เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:29:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฮานิดๆครับ ฮาฮา ว่ากันไป  (อ่าน 24398 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 06:51:50 PM »

ตกลงจะเป็นอะไรกัน ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้ำมองของแท้  ขำก๊าก ขำก๊าก

ที่มาของคำว่า" ข้ามสายพันธุ์ "

เฮ้ย!! ตกใจหน้าซีดผิดด้าน  ตกใจหน้าซีด

ใส้กรอกอนาคต เยาะเย้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 07:19:32 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 07:26:55 PM »

ฮา  ดีครับ บัง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 07:43:33 PM »

+ 1 ให้กับความฮาครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 02:23:20 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เมื่อกี้ ลูกสาว(ซู) เล่นอยู่หน้าบ้านกับเพื่อน
เพื่อน      เฮ้ย นั้นขี้แมว เยาะเย้ย
ซู           ป๊าๆๆ ขี้แมว   เยาะเย้ย
ผม          อย่าไปเล่น สกปรก (ตะโกนจากห้องซ่อม)   แบร่ Angry
ซู (บอกเพื่อน)     เน....  อิสลามกินขี้แมวได้ ไทยพุทธกินขี้แมวไม่ได้   ยิ้มีเลศนัย
เพื่อน      จริง หรอ  Huh Grin
ซู            เอ่อแหละ ..... ไม่เชื้อกินดูต่ะ  อิสลามกินได้  ยิ้มีเลศนัย
เพื่อน       น้องซู กินให้ดูก่อน ต่ะ  ยิ้มีเลศนัย
ซู            เค้าห้ามผู้หญิงกิน ผู้ชายกินได้ได้บุญ ปะป๊า เรายังเคยกินเลย  Grin
   อ้าว...ไอ้ซู หางานให้กูละ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เพื่อน วิ่งกลับบ้าน 
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 02:58:37 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก +๑......
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 05:45:12 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เมื่อกี้ ลูกสาว(ซู) เล่นอยู่หน้าบ้านกับเพื่อน
เพื่อน      เฮ้ย นั้นขี้แมว เยาะเย้ย
ซู           ป๊าๆๆ ขี้แมว   เยาะเย้ย
ผม          อย่าไปเล่น สกปรก (ตะโกนจากห้องซ่อม)   แบร่ Angry
ซู (บอกเพื่อน)     เน....  อิสลามกินขี้แมวได้ ไทยพุทธกินขี้แมวไม่ได้   ยิ้มีเลศนัย
เพื่อน      จริง หรอ  Huh Grin
ซู            เอ่อแหละ ..... ไม่เชื้อกินดูต่ะ  อิสลามกินได้  ยิ้มีเลศนัย
เพื่อน       น้องซู กินให้ดูก่อน ต่ะ  ยิ้มีเลศนัย
ซู            เค้าห้ามผู้หญิงกิน ผู้ชายกินได้ได้บุญ ปะป๊า เรายังเคยกินเลย  Grin
   อ้าว...ไอ้ซู หางานให้กูละ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เพื่อน วิ่งกลับบ้าน 

ขัดใจเด็กไม่ดีครับ... ผู้ใหญ่ที่ดีไม่ควรขัดขวางจินตนาการเด็ก...

...ดังนั้น... จัดไปซะ... ซักกองสองกอง... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 05:52:30 PM »

สงสารเด็กได้เชื้อพ่อมากไปหน่อย 

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 05:57:47 PM »

สงสารเด็กได้เชื้อพ่อมากไปหน่อย 

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 06:56:29 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

พ่อมันน่ารักออก เน๊าะครูต้นเน๊าะ  Grin
ครูต้น (Orchid) - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:19:53 PM »

ฮามากครับ  Grinดูแล้วหายเครียดเลย ขอบคุณครับพี่ศักดา (+ให้ครับ)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:25:46 PM »

ฮามากครับ  Grinดูแล้วหายเครียดเลย ขอบคุณครับพี่ศักดา (+ให้ครับ)
ขอบคุณครับ  Grinทอนกลับให้นะครับ  ไหว้

ตกใจ  ครูต้นอีก 1คน  เอาไงดีหว๋า ........ ครูต้นครับครูต้น เป็นอาจารย์สอนวิชา อะไร ครับ  ไหว้ Grin
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:28:04 PM »

.357เหมือนกันเลยทั้ง 2คน  คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:35:49 PM »

งั้นผมขอเรียก ครูต้นท่านนี้ว่า"ครูต้น1"แล้วกันนะครับ
ส่วนครูต้นท่านนี้ผมขอ อนุญาต เรียกว่า"ครูต้น2" นะครับ  ไหว้
ครูต้น (Orchid) - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:38:27 PM »

ขอบคุณครับ  Grinทอนกลับให้นะครับ  ไหว้

ตกใจ  ครูต้นอีก 1คน  เอาไงดีหว๋า ........ ครูต้นครับครูต้น เป็นอาจารย์สอนวิชา อะไร ครับ  ไหว้ Grin
ครู "เกษตร" ครับพี่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:42:21 PM »

ครู "เกษตร" ครับพี่
อย่าเรียก"พี่"เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน เรียกศักดาเฉยๆ หนิดหนม ว่า ครับ ครูต้น2
ครูต้น1 วิชาสุขศึกษา สาขาวิชา เพศศึกษา    ขำก๊าก ขำก๊าก    ตกใจ    เผ่นดีกว่า ครับ ไปล่ะ .....ฟิ้ว...... ไหว้
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 17
  พิมพ์