เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 12:18:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้าโป้ง ..... gUnbOy - รักในหลวง .....  (อ่าน 5079 ครั้ง)
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 09:44:30 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 09:45:04 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับโป้ง...

ขอให้มีความสุขมากๆ...

ขอให้หลานๆและโป้งมีสุขภาพที่แข็งแรง ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน...

อุดมไปด้วยทรัพย์สินเงินทองครับ... ไหว้
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 09:55:38 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ บู่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:14:33 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงครับคุณโป้ง Grin
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:32:52 PM »

ขอให้มีแต่ความสุขความสมหวังตลอดไปครับ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 02:47:50 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับตาโป้ง สุขกายสุขใจเยอะ ๆ ตลอดไปครับ Grin

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 08:22:14 AM »

แข็งๆ  แรงๆ  รวยๆนะครับโป้ง...
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 08:40:32 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 11:30:51 AM »

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ Grin

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:05:15 PM »

HBD... krub  Grin

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 03:17:43 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 04:41:31 PM »

มีความสุขมากๆครับพี่โป้ง

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:20:38 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับคุณโป้ง

ไม่เจ็บ ไม่จน ยิงปืนแม่นๆครับ

Cheesy

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ราษฎร์หน้า เส้นหมี่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน -330

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:50:57 AM »

ขอให้มีความสุขไปทุกวันครับ มีอุปสรรคใดๆขวางหน้าก็ขอให้พี่มีความสุขไปก่อนว่าแน่นอนมันต้องมีวันผ่านพ้น

แล้ววันนั้นพี่จะยิ่งสุขใจยิ่งกว่าวันธรรมดาที่ไม่เจออุปสรรคใดๆมาก่อนครับ  Grin

เราตื่นแล้ว ยิ่งโตยิ่งรู้ ยิงรู้ยิ่งไม่รู้
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 10:19:30 AM »

สุขภาพแข็งแรง  เจริญก้าวหน้า  มั่นคง  มั่งคั่งครับน้าโป้ง     เยี่ยม

ขอบคุณมากๆครับพี่ปู พี่ปูไม่เคยลืมและยังคงน่ารักมากขึ้น...ทุกๆปี หลงรัก
ถึงผมจะยังไม่เคยเจอกับพี่ปูเลยได้แต่แค่เกือบ..สองสามครั้งแน่ะ...คิกๆ
ผมก็รักและนับถือพี่ปูเหมือนพี่ชายคนหนึ่ง เจอกันเมื่อไรขอกอดสักสามทีนะครับ^^
 ไหว้

สุขสันต์วันเกิด สุขกายสบายใจ  หงส์แดงชนะทุกนัดเลยครับ... ไหว้ Grin

ขอบคุณมากครับน้ากวาง...^^

มีอาจารย์ท่านนึง วันเกิด เลยไปตักบาตรกับเณรเพิ่งบวชหมาดๆวันแรก..
..
อาจารย์ท่านนั้นหลังใส่บาตรแล้ว เห็นเณรน้อยงึกงัก ไม่ให้พร เลยบอกว่า เอ่อ คือว่า...วันนี้ วันเกิดอิชั้นค่ะ ขอพรหน่อยเจ้าค่ะ..
..
เณรน้องกระแอม แล้วพูดว่า "แฮปปี้เบริ์ดเดย์ทู๊ยู แฮปปี้เบริด์เดย์ทู๊ยู แฮปปี้เบิ๊ดดดดดดดดเดย์ แฮปปี้เบิรด์เดย์...แหบบบบบบบบบปี้เบิ๊ดดดดดดดดเด่ทู๊ยูๆๆๆๆๆๆๆๆ "  ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สาธุ....^^
ขอบคุณมากครับคุณหนุ่ม

...สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

สุขภาพแข็งแรง ครอบครัวมีความสุข ตลอดไปครับ

พรุ่งนี้พบกันครับ ยิ้มีเลศนัย

ขอบคุณมากครับพี่น่อย เมื่อวานผมก็ลืมขอบคุณกับตัวเลยอะ...คิกๆ

สุขสันต์วันเกิดครับน้าโป้ง...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบคุณมากครับป๋า ปีนี้ขอให้ทีมที่ป๋าเชียร์ได้แชม์ปครับ..................เอิ๊กๆแต่ปีหน้ามาลุ้นกันใหม่ครับ...555

ขอให้พี่โป้งมีความสุขมาก ๆ ครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับน้าสน ไม่ได้มีโอกาสเจอกันสักที^^

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมาก ๆ รวย ๆ ครับ   ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่Sitthipong

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.โป้ง

ขอบคุณมากครับพี่วัฒน์ พี่ชายคนแรกที่Pmเตือนผมตอนเข้ามาอวป.ใหม่
ตอนนั้นผมใหม่มากๆเลยลงรูปไม่เหมาะสมไปก็ได้พี่คอยเตือน ขอบคุณมากครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่

สุขสันต์วันเกิดครับ ขออวยพรให้มีความสุขทั้งกายและใจ  แคล้วคลาดปลอดภัยทุกประการ

ขอบคุณมากครับพี่pasta

ขอให้มีความสุขมากๆครับ

ขอบคุณครับพี่sfrien16

ขอบคุณมากครับพี่เปิ้ล เมื่อวานนึกว่าจะได้ชนแก้วกัน^^

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับพี่แพะ ขอให้พี่หล่อขึ้นหนุ่มขึ้นหงษ์แดงของเราชนะทุกนัดครับ......เย้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้  " คุณโป้ง "  แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง
พบแต่ความสุขความเจริญ  และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้

ขอคุณมากครับพี่คมขวาน ด้วยความเคารพครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่Choro

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์