เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:34:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฮานิดๆครับ ฮาฮา ว่ากันไป  (อ่าน 24404 ครั้ง)
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 07:45:37 PM »

ขอบคุณครับ ฮาดี
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 08:25:26 PM »

เห้ย ใครยิงงฟ่ะ.... ขำก๊าก

Machine Gun Scare on Sleeper - Break Scares
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 08:28:56 PM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 08:58:26 PM »

Machine Gun Scare on Sleeper - Break Scares

ขำก๊าก ขำก๊ากไปตามธรรมชาติครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:06:35 PM »

.357เหมือนกันเลยทั้ง 2คน  คิก คิก คิก คิก

บร้า... อาวุธประจำตัวผม... คือ... หน้าตาต่างหากล่ะครับ... เหมือนกับบังฟีน... ที่มีหน้าตาเป็นอาวุธ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ฮามากครับ  Grinดูแล้วหายเครียดเลย ขอบคุณครับพี่ศักดา (+ให้ครับ)
ขอบคุณครับ  Grinทอนกลับให้นะครับ  ไหว้

ตกใจ  ครูต้นอีก 1คน  เอาไงดีหว๋า ........ ครูต้นครับครูต้น เป็นอาจารย์สอนวิชา อะไร ครับ  ไหว้ Grin
ครู "เกษตร" ครับพี่
อย่าเรียก"พี่"เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน เรียกศักดาเฉยๆ หนิดหนม ว่า ครับ ครูต้น2
ครูต้น1 วิชาสุขศึกษา สาขาวิชา เพศศึกษา    ขำก๊าก ขำก๊าก    ตกใจ    เผ่นดีกว่า ครับ ไปล่ะ .....ฟิ้ว...... ไหว้

สุขศึกษาไม่ได้สอนครับ ส่วนอีกวิชา... เน้นภาคปฏิบัติ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...กำลังหาที่เรียนต่ออยู่ครับ... ว่าจะต่อด๊อกเตอร์ด้านนี้โดยตรง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:22:00 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  แก้ข่าวครับ ครูต้น 1 ฝ่ายปกครอง ครับ  เยี่ยม
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:33:28 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  แก้ข่าวครับ ครูต้น 1 ฝ่ายปกครอง ครับ  เยี่ยม

ก็เพราะเป็นฝ่ายปกครองนี่แหละครับ... ถึงอยู่ไม่ค่อยสุข... วันก่อนกำลังกินข้าวอยู่ก็มีสายแจ้งว่านักเรียนดมกาว... วิ่งไปดูมันก็กระโดดต้นไม้หนี... ตามไปดูเกือบโดนเด็ก ม.๑ ต่อย... (ตัวโต+กำลังเมากาว) กลับมาก็หมดอารมกินข้าวต่อแล้ว... Grin Grin Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:35:56 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ผมขำท้องแข็งเลย ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:38:22 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  แก้ข่าวครับ ครูต้น 1 ฝ่ายปกครอง ครับ  เยี่ยม

ก็เพราะเป็นฝ่ายปกครองนี่แหละครับ... ถึงอยู่ไม่ค่อยสุข... วันก่อนกำลังกินข้าวอยู่ก็มีสายแจ้งว่านักเรียนดมกาว... วิ่งไปดูมันก็กระโดดต้นไม้หนี... ตามไปดูเกือบโดนเด็ก ม.๑ ต่อย... (ตัวโต+กำลังเมากาว) กลับมาก็หมดอารมกินข้าวต่อแล้ว... Grin Grin Grin

แล้วกินก๋วยเตี๋ยวแทนหรือปล่าวครับ   Grin    เด็กเมากาวระวังนะครับ  เทคนิค ครับ ตวาดมันดังๆแล้วบอกว่า "กูเป็นยักษ์"  ขำก๊าก
รับรอง กลายเป็น แมว เลยครับ   คิก คิก คิก คิก  ไอ้พวกนี้จิตนาการมัน จะเตลิดครับ  ขำก๊าก
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:43:03 PM »

สุขศึกษาไม่ได้สอนครับ ส่วนอีกวิชา... เน้นภาคปฏิบัติ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...กำลังหาที่เรียนต่ออยู่ครับ... ว่าจะต่อด๊อกเตอร์ด้านนี้โดยตรง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

อาบ  อบ  นวด   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:45:37 PM »

ไหว้

อาบ  อบ  นวด   คิก คิก
อาบ      อาบน้ำมนต์
อบ        อบสมุนไพร
นวด      นวด แป้งทำขนม   ขำก๊าก ขำก๊าก
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 10:03:36 PM »

คิก คิก ขำก๊าก ไหว้
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 12:15:16 AM »

ฮา  แบบนี้ไปชายแดนดีก่า   คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:20:49 PM »

ฮา  แบบนี้ไปชายแดนดีก่า   คิก คิก

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 07:41:00 PM »

คลายเครียดดี +1 ครับ

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 08:46:21 AM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คลิปขำขำ คลิปฮาๆของคนฮาๆ ลองดู คลิปตลก คลิปขำขำ คลิปฮาฮา วีดีโอตลก โครตตลก Joke สกิน hi5 ดารา3

อันนี้ฝากถาม  อาศักดา   โปรโมเตอร์ชื่อดัง   คิก คิก

มันเป็นอะไรกันครับ   คิก คิก ตกใจ

ตลกดีนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 08:49:06 AM โดย indojeen » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์