เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:35:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฮานิดๆครับ ฮาฮา ว่ากันไป  (อ่าน 24551 ครั้ง)
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #120 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:32:31 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #121 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 03:24:37 PM »

ขำก๊าก  ขำก๊าก  เยี่ยม
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 04:29:14 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ่อ ไม่ทราบ ว่า พี่ ขายที่ หรือ พี่ ขาย ประเทศ ล่ะ ครับ เนี่ย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อีแบบนี้ ต้องเรียก อุลตร้าแมน มาจัดการ ด่วน

ขำก๊าก ขำก๊าก

สงสัยกลับบ้านไม่ทัน 3นาที แหง๋มๆ(จุดจบ อุลตร้าแมน ตู)

เจอแบบนี้...อ่าน งง จน ป้าย หิวลาย จน ตาข้าว เลย

ช้าง:เฮ๊ยย ทำอะไร อ่ะ น่าเกลียด....

กระต่าย:การซ่ำกัน มันเป็นศิลปะ อย่างนึง(น่าเกลียดตรงไหน)

ตายง่ายๆ ใน 3 ขั้นตอน....

1 ถอดรองเท้า

2ราดน้ำให้พื้นเปียก ฉุ่มฉ่ำ

3 หา ลวดโลหะ แล้ว แหย่ปลั๊กไฟ

นั่นอะไร เอ่ะ นั่นอะไร แสรดดด มันไม่มีที่ วาง แล้ว ใช่ ม๊ายยย

แปลเป็นไทยว่า...อย่านั่งบนรั้ว เพราเดี๋ยวจะมีคนผลักคุณ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #123 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 04:37:16 PM »

10 มุขควายทำไงให้ได้กอดสาว

1. ดูหนังผีมีลุ้น

มุขนี้ถือว่าเป็นหนึ่งในบรรดาสุดยอดเคล็ดวิชาที่จัดขึ้นหิ้งมุขคลาสสิคได้ เลย ถึงแม้เหล่าคุณเธอส่วนใหญ่จะรู้ทันกับมุขควายๆ ง่ายๆ แบบนี้ แต่ที่ไหนมีผีจำไว้ให้ดีว่าที่นั่นมีลุ้น หลักการง่ายนิดเดียว ท่องไว้ว่า "ผีโผล่เธอโผกอด" อ้าาาา เหมือนจะง่ายใช่มั้ย แต่อย่าเพิ่งด่วนสรุปอย่างนั้น เพราะยังมีผู้หญิงจำนวนไม่น้อยที่ไม่กลัวผีในจอ พวกเธอเหล่านี้จิตแข็งพอที่จะแยกแยะออกว่ามันก็แค่คนทาขอบตาดำๆ ทำตัวแข็งๆ ก็เท่านั้น ในกรณีนี้แนะนำให้ข้ามไป level 2 คือ พาเที่ยวบ้านผีจริงๆซะเลย แล้วถ้าผีจริงยังเอาไม่อยู่ ให้คุณลองพิจารณาดูใหม่ว่าเธอหรือผีกันแน่ที่น่ากลัวกว่ากัน

2. Hero กำมะลอ

อันนี้เป็นอุบายตื้นๆ ที่เห็นในหนังไทยทั่วไป วิธีการคือไหว้วานเพื่อนคุณสักคนสองคนที่ไว้ใจได้ และมีวิญญาณนักแสดงนิดหน่อย เข้ามาลวนลามทางวาจากับเธอ เมื่อนางเองกำลังตกอยู่ในที่นั่งลำบากก็ถึงคิวพระเอกอย่างคุณที่จะต้องขี่ ม้าขาวมาช่วยเธอ อย่ารีรอ รีบเข้าไปโอบกอดเธอเสมือนคุณนั้นเป็นเจ้าข้าวเจ้าของ แล้วพูดว่า "เฮ้ย ยุ่งอะไรกับแฟนกูวะ" เมื่อเหล่าร้ายเตลิดไปแล้ว ให้รีบเปลี่ยนบทกลับมาสู่ชีวิตจริงทันที "เออ ขอโทษที เมื่อกี๊ไม่ได้ตั้งใจ จริงๆ แล้วผมก็กลัวมากเลยนะ" เธอจะยิ้มหน้าแดงพร้อมกับตบไหล่คุณแก้เขิน แล้วพูดว่า "ไม่เป็นไรหรอก ก็เธออุตส่าห์ช่วยเรานิ่" โป๊ะเช๊ะ ! ตามสูตรทุกประการ

