เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:17:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง ..... soveat- รักในหลวง .....  (อ่าน 6999 ครั้ง)
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 10:36:54 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้ากวาง ไม่เจ็บไม่จน ร่ำรวยๆมีเงินใช้ตลอดปีครับ  ไหว้

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 10:37:01 PM »

ขออวยพรให้คุณกวาง มีความสุขทุกวัน ครอบครัวอบอุ่นทุกวัน มีเงินใช้ทุกวัน และสุขภาพดีทุกวันครับ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:13:04 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก อาเจษ บอกซะเห็นภาพเลย ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:13:32 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณกวาง... Cheesy ขอให้มีความสุขมากๆ น้องเก็ทไม่ดื้อไม่ซน.. ร่ำรวยลาภยศสรรเสริญและเงินทอง... คิดหวังสิ่งใดสมหวังดั่งปรารถนาครับ... ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:14:01 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงครับลุงกวาง Grin
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:34:29 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม ไหว้
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 02:49:47 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดตากวางหัวงู สุขภาพกายแข็งแรงสุขใจมากมายครับ Grin

RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 03:23:22 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 07:37:09 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

กินอิ่ม  นอนหลับ  มีเงินใช้  ไม่เจ็บ  ไม่จน  ตลอดไปนะครับ   ไหว้
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 08:40:56 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 11:30:18 AM »

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ Grin

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:06:01 PM »

สุขสันต์วันเกิด... ครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:02:10 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่... soveat- รักในหลวง .....

ขอบคุณครับครูต้น... ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้ากวาง ไหว้
ขอบคุณครับน้าอั๋น... ไหว้ Grin

http://www.4shared.com/audio/jcItTAQN/___.html หลงรัก ไหว้ คิก คิก
ขอบคุณครับพี่... ไหว้ Cheesy

สุขสันต์วันเกิด ครับขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ ซื้อหวยผิด ( ผิดกฎหมาย) ซื้อล็อตเตอรี่รางวัลที่ 1   10 งวดซ้อน จะได้ยืมกันบ้าง Grin
ขอให้ มีสุขภาพแข็งแรง อายุยืนหมื่นๆปี   Grin จูบบบบ จูบบบบ

จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
ขอบพระคุณครับพี่เล็ก... ไหว้ Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #73 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:09:00 PM »

สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุขในชีวิตมาก ๆ และได้รับ  G ๒๓ Gen ๔ เป็นของขวัญวันเกิด ดังใจหวัง นะ กวาง  Cheesy

ขอบพระคุณครับพี่โร้ด...สมดังใจหมายครับ ส้าธุ... ไหว้ Grin Grin
สุขสันต์วันเกิดครับ
มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะครับ

ผมไม่มีรูป สาวๆสวยๆให้หรอกครับมีแต่ความจริงใจ ให้ และภาพนี้ ครับ .. Grin Grin

เจอตัวจริงจะแจกฮ๊อทดอกให้นะ... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

สุขภาพจิตสดใส สุขภาพกายแข็งแรง ตลอดไปนะครับ ไหว้

ขอบคุณครับพี่... Cheesy ไหว้
มีความสุขกับทุกวัน สุขภาพแข็งแรง สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
ขอบพระคุณครับป๋าออดี้... ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไม่เจ็บไม่จนเด้อครับ
ขอบพระคุณครับพี่เจษฯ... ไหว้ Cheesy Cheesy
             สุขสันต์วันเกิดนะครับผม  Grin
ขอบคุณครับพี่ยงค์... ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #74 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:14:24 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบพระคุณครับน้านิค... ไหว้ Cheesy Cheesy
สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณครับตาบาร์ทแต่งเมื่อไรบอกนะครับ... ไหว้ Grin Grin
ไหว้   สุขภาพดีสุดปี๋สุดแล้งเน้ออ้ายเน้อ
ขอบคุณครับอ้ายขาง... Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้ากวาง ไม่เจ็บไม่จน ร่ำรวยๆมีเงินใช้ตลอดปีครับ  ไหว้
ขอบคุณครับน้า... ไหว้ Grin Cheesy
ขออวยพรให้คุณกวาง มีความสุขทุกวัน ครอบครัวอบอุ่นทุกวัน มีเงินใช้ทุกวัน และสุขภาพดีทุกวันครับ
ขอบคุณครับพี่ ได้ไปสุราษฎร์เมื่อไรจะไปเยี่ยมนะครับ... ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณกวาง... Cheesy ขอให้มีความสุขมากๆ น้องเก็ทไม่ดื้อไม่ซน.. ร่ำรวยลาภยศสรรเสริญและเงินทอง... คิดหวังสิ่งใดสมหวังดั่งปรารถนาครับ... ไหว้
ขอบคุณครับพี่ตั๊ว...
โดนชก โดนชก โดนชก อาเจษ บอกซะเห็นภาพเลย ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์