เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 05:48:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคน LES BAER ไม่รู้ว่าช้าไปหรือเปล่าครับ :VOV:  (อ่าน 6346 ครั้ง)
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2005, 02:44:49 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2005, 03:44:28 AM »

ลงทะเบียน Wink

งามจังเลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก ท่านผู้การน่าจะเอาไปชลบุรีด้วยนะครับผม หลายคนคงอยากเห็นนะครับ Smiley Smiley
ผู้การยังหากระเป๋าสวยๆใส่หิ้วไปไม่ได้  Grin Grin
traipope_s
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2005, 07:01:57 AM »

ไม่มีแต่  หลงรัก มากๆครับ อิจฉาจังเลย คงต้องเก็บตังอีแล้ว
tonpai
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2005, 09:55:03 AM »

หมั้นน้องหมีไว้เหมือนกันครับ ปีหน้าค่อยลงทะเบียนน่ะ อิอิ Cheesy
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2005, 10:11:57 PM »

ลงทะเบียน Wink

งามจังเลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก ท่านผู้การน่าจะเอาไปชลบุรีด้วยนะครับผม หลายคนคงอยากเห็นนะครับ Smiley Smiley
ผู้การยังหากระเป๋าสวยๆใส่หิ้วไปไม่ได้ Grin Grin

Grin Grin ฮ่าๆ มีแซวแฮะ Grin Grin เอาไปเรียบร้อยแล้วครับ ใช้ลงแข่งตามคำเรียกร้อง(ของใครหว่า) Grin Grin ลองติดตามผลการแข่งขันเอาเองนะจ๊ะสหายเจษ  Grin Grin ว่าจะเลส แบร์เออร์ หรือ เลส แบกะดิน (พี่นกไฟให้ฉายามาสดๆร้อนๆ)  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2005, 10:13:30 PM โดย skynavy » บันทึกการเข้า

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2005, 10:17:16 PM »

ฉายาว่าอะไรครับ  Grin
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2005, 10:29:45 PM »

ฉายาว่าอะไรครับ Grin

ฉายาก็เลส แบกะดิน นั่นแหละครับ (แบกะดิน= ของวางขายตามข้างถนน เปรียบได้กับการทำให้ปืนดีๆ มันด้อยค่าลงนั่นแหละครับ) ยิงเสร็จเสตจไหนไม่ทราบ ยิงเพลทไม่โดนต้องซ้ำสองหรือสามนัดนั่นแหละถึงจะล้ม เลยได้ฉายาทันทีที่ออกมา 5555 ตอนหลังประณีตขึ้น เลยค่อยสมราคาหน่อย

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2005, 10:31:31 PM »

ฉายาก็เลส แบกะดิน นั่นแหละครับ (แบกะดิน= ของวางขายตามข้างถนน เปรียบได้กับการทำให้ปืนดีๆ มันด้อยค่าลงนั่นแหละครับ) ยิงเสร็จเสตจไหนไม่ทราบ ยิงเพลทไม่โดนต้องซ้ำสองหรือสามนัดนั่นแหละถึงจะล้ม เลยได้ฉายาทันทีที่ออกมา 5555 ตอนหลังประณีตขึ้น เลยค่อยสมราคาหน่อย
อิอิอิ ตั้งฉายาซะหมดราคาเลย 555
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 06:08:59 PM »

อิอิอิ ตั้งฉายาซะหมดราคาเลย 555

งานนี้เบเออร์ โดนคิม ขย่มซะแล้ว... Grin
ผู้การยิงดีกว่าครั้งที่แล้วครับ...ยินดีกับที่ 2 SS นะครับ Cheesy
ผมกับพี่นกไฟมาที่ 3 ทั้งคู่....แต่พี่นกไฟฝังใจสุดๆ แมทซ์นี้ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2005, 10:20:11 AM »

ยินดีด้วยนะครับกับที่ 1 ss และที่ 2 ss ด้วยนะครับ คราวนี้มีโอกาสเห็นเต็มๆเลย Shocked Shocked Shocked เร็วกว่าปืน Open  แถมแม่นกว่าอีก

ขอแสดงความยินดีกับพี่ นาจาและ คุณ นกไฟด้วยนะครับยิงลื้นมากๆเลยครับ สนามเที่ยวนี้ยากมากๆเลย
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2005, 06:50:21 PM »

งานนี้เบเออร์ โดนคิม ขย่มซะแล้ว... Grin
ผู้การยิงดีกว่าครั้งที่แล้วครับ...ยินดีกับที่ 2 SS นะครับ Cheesy
ผมกับพี่นกไฟมาที่ 3 ทั้งคู่....แต่พี่นกไฟฝังใจสุดๆ แมทซ์นี้ Grin Grin

ขอบคุณครับพี่นาจา.....คราวนี้น้องแบร์ขอฝากน้องคิมไว้ก่อน.......
พี่นกไฟมีเรื่องให้ฝังใจเยอะครับ Grin Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2005, 06:52:54 PM »

ยินดีด้วยนะครับกับที่ 1 ss และที่ 2 ss ด้วยนะครับ คราวนี้มีโอกาสเห็นเต็มๆเลย Shocked Shocked Shocked เร็วกว่าปืน Open แถมแม่นกว่าอีก

ขอแสดงความยินดีกับพี่ นาจาและ คุณ นกไฟด้วยนะครับยิงลื้นมากๆเลยครับ สนามเที่ยวนี้ยากมากๆเลย

ขอบคุณครับคุณ Lulu คุณ Lulu ก็ยิงดีนะครับ ขอบอกได้เลยว่าไม่ธรรมดาครับ....

ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2005, 06:54:21 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ตัวนี้สวยจังครับ

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2005, 07:15:33 PM »

ขอบคุณครับพี่นาจา.....คราวนี้น้องแบร์ขอฝากน้องคิมไว้ก่อน.......
พี่นกไฟมีเรื่องให้ฝังใจเยอะครับ Grin Grin

Grin Grin Grin  ยินดีรับฝากเลยครับ 25 นี้ที่ฟาร์มผู้การมาเอาคืนนะครับ Grin Grin Grin

ยินดีด้วยนะครับกับที่ 1 ss และที่ 2 ss ด้วยนะครับ คราวนี้มีโอกาสเห็นเต็มๆเลย Shocked Shocked Shocked เร็วกว่าปืน Open แถมแม่นกว่าอีก

ขอบคุณครับ คุณ  Lulu

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2005, 07:49:53 PM »

ขอบคุณครับคุณเอกพงษ์ อิอิ
และขอแสดงความยินดีกับที่ 1 Open C ด้วยนะครับ
อีกทั้งขอแสดงความเสียใจ อีกจิ๊ดเดียวไม่ขึ้นคลาส B อิอิ (กลัวมีคู่แข่งเพิ่ม) Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์