3. ซ้อนท้ายสบายแฮ

หาวันดีๆชวนเธอไปขี่จักรยานหรือมอเตอร์ไซค์เล่นกัน แต่ต้องระลึกไว้เสมอว่าคุณคือคนเมา เมาไม่ขับซ้อนได้อย่างเดียว ยิ่งเธอขี่ไม่แข็งเท่าไหร่ยิ่งดี ทำตัวเป็นสุภาพบุรุษเอื้อมมือไปช่วยบังคับแฮนด์ซะแล้วแตะเบรคหน้าถี่ๆ ทีนี้ละพ่อ! นอกจากกอดแล้วยังได้ดมขี้หูขี้หัวถูไถกันให้ชื่นใจไปอีก แต่ก็ดูให้ดีหน่อยอุบายแบบนี้เหมาะกับการขี่ที่ความเร็วต่ำและถนนโล่งเรียบ ไม่งั้นอาจได้กอดกันยิ้มแฉ่งเป็นคางคกแบนทั้งคู่

4. สิ่งประหลาดล้านชนิด

สืบมาให้ได้ว่าเธอกลัวสิ่งประหลาดประเภทไหน จิ้งจก หนู แมลงสาบ แมงมุม ตุ๊กแก งู ฯลฯ หาสิ่งเหล่านี้มาไม่ว่าจะเป็นแบบจำลองหรือตัวเป็นๆ เลือกใช้ในสถานการณ์ที่อยู่กันคนน้อยๆ ปล่อยมันออกมาแล้วรีบคว้าจังหวะที่เธอปี๊ดป๊าดกระตู้วู้เข้าไปโอบกอดให้ ปลอดภัย แต่ในกรณีที่เธอกลัวสิ่งประหาดที่มีอันตรายมากๆ อย่างเช่น งูเกี้ยง ไม่ขอแนะนำให้ปล่อยมันอออกมาเด็ดขาดเพราะคุณอาจได้นอนกอดมุ้งสายบัวแทนตัว เธอก็เป็นได้

5. ปลาตอดหนุ่บหนับ

หาวันหยุดดีๆ ชวนเธอไปทะเลสวยๆ น้ำใสๆ แล้วลงไปเล่นน้ำกัน พยามว่ายไปในจุดที่ระดับน้ำสูงประมาณอก ดำน้ำลงไปแล้วใส่วิญญาณปลาหมึกว่ายเข้าปล่อยหนวดหนุ่บหนับตามแข้งขา แต่จำไว้ว่าอย่าตระกละ ตอดทีละนิดเพื่อให้เธอเห็นว่าเราขี้เล่นเป็นตัวไม่มีพิษภัย จากนั้นค่อยไปที่ level สูงๆ ไต่ขึ้นไปทีละหน่อย ตอดหนุ่บหนับๆบ่อยๆไปเรื่อย แต่ระวังไว้อย่าง ถ้าทะเลแถวนั้นหนาแน่นไปด้วยผู้คนต้องหาพิกัดจุดยืนของเธอให้แน่นอน ไม่งั้นไปกอดขาเมียชาวบ้านเดี๋ยวได้อาหารว่างเป็นแข้งผัวชุบน้ำเกลือ

6. mascot กอดเพลิน

ความน่ารักของเจ้าตัว mascot มีแรงดูดสาวๆและเด็กเสมอ ยิ่งเป็นชุดสวมด้วยแล้วยิ่งมีเสน่ห์เข้าไปใหญ่ สิ่งที่คุณต้องทำคือหาชุด mascot น่ารักๆสักตัวมาสวมในโอกาสพิเศษที่เกี่ยวข้องกับเธอไม่ว่าจะเป็นวันเกิด วันรับปริญญา วันฉลองได้รับตำแหน่งใหม่ แต่งานศพว่าที่พ่อตาแม่ยายหรือญาติโกโหติกาของเธออย่าทะลึ่งใส่ไปล่ะ อัตราโดนถีบมีเยอะกว่ากอด และที่สำคัญต้องระวัง mascot บางอย่างที่ให้ความหมายส่อเจตนามืด เช่น mascot ถุงยางอนามัย

