ฮ่าๆๆ  คิก คิก

ขาด ทุเรียน อีกอย่าง ครับ  กลิ่นมันเนี้ย ล้มช้างได้เลย ครับ ให้ดีนะ ให้ออกมาแบบ เงียบๆ ฟิสๆๆๆ ค่อยๆออกมา ลมที่ผ่านออกมา
จะกระทบ ต่อทุกอณูของผิว....  ขำก๊าก  ให้ดีต้อง ในลิฟ ครับ (ไม่มีใครสามารถออกมาได้) ถ้าประตูไม่เปิด อ๋อย  
ตราบนานเท่านาน ครับ   หลงรัก

ฮา......ครับ เจอทุเรียนเก็บเสียงแล้วอยู่ในลิฟท์นี่ถึงตายนะครับ  คิก คิก

รับรองครับว่าเรื่องนี่จะต้องเล่าสู่กันฟังไปยันลูกบวชเชียวครับ  ขำก๊าก

นึกภาพนะครับ พอปล่อยแก็สเสียงดังฟี๊ด....ออกมานี้ ประโยคต่อไปจะต้องมีคนร้องว่า..............."อื้อหื้อ"........... ยี๊

ครับผม แต่ ปัญหานี้ จะเป็น ปัญหาระดับชาติ ทันทีครับเมื่อ ในลิฟนั้นมีมากกว่า 3 คนเพราะจะจับมือใครดมไม่ได้  ซ้ำร้ายไปกว่า นั้น
เราไม่สามารถหาพยานได้ เพราะไม่มีใครสามารถหาต้นตอของเสียงได้เนื่องจาก มันเงียบมาก
ถ้าอยู่กัน 2คน ปัญหานี้สามารถจับตัวผู้กระทำความผิดได้ แต่ ศาลจะยกฟ้องในที่สุดครับ เพราะว่าไม่สามารถหา หลักฐานมายืนยันผู้กระทำความผิดได้ เว้นซะแต่ ต้องเก็บหลักฐานใส่ถุงไปให้ ศาล ดม ครับ   ไหว้ Grin  

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์