เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:25:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง ..... soveat- รักในหลวง .....  (อ่าน 7049 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 12:32:17 PM »

Thai Dance / รำอวยพรวันเกิด Birthday Blessing Dance

ไหว้ ไหว้ ไหว้  ขอให้ไม่เจ็บไม่จนไม่ทุกข์ เหลือกินเหลือใช้นะครับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 12:32:36 PM »

สุขสันต์วันคล้ายเกิดครับ ขอให้คุณกวางมีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก
Hariwake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 12:40:35 PM »

สุขสันต์...วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้ ไหว้
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 12:41:54 PM »

มีความสุขมากๆครับ  Grin
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 12:43:51 PM »

ขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านที่กรุณาอวยพรให้ผมครับ  พรใดอันประเสริฐ ขอพรนั้นจงมีแด่ทุกท่านด้วยครับ  ไหว้

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 12:56:42 PM »

ขอให้มีความสุข เน้อพ่อหนุ่ม หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 12:56:53 PM »

คิดเงินขอให้ได้เงิน  คิดทองขอให้ได้ทอง
สุขสันต์วันคล้ายเกิดครับ  ไหว้

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:01:16 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด....น้องชาย

มีความสุขเยอะ ๆ นะ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:01:44 PM »

โอ้วววววว์ แก่ขึ้นมาอีกปีแล้วน้ากวาง ขอให้ร่ำขอให้รวยครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา เจริญในหน้าที่การงานครับ  หลงรัก

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:12:56 PM »

ขอให้มีความสุข เน้อพ่อหนุ่ม หลงรัก

ขอบคุณครับพี่สน... Grin
คิดเงินขอให้ได้เงิน  คิดทองขอให้ได้ทอง
สุขสันต์วันคล้ายเกิดครับ  ไหว้
ขอบคุณครับพี่... ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด....น้องชาย

มีความสุขเยอะ ๆ นะ

ขอบพระคุณครับพี่ Sting(เรียกพี่จะโดนเตะไหมหว่า)... ไหว้

โอ้วววววว์ แก่ขึ้นมาอีกปีแล้วน้ากวาง ขอให้ร่ำขอให้รวยครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา เจริญในหน้าที่การงานครับ  หลงรัก
ขอบคุณครับน้ารก... ไหว้

น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:18:26 PM »

...ขอให้น้องกวางและครอบครัวมีความสุขมากๆและตลอดไป

สุขภาพแข็งแรง มีคนรักรอบข้างเยอะๆนะ Wink
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:42:15 PM »

ไม่มีรูปงู  กับสาวสวย มาประกอบ... Cheesy

แต่ขอให้สุขภาพแข็งแรงและเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานเร็วๆครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.. "คุณsoveat- รักในหลวง "... เยี่ยม

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:45:07 PM »

...ขอให้น้องกวางและครอบครัวมีความสุขมากๆและตลอดไป

สุขภาพแข็งแรง มีคนรักรอบข้างเยอะๆนะ Wink

ขอบพระคุณครับพี่น่อย... ไหว้ Cheesy
ไม่มีรูปงู  กับสาวสวย มาประกอบ... Cheesy

แต่ขอให้สุขภาพแข็งแรงและเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานเร็วๆครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.. "คุณsoveat- รักในหลวง "... เยี่ยม

ขอบพระคุณครับ อ. SA-KE  ไหว้ Cheesy

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:28:49 PM »

สุขสันวันคล้ายวันเกิดนะครับพี่ soveat - รักในหลวง ไหว้

คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนาทุกประการนะครับ  เยี่ยม

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:36:01 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้ากวางเจ้าแห่งงู

ขอให้สุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ การงานก้าวหน้า สองขั้นทุกปี ครอบครัวเป็นสุข มีเงินไม่ขาดกระเป๋า มีเหล้าไม่ขาดโซดา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์