7. ขาเพลงสำแดงผล

ถ้าคุณเคยมีอาการขาแพลงมาก่อนคงแหลได้ไม่ยาก เริ่มจากนึกถึงความเจ็บปวดในช่วงนั้นแล้วดึงมันออกมาให้ได้ ใส่ความอ่อนแองอแงเข้าไปเยอะๆ แต่อย่าลืมว่าสถานการณ์เป็นสิ่งสำคัญไม่น้อย หาจังหวะดีๆตอนทำกิจกรรมอยู่ใกล้ๆเธอแล้วค่อยออกอาการ อาทิ เดิน วิ่ง เล่นกีฬา อย่าไปทะลึ่งขาแพลงตอนนั่งกินหมี่เกี๊ยวล่ะ น่าสงสัย เมื่อออกอาการแล้วให้นั่งทุรนทุรายนานๆหน่อยอย่ารีบลุก รอจนกว่าเธอจะมาประคองแล้วค่อยพยุงตัวขึ้น จะกอดเอวกอดคอก็ตามสบายเลยพ่อคุณ

8. เสื้อกันฝนสุภาพบุรุษ

ถ้าฤดูฝนย่างเท้าเข้ามาจำไว้ว่าอย่าพกร่ม ให้พกเสื้อกันฝนอย่างเดียว ข้อดีของเสื้อกันฝนก็คือเราสามารถกางมันออกมาคลุมให้คนที่เราหมายปองได้ และจังหวะที่คลุมหัวนั้นคุณสามารถหาเศษหาเลยไปกับ อาการเก้ๆกังๆ กำลังดึงชายเสื้อได้อย่างแนบเนียน หมั่นดึงชายเสื้อบ่อยๆ ได้กอดอังๆหน่อยก็ยังดี

9. สะดุดลม

ไม่ว่าจะอยู่ในงานรื่นเริงไหนๆก็สามารถใช้ท่านี้ได้เสมอ แค่ทำขาอ่อนไหวไวต่อความรู้สึกเจออะไรก็สะดุดจึ๊กๆไว้ก่อน โอเวอร์แอ็คชั่นมากๆยิ่งดีใหญ่ ไถลตัวเข้าไปอยากกอดเธอตรงไหนก็เลือกเอา แต่ขอให้ถือความหน้าด้านเป็นที่ตั้ง

10. เหินฟ้าท้ากอด

กอดคนอื่นเป็นเรื่องง่าย แต่ทำให้เขากอดเรานี่สิยาก แนะนำให้เอาวิธีนี้ไปใช้กันครับ เพียงแค่คุณหาที่สูงและหวาดเสียวสักแห่ง ขึ้นไปยืนบนนั้นแล้วประกาศออกมา “ผมอยากตาย” รอเวลาอีกนิดหน่อยให้ตำรวจเดินทางมาถึงแล้วยื่นข้อเสนอต่อรอง บอกเขาไปว่าอยากเจอหน้าคนรักหรือคนที่กำลังแอบรัก แต่ต้องเตรียมเบอร์โทรของเธอ เลือกสถานที่ให้ใกล้ย่านที่เธอพักอาศัยและตรวจตราวันเวลาให้รอบคอบว่าเธอไม่ ไปไหนไกลแน่นอน เท่านี้ก็เตรียมวงแขนอุ่นๆของคุณไว้กอดได้เลย แต่ถ้าพลาดตกลงมาตายห่าก่อนก็ซวยไป เขียนความต้องการสุดท้ายใส่กระเป๋ากางเกงไว้ก็ดีเผื่อเธอจะได้มากอดส่งวิญาณ

สุดท้ายนี้เราหวังเป็นอย่างยิ่งว่า 10 วีธีหาเรื่องกอดแบบควายๆที่นำเสนอไปนั้นคงทำให้คุณมีความสุขในเดือนแห่งความ รักมากขึ้นนะครับ ม้อออออ...เอ๊ะ! ควายร้องยังไงนะ?  ^0^
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 05:03:02 PM »

ซุปเปอร์แมน ...เร็วกว่าเสียง!

วันหนึ่ง Superman อยากออกไปเที่ยวมากๆ ก็เลยโทรชวน Batman ไปกินเหล้า

Batman : ไปไม่ได้จริงๆ เนี่ย Robin ป่วย ต้องคอยดูแล?

Superman ก็เซ็งนิดๆ แต่ไม่เป็นไร ลองโทรไปชวน Spider Man  ดีกว่า

Spider Man : ไม่ว่างๆ ต้องไปงานปาร์ตี้บ้านเพื่อน วันหลังก็แล้วกันนะ?

