เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 12:22:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้าโป้ง ..... gUnbOy - รักในหลวง .....  (อ่าน 5101 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 10:33:57 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่โป้ง ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่หงส์ซิ่ง ปีนี้ขอที่4เป็นอย่างน้อยเนอะครับ^^

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ   ไหว้ หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณมากครับพี่ศักดา

เดือนนี้เป็นเดือนดี เดือนแห่งความรัก ... หลงรัก

ขอให้มีความสุขมากๆน่ะครับ และ หวังสิ่งใดขอให้สำเร็จทุกประการครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...  "คุณ  gUnbOy - รักในหลวง"  ... เยี่ยม

ขอบคุณมากครับพี่ SA-KE
ด้วยความเคารพครับ

สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุข ในชีวิต มาก ๆ นะโป้ง.  Cheesy

ขอบคุณมากๆครับพี่โรด
ด้วยความเคารพครับผม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่lex

สุขภาพ พลานามัย  สุขสดใส  ทุกคืนทุกวัน   Grin ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่ฅนบ้านนอก

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับผม พี่Padet

สุขสันต์วันเกิดครับ น้าโป้ง
ร่ำรวย แข็งแรง นะครับ

ขอบคุณมากครับพี่^^

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณมากครับพี่รักปืน-รักนายหลวง

สุขภาพจิตสดใส สุขภาพกายแข็งแรง ตลอดไปนะครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่ M 60 - 7

สุขสันต์วันเกิด ครับ...ท่านโป้ง gUnbOy  ไหว้

....ขอให้สุขสมหวังในชีวิตคลอบครัว... เป็นที่รักไคร่ของผองเพื่อนตลอดไปนะครับ

....ยังจำถึงมิตรภาพเล็กๆที่ส่งไปรษณีมาถึงผมวันแรก ที่รู้จักกัน มิเคยลืมเลือนครับ...ท่านโป้ง หลงรัก

ยินดีครับพี่น้อย (ผมเรียกชื่อพี่ผิดเป็นหน่อยตอนแรกด้วย)
ขอบคุณมากครับพี่ ไม่ได้เจอกันนานมากเลยพี่ น้องคนนี้ยังเป็นน้องพี่เสมอ
ด้วยความเคารพครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ มีสุขมีสมหวัง สุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณมากครับพี่Khongsuer

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้องโป้ง   ขอให้ไม่เจ็บไม่จนครับผม

ขอบคุณมากครับพี่เจฐ คิดถึงจังกลับเมืองไทยเมื่อไหรครับ

เยี่ยม สุขสันต์วันเกิดน้องชาย

ขอบคุณมากครับพี่เสือ ^^

ขอบคุณมากครับพี่JJ

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:20:02 AM »

ขอบคุณมากครับพี่

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับโป้ง...

ขอให้มีความสุขมากๆ...

ขอให้หลานๆและโป้งมีสุขภาพที่แข็งแรง ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน...

อุดมไปด้วยทรัพย์สินเงินทองครับ... ไหว้

ขอบคุณมากๆครับพี่หมอ ด้วยความเคารพครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ บู่

ขอบคุณมากครับคุณบาร์ท

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงครับคุณโป้ง Grin

ขอบคุณมากครับคุณครูเบิ้ล

ขอให้มีแต่ความสุขความสมหวังตลอดไปครับ

ขอบคุณมากครับพี่ตึก

Grin สุขสันต์วันเกิดครับตาโป้ง สุขกายสุขใจเยอะ ๆ ตลอดไปครับ Grin

อิอิ...ขอบคุณมากครับพี่ใหม่

แข็งๆ  แรงๆ  รวยๆนะครับโป้ง...

ขอบคุณครับผม...พี่ชัย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับพี่ต้นหนาว

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ Grin

ขอบคุณมากครับพี่จอย^^

HBD... krub  Grin

ขอบคุณมากครับพี่C.J. - รักพ่อหลวง หวงแผ่นดิน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

ขอบคุณครับพี่Skydiver

มีความสุขมากๆครับพี่โป้ง

ขอบคุณครับคุณโอ๊ค^^

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับคุณโป้ง

ไม่เจ็บ ไม่จน ยิงปืนแม่นๆครับ

Cheesy

ขอบคุณมากครับพี่ต่อ...รักนายหลวง

ขอให้มีความสุขไปทุกวันครับ มีอุปสรรคใดๆขวางหน้าก็ขอให้พี่มีความสุขไปก่อนว่าแน่นอนมันต้องมีวันผ่านพ้น

แล้ววันนั้นพี่จะยิ่งสุขใจยิ่งกว่าวันธรรมดาที่ไม่เจออุปสรรคใดๆมาก่อนครับ  Grin

ขอบคุณครับพี่ ด้วยความเคารพครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 01:17:11 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด......

ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ.....นะน้องโป้ง

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:23:13 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ..................

ไม่เจบ ไม่จน

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 10:43:45 AM »

หลงรักสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้องโป้ง

คนตัวเขียว-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 60

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 11:30:28 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

อยู่อย่างพอเพียง
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 12:36:31 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเฮีย..ทั้งเฮียและครอบครัวทุกๆคนเลยนะครับ... ไหว้  หลงรัก

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 01:09:34 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:20:29 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 11:32:44 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่โป้ง ไหว้  จุ๊บๆ  หลงรัก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 11:40:51 PM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับตาโป้ง มีความสุขมากมายร่างกายแข็งแรงตลอดไปครับ Grin

Hariwake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 09:38:24 AM »

HBD. ครับคุณโป้ง มาช้าไปหน่อยครับ อ๋อย อ๋อย
ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง กิจการเจริญรุ่งเรือง ก้าวหน้า ยิ่งๆ ขึ้นไปครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 02:35:56 PM »

ขอให้มีความสุขมากๆครับคุณโป้ง  หลงรัก

What man is a man , who does not make the world better?
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 11:17:00 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้องโป้ง มีความสุขมากๆนะครับ หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 10:31:48 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์