เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:20:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง ..... soveat- รักในหลวง .....  (อ่าน 7022 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:18:22 PM »

ขอ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงครับลุงกวาง Grin
บคุณครับครู... ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม ไหว้
ขอบคุณครับพี่... ไหว้ Cheesy
Grin สุขสันต์วันเกิดตากวางหัวงู สุขภาพกายแข็งแรงสุขใจมากมายครับ Grin
ขอบคุณครับพี่ใหม่  นี่ก็อีกคนแต่งเมื่อไรอย่าลืมบอกผมนะครับ... ไหว้ Grin Grin
สุขสันต์วันเกิดครับน้ากวาง ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
ขอบคุณมากครับ... ไหว้ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

กินอิ่ม  นอนหลับ  มีเงินใช้  ไม่เจ็บ  ไม่จน  ตลอดไปนะครับ   ไหว้
ขอบคุณมากครับพี่สมศักดิ์... ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณครับ... ไหว้ Cheesy
สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ Grin
ขอบพระคุณครับพี่จอย... ไหว้ Grin
สุขสันต์วันเกิด... ครับ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:20:20 PM »

พรใดอันประเสริฐ

พรใดอันเลิศล้ำ

ขอพรนั้นจงชี้นำ

ให้ส่งผลแก่ทุกคนเอย...

ขอบพระคุณทุกๆท่านที่ได้อวยพรผมอีกครั้งครับ.... ไหว้

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:23:26 PM »

แก่ขึ้นอีกปีแล้วสิครับพี่กวาง

ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานก้าวหน้า งูไต่เต็มบ้านจ้า
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:31:35 PM »

ขอให้มีความสุขเยอะๆ  รวยฉับพลันนะครับ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:49:29 PM »

แก่ขึ้นอีกปีแล้วสิครับพี่กวาง

ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานก้าวหน้า งูไต่เต็มบ้านจ้า
ขอบคุณครับพี่อั้ม... ไหว้ Cheesy
ขอให้มีความสุขเยอะๆ  รวยฉับพลันนะครับ
ขอบคุณครับพี่เล็ก สาธุๆ... ไหว้ Cheesy

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 01:54:58 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 03:14:26 PM »

พรใดอันประเสริฐ

พรใดอันเลิศล้ำ

ขอพรนั้นจงชี้นำ

ให้ส่งผลแก่ทุกคนเอย...

ขอบพระคุณทุกๆท่านที่ได้อวยพรผมอีกครั้งครับ.... ไหว้

สาาาาาาธุุ  
สัพพีติโย.....(รับ) วิวัชชันตุ.......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 03:16:21 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 03:33:21 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่กวาง

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 04:03:53 PM »

ไหว้ขอให้หมองูคนเก่งของผมจงมีสุขภาพสมบรูณ์แข็งแรง รวยรวย และแคล้วคลาดจากภัยอันตรายต่าง(งูเงี้ยวเขี้ยวงออย่ามากล้ำกลาย) ไหว้

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
คนตัวเขียว-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 60

« ตอบ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 11:32:11 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับคุณกวาง ไหว้

อยู่อย่างพอเพียง
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 12:09:57 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ..................

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 01:12:31 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 01:23:05 PM »

happy birth day ย้อนหลังด้วยนะครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 03:58:18 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่กวาง
ขอบคุณครับพี่โจ๊ก... ไหว้ Grin Grin
ไหว้ขอให้หมองูคนเก่งของผมจงมีสุขภาพสมบรูณ์แข็งแรง รวยรวย และแคล้วคลาดจากภัยอันตรายต่าง(งูเงี้ยวเขี้ยวงออย่ามากล้ำกลาย) ไหว้
ขอบพระคุณครับพี่อภิสิทธิ์
สุขสันต์วันเกิดครับคุณกวาง ไหว้
ขอบคุณครับพี่  วันไหนหนอผมจะได้ไปเที่ยวแถวบ้านพี่มั่งครับ... ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ..................
ขอบพระคุณครับผู้การ ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
happy birth day ย้อนหลังด้วยนะครับ
ขอบคุณครับพี่   ไหว้ Cheesy

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #89 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:38:41 PM »

ไหว้ มาซ้าแน...สุขสันต์วันเกิดครับผม.....ขอให้ร่ำ ๆ รวย ๆ เจริญก้าวหน้าในอาชีพการงานเด้อครับผม

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์