Superman ก็เลยเซ็ง พลางนึกในใจว่า ?ไปคนเดียวก็ได้วะ? แล้วก็บินขึ้นฟ้าไป
ทันใดนั้น ระหว่างทางก็นึกขึ้นได้ว่า
เออ... แวะไปคอนโดของ Wonder Woman (สาวน้อยมหัศจรรย์) ดีกว่า ชวนหล่อนไปเที่ยว เผื่อฟลุค
คิดได้ดังนั้น ก็เลยเลี้ยวไปที่ระเบียงคอนโดของ Wonder Woman

มองเข้าไปข้างในก็เห็นหล่อน กำลังเปลือยกาย !!นอนหงายบนเตียง หลับตาพริ้ม
Superman ก็เลยเกิดตัณหา แล้วก็นึกในใจว่า... เราเป็น Superman นี่นา แล้วก็เร็วกว่าเสียงอยู่แล้ว
ถ้าเราเข้าไป ... จูบบบบ น้ำลายหก เธออย่างรวดเร็ว แล้วรีบออกมา เธอคงไม่ทันรู้ตัวแน่ๆ เลย

คิดได้ดังนั้นก็เลย รีบใช้ความเร็วเหนือเสียงเข้าไป จัดการซะหนึ่งดอก แล้วบินกลับไปอย่างรวดเร็ว
จนไม่มีใครมองทัน พลางยิ้มกริ่มด้วยความสุข จึงไม่ได้ยินเสียง Wonder Woman ที่เพิ่งลืมตาขึ้นมาแล้วพูดว่า

Wonder Woman :  ที่รัก... เมื่อกี้คุณได้ยินเสียงอะไรไม๊คะ??

หล่อนถาม Invisible Man (มนุษย์ล่องหน) ที่กำลังทับเธออยู่

Invisible Man : ผมไม่ได้ยินอะไรหรอก แต่แปลกมาก อยู่ดีๆ ตอนนี้ผมรู้สึกเจ็บก้นมากๆ อ่ะ...?  อ๋อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2011, 05:05:03 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
sorrasak(a)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #125 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 05:54:30 PM »

ผมชอบข้อ3ครับลุงบัง แหมนึกถึงตอนเรียนมัธยมเลยครับ
ผ้าเบรกหน้าหมดเร็วมากฮ่าฮ่าๆๆๆ หัวนี่เยิ้มไปหมด ขำก๊าก ขำก๊าก

พลังเงียบ  เฉียบขาด
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 06:00:37 PM »

ผมชอบข้อ3ครับลุงบัง แหมนึกถึงตอนเรียนมัธยมเลยครับ
ผ้าเบรกหน้าหมดเร็วมากฮ่าฮ่าๆๆๆ หัวนี่เยิ้มไปหมด ขำก๊าก ขำก๊าก

เรียกน้องจะเหมาะกว่านะครับ ลุงบัง ลุงบัง ผมว่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
sorrasak(a)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #127 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 06:24:04 PM »

เรียกน้องจะเหมาะกว่านะครับ ลุงบัง ลุงบัง ผมว่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เรียกลุงบังเหมาะแล้วครับ ผมเพิ่งอายุแค่26เองคับ ข้าน้อย
ขอคารวะผู้อาวุโส ไหว้

พลังเงียบ  เฉียบขาด
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #128 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 06:38:38 PM »

เรียกลุงบังเหมาะแล้วครับ ผมเพิ่งอายุแค่26เองคับ ข้าน้อย
ขอคารวะผู้อาวุโส ไหว้

นั้นแหละ เรียกน้อง น่ะถูกแล้ว Grin
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #129 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:06:14 PM »

คลิป ทหารพลาด ทำปืนหัก คลิปแมส
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2011, 07:19:52 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #130 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 09:30:43 PM »

คลิปหมายิ้ม.flv

น่าหามาเลี้ยงนะครับ ................ไม่รู้จะหาได้หรือเปล่า  Grin

นี่ล่ะครับที่เขาเรียกว่า หมายิ้ม

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #131 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 12:16:54 PM »

พี่เขย กับน้องเมีย

ดิฉันแต่งงานเมื่อ พ.ศ. 2534
และได้อยู่กินกับสามีด้วยดี จนมีลูกสาวและลูกชายอย่างละคน
ชีวิตก็มีความสุขดี มีรถยนต์ มีบ้านในเนื้อที่ 24 ตารางวา บนถนนแจ้งวัฒนะ

ดิฉันมีน้องสาว 1 คน เค้าไปได้สามี ที่มีเมียหลวงอยู่แล้ว
ตอนหลังเค้าเลิกกัน เขามาหาดิฉัน ดิฉันก็ให้น้องสาวมาอยู่ด้วยกัน
แต่ว่ามาคนเดียวนะคะ ส่วนลูกๆอยู่กับสามีเขา

น้องสาวมาอยู่กับดิฉันได้หลายปี จนมาวันหนึ่ง ...

หัวใจดิฉันเกือบสลาย
คือสามีดิฉันเลิกงาน
เวลา 24.00 น.

และในเวลา 00.45 น. ดิฉันได้ยินเสียงรถของสามีมาถึงบ้านแล้ว...

แต่ดิฉันหลับต่อ... แล้วก็ตกใจตื่นตอน
ตี 2 กว่านิดหน่อย ไม่เห็นสามีนอนอยู่ ลุกขึ้นไปดูที่ห้องลูกๆ ก็ไม่มี
ในห้องน้ำก็ไม่มี ใจหายวาบ

รีบลงมาที่โซฟาข้างล่างก็ไม่มี รถยนต์ก็จอดอยู่แต่สามีดิฉันไปไหน ??

มองที่ประตูบ้านก็ใส่กลอนอยู่
ดิฉันหัวใจเต้นแรงมาก เหลืออยู่ห้องเดียวคือ...ห้องน้องสาว...ของดิฉัน

ดิฉันเดินไปเปิดไฟ จนสว่างทั่วบ้าน หัวใจเต้นแรงผิดปกติอยากจะเป็นลม
แล้วมองไปที่ห้องของน้องสาว
แล้วพยายามตั้งสติคิดในใจว่า ถ้าเขาเดินออกมาจากห้องนั้นดิฉัน .........
จะทำอย่างไร

ดิฉันนั่งมองประตูห้องของน้องสาวน้ำตาก็ไหล
นึกในใจ ว่า จะทำอย่างไร ?
เราจะทำอย่างไรดี ?

ลูกก็ยังเล็ก ดิฉันตัดสินใจ ? เลิก?
ยังไงก็ต้องเลิก

แล้วให้เขาไปอยู่กับน้องสาวที่อื่นส่วนดิฉันจะอยู่กับลูกๆ
คือ จะยกสามีให้น้องสาวไป ถ้าเขารักกัน

จนประมาณ ตี 3 กว่าๆ ดิฉันนึกในใจว่า

ถ้าดิฉันโทรฯ เข้ามือถือเขาแล้วเสียงโทรศัพท์ก็ต้องดัง
ออกมาจากห้องน้องสาวแน่ๆ เลย

เป็นไงเป็นกัน

ดิฉันตัดสินใจโทรฯ แล้วก็ติดจริงๆ ค่ะ

ใจดิฉันเต้นแรงจนเกือบหลุดออกมาข้างนอก

ดิฉันยืนอยู่หน้าห้องน้องสาว....
แต่เอ๊ะไม่มีเสียงโทรศัพท์ดังออกมา จากในห้องของน้องสาวเลย

แต่โทรฯ ติด
แล้วเขาอยู่ไหน ??

ฮัลโหล ?
ฮัลโหล ?
เธออยู่ไหน ? ดิฉันตวาด
.
.
.
" ก็นอนอยู่ในรถสิ อีบ้า รู้ทั้งรู้ว่าวันนี้ กรู กลับดึก......

ยัง.........ล็อคประตูอีก ..... "
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 12:32:01 PM »

30 ข้อที่ผู้หญิงไม่กล้าถามผู้ชาย

1. ทำไมผู้ชาย (บางคน) ไม่ยอมซักกางเกงใน ?
    ตอบ = เป็นมิตรกับกลิ่นกายตัวเอง เป็นเพื่อนสนิทกับขี้กลาก ขี้เกลื้อนและขี้เกียจ !!!

2. ห้องรกมาก ไม่ทราบว่านอนกันได้ยังไง ?
    ตอบ = ผู้ชายเป็นมนุษย์ที่ไม่เรื่องมาก สามารถนอนได้ทุกที่และทุกท่า
แม้จะมีเจ้าแมลงสาบตัวน้อยมารบกวนทุกคืน

3. ไม่ค่อยจะซักเสื้อผ้า แล้วจะมีอะไรใส่ ?
    ตอบ = เสื้อผ้าเก่า (ตัวเมื่อวันก่อน) ที่เกือบจะกลายเป็นผ้าขี้ริ้ว ของเค้าดี
ใส่ทน แม้ไม่ซัก!!! (ถ้ารวยหน่อยก็จะซื้อมาใส่เลย)

4. ชอบมีกิ๊ก จริงรึเปล่า ?
    ตอบ = แล้วแต่บางคน แต่ส่วนใหญ่ถ้ามีกิ๊กแล้วเพื่อนจะอิจฉา ทำให้ภูมิใจลึกๆ

5. ทำไมถึงอารมณ์ร้ายบ่อย หงุดหงิดง่าย ?
    ตอบ = อาจจะมีปัญหาที่แก้ไม่ตกหรือเรื่องกังวลในใจที่ไม่อยากเปิดเผย
จนเก็บไปเป็นภาระคนเดียว หรือไม่วันนั้นคุณจะโทรมเป็นคุณป้า จนเค้าเบื่อขี้หน้าเล่นๆ

6. ทำไมผู้ชายถึงได้เจ้าชู้นัก ?
    ตอบ = แล้วทำไมผู้หญิงถึงเอาแต่ใจ

7. ดูบอล หนุกตรงไหน ?
    ตอบ = แล้วดูละครน้ำเน่า หนุกตรงไหน

8. ชอบผู้หญิงแบบไหน ?
    ตอบ = ขึ้นชื่อว่าเป็นผู้ชาย ชอบทุกอย่างที่เป็นผู้หญิง! แต่เค้าจะชอบคุณหรือไม่นั่น ทดสอบกันเอาเอง

9. แฟนกับเพื่อน จะเลือกใคร ?
    ตอบ = ถ้าเพื่อนถามก๊จะเลือกเพื่อน ถ้าแฟนถามก๊จะเลือกแฟน

10. ผู้ชายความรู้สึกช้า จริงรึเปล่า ?
     ตอบ = ลองถอดเสื้อผ้าต่อหน้าเค้าดูสิ จะได้รู้ว่าช้าหรือเร็ว

11. ผู้หญิงสวยกับผู้หญิงรวย เลือกอันไหน ?
      ตอบ = ถ้าได้ทั้งสองอันจะมีน้ำหนักมาก แต่จะเลือกผู้หญิงรวย แม้ไม่สวยก็ทำศัลยกรรมกันได้

12. ทำไมถึงชอบเล่นเกม เล่นได้ไม่รู้จักเหนื่อย ?
     ตอบ = เพราะหน้าจอคอมมี 16 ล้านสี อาจมีแรงดึงดูดชนิดพิเศษ
ไม่เหมือนหน้าของคุณที่อาจดูจืดชืดไร้สีสัน แค่มอง ก็เหนื่อยแล้ว

13. ผู้ชายที่ภายนอกแข็งแรง ภายในแฝงความอ่อนโยนรึเปล่า //
     ตอบ = มีบ้าง บางทีดูหนังสะเทือนอารมณ์ ก็มีน้ำตาไหลบ้างเหมือนกัน (แต่ไม่ให้ใครเห็น อายเค้า)

14. ผู้ชายคิดยังไงกับผู้หญิงที่จีบผู้ชายก่อน //
     ตอบ = ชอบ เพราะแสดงว่าเราหล่อเร้าใจ

15. ผู้ชายคิดยังไง ถ้าขอเบอร์ แล้วผู้หญิงไม่ให้ //
     ตอบ = แม่ง...เล่นตัว

16. จริงหรือ ?? ที่ผู้ชายชอบผู้หญิงที่ไม่แต่งหน้า //
     ตอบ = จริง ถ้าต้องใช้เวลาแต่งหน้าเป็นครึ่งวัน แล้วไม่มีอะไรดีขึ้นกว่าเดิม

17. ผู้ชายชอบผู้หญิงที่หน้าตา หรือนิสัย //
     ตอบ = ทั้งสองอย่าง ถ้าสวยและนิสัยดีด้วย จะดีมาก

18. ผู้ชายส่วนใหญ่ขี้หึงกันรึเปล่า //
     ตอบ = หึง แต่วิธีแสดงออก ไม่เหมือนกัน แล้วแต่คน

19. คิดยังไง กับผู้หญิงที่พูดคำหยาบกับเพื่อนๆ //
     ตอบ = ห้าว กร้านชีวิต และ มั่นใจในตัวเอง สูง

20. ในสายตาผู้ชาย ผู้หญิงที่ดูน่ารักมีลักษณะอย่างไร //
      ตอบ = ว่านอนสอนง่าย  ขี้งอน เอาแต่ใจ (บางคนนะ)

21. ถ้าแฟนกำลังจะโดนทำร้าย ผู้ชายจะเข้าไปช่วยรึเปล่า//
      ตอบ = ช่วย แต่จะซ้ำ หรือ จะห้าม นั่นอีกเรื่องนึง

22. คิดยังไง กับผู้หญิงที่กินเก่ง แต่ไม่ตะกละ กินเรียบร้อย //
      ตอบ = ดีจัง เพราะปกติ เห็นแต่ผู้หญิงกลัวอ้วน ชวนกินอะไรก็ไม่เอา

23. ทำไมคำว่าขอโทษสำหรับผู้ชายมันพูดยากนัก //
      ตอบ = ไม่อยากพูดบ่อย เดี๋ยวไม่ขลัง (กลััวไม่แมน...ว่างั้น)

24. ผู้ชายอยากได้อะไรในวันพิเศษ //     
      ตอบ = ความเข้าใจ  (ยากจัง )

25. ผู้ชายชอบให้อะไรผู้หญิงในวันวาเลนไทม์ //     
      ตอบ = ไม่รู้ ถ้าอยากได้อะไรควรบอก ไม่อยากเดา เดี๋ยวให้แล้วไม่ถูกใจ กรูก็ผิดอีก   

26. ผู้ชายรู้สึกอะไรรึเปล่า เมื่อผู้หญิงโกรธ //     
      ตอบ = เหนื่อย เพราะต้องมานั่งง้อ

27. ผู้ชายเคยเสียน้ำตาเพราะผู้หญิงหรือเปล่า //
      ตอบ = เคย ส่วนใหญ่จะเป็นอกหักครั้งแรก ถ้าครั้งหลัง ๆ จะชิน เลี้ยงฉลองมากกว่าร้องไห้

28. คิดยังไงกับผู้หญิงขี้อ้อน //
      ตอบ = บางทีก็น่ารักดี อ้อนแค่พอดี ๆ มากไปน่ะ น่า ถี-บ

29. ทำไมผู้ชายฝักใฝ่แต่เรื่องเซ็กส์
      ตอบ = ไม่ได้ฝักใฝ่ แค่หมกมุ่น         

30. หลังมีเซ็กส์ ผู้ชายชอบทำอะไร
      ตอบ = กลับบ้าน !!!       

....... เอ่อ เรื่องเเบบนี้เป็นเฉพาะกับหนุ่มๆบางคนและบางข้อเท่านั้นนะคะ อย่าเหมารวมกันหมด  (ประเดี๋ยวคนโพสโดนประทุษร้ายจากคนอ่าน)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #133 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 12:40:25 PM »

ก่อนแต่ง

ช. ในที่สุด ก็ถึงเวลาซะที ผมรอไม่ไหวแล้ว
ญ. แล้วคุณจะเลิกกับฉันไหม
ช. ไม่มีทาง ทำไมคุณคิดอย่างนั้น
ญ. ถ้าฉันงอน คุณจะง้อฉันหรือเปล่า
ช. สำหรับคุณแล้ว ผมจะพยายามทำทุกวิธี
ญ. แล้วคุณคิดจะรังแกฉันบ้างไหม
ช. ผมต้องฆ่าตัวตายแน่ๆ ถ้าทำอย่างนั้นกับคุณ
ญ. จูบฉันสิคะ

หลังแต่งงานแล้ว ให้อ่านย้อนขึ้น
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #134 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 12:44:40 PM »

a : วันก่อนครับ
    b : ทำไมครับ
    a : เพื่อนผม ไปบ้านร้าง เขาว่า เฮี้ยนมากครับ
    b : โห
    a : เปิดประตูเข้าไปเท่านั้นแหละ วิ่งออกมาแทบไม่ทันครับ
    b : เห้ย ผีดุมากๆ
    a : ลืมล็อครถครับ..
    --------------------------------------------------------------------------------------
    a : แถวบ้านผมมีคนประท้วงอดข้าวกันครับ
    b : เฮ้ย
    a : จริงจังกันมากครับ ผมลองเอาอาหารไปวางล่อไว้ข้างหน้า เชื่อไหมฮะ สิบวันให้หลังกลับไปดู
    ข้าวนี่ไม่ได้ลดลงแม้แต่เม็ดเดียวครับ
    b : เฮ้ย จิตใจเข้มแข็งมุ่งมั่นมาก !!!
    a : ตายตั้งแต่วันที่สองครับ...

-------------------------------------------------------------------------------------
    a : ไปมีเรื่องกับพวกนักเลงมาครับ
    b : แล้วไงครับ
    a : ผมเห็นท่าจะไม่ไหวครับ เลยโทรเรียกเพื่อนมา พอเพื่อนผมมาเท่านั้นแหละครับ พวกแม่งยกมือไหว้กัน
    ทุกคนครับ!!
    b : โห เพื่อนมึงเก๋ามาก แค่เห็นหน้าก็กลัวกันแล้ว!!
    a : เพื่อนกูเป็นพระครับ...

--------------------------------------------------------------------------------------
    A : วันก่อนครับ
    B : ยังไงครับ
    A : ผมกับเพื่อนไปร้านอาหารร้านหนึ่ง เห็นบอกว่าอร่อยมาก สั่งอาหารไปสามอย่างครับ
    B : แล้วยังไงครับ
    A : พอเพื่อนผมจิ้มเนื้อสเต๊กชิมเท่านั้นล่ะครับ ถึงกับร้องลั่นร้านครับ
    B : อร่อยจนต้องกรี๊ดร้องออกมา
    A : มีดบาดปากยาว เย็บสิบเข็มครับ

a : ไปดูละครเวทีแม่นาค มิวสิคัลมาครับ
    b : อ้อ
    a : ดูจบ เชื่อไหมครับ ผมไม่อยากดูละครเรื่องไหนอีกเลยครับ
    b : คือแม่งดีมากๆ สมบูรณ์ที่สุดเเล้ว
    a : ตังหมด บัตรแพงชิบหายครับ...
    a : ไปเดินเล่นสะพานพระรามแปดมาครับ
    b : แล้วยังไง
    a : เห็นผู้หญิงคนนึงทำกระเป๋าตังตกน้ำ ผมนี่รีบโดดลงไปเลยครับ...
    b : ลงไปช่วยเก็บของขึ้นมาให้ แม่งคนดีว่ะ
    a : โดดลงไปขโมยของ แล้วรีบว่ายหนีไปอีกฝั่งเลยครับ...

------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    A : วันก่อนครับ
    B : ทำไมครับ
    A : เพื่อนผมเดินผ่านสวนสาธารณะ บังเอิญเจอนกเป็ดน้ำกำลังหาปลากินอยู่กลางสระยามเย็นครับ
    B : แล้วยังไงต่อครับ
    A : มันเห็นปั๊บก็รีบคว้ากล้องถ่ายรูปขึ้นมาเลยครับ
    B : บรรยากาศงาม คอมโพสดี ประทับใจจนอดใจบันทึกภาพไม่ได้
    A : ขว้างกล้องใส่นกเป็ดน้ำคอหักทันทีครับ...
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    a : ไปเรียนโยคะครับ
    b : อื้ม สุขภาพๆ
    a : เชื่อไหมฮะ เรียนไปสี่วันเท่านั้นแหละ ขานี่อยู่ใกล้หัวนิดเดียวครับ !!
    b : โห ตัวมึงอ่อน ยืดหยุ่นมากอะ
    a : เจอครูเตะก้านคอ! เสือกไปมีเรื่องกับแกครับ..

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    a : ไปแข่งกินจุมาครับ คู่ต่อสู้เป็นฝรั่งตัวใหญ่มากครับ
    b : แล้วไงครับ
    a : เริ่มแข่งไปแค่นาทีเดียวเท่านั้น ฝรั่งคนนั้นถึงกับอึ้งไปเลยครับ
    b : โห แค่นาทีเดียวมึงกินไปเยอะมาก!!
    a : อ้วกแตกตั้งแต่นาทีแรกครับ...

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

a : แล้ววันก่อนครับ
    b : ทำไมวะ
    a : ไปคัดตัวนักวิ่งมาครับ
    b : เออ เปนงัยวะ
    a : 100 ม. ผมวิ่งได้ 4 วิ ครับ
    b : โห หยั่งงี้ติดทีมชาติเลยนะเนี่ย
    a : วิที่ 5 ล้มครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

a : แล้ววันก่อนครับ
    b : ทำไมวะ
    a : ไปเที่ยวกลางคืนมาครับ
    b : เออ เปนงัยวะ
    a : หิ้ว ญ กลับมาคนนึงครับ
    b : โหย เปยงัยวะ
    a : นม งี้ดูไม่ได้เลยครับ
    b : เห้ยทำนมหรอวะ
    a : เค้าไม่ให้ดูครับ..

เอามาให้ ฮา ๆ ขำ ๆ หวังว่าคงจะชอบกันนนะครับ

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 17
  พิมพ์