เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 02:23:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขน ผุ้หญิง ผู้ชาย  (อ่าน 7551 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:02:18 AM »

Grin Grin Grin

เอ้า.........ถอนสมอออออออ.... คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 03:06:01 PM »

เรื่องของเรื่องคือ อย่างบอกว่าหนวดนี่ ไว้กรองสิ่งสกปรก ทำไมผู้หญิงไม่มี ทั้งที่ต้องกินเหมือนกัน เป็นต้นครับ  Huh

เมื่อก่อนคนเรายังไม่มีแก้วน้ำกันนะครับ  ยังกินน้ำเหมือนสัตว์อยู่  เลยต้องมีหนวดเอาใว้ครับ โดยเฉพาะผู้ชาย  ผู้หญิงไม่มีครับเพราะกินทีหลัง

เด็กๆก็ยังไม่มีครับ เพราะหากินเองยังไม่เป็น  พ่อแม่เป็นคนหามาไห้  แล้วการที่ผู้ชายมีหนวดก็แสดงถึงความน่ากลัวน่าแกรงขาม  ผู้หญิงจะไม่มีครับ

เพราะพระเจ้าสร้างผู้หญิงมาเพื่อไห้ดู สวยงาม ไม่ใช่น่าแกรงขามครับ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 03:14:37 PM »

น้าดุลพูดไม่ตรงกับใจ  Huh

ตรงหนายจ๊ะ
 Grin Grin
ก็ตรงผู้หญิงกินผลไม้นั่นแหละ  Grin

เอ่อ  อิ อิ ถ้าขยายความต่อกลัวโดนเซ็นเซอร์

อะไรกันแค่ กล้วยเนี้ยนะ  Grin น้ำลายหก
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 06:06:37 PM »

เป็นเรื่องของธรรมชาติแล้วล่ะครับ ใครมีมากมีน้อย สุดท้ายก็ต้องทำใจ เว้นแต่ว่าชอบ  ขำก๊าก  เยี่ยม  ไหว้
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 06:39:05 PM »

จากฮอโมนเพศรึเปล่าครับที่สาวบางคนมีหนวด

[/url]
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 08:18:09 PM »

จากฮอโมนเพศรึเปล่าครับที่สาวบางคนมีหนวด

ผู้หญิงมีหนวดแบบนี้หรือปล่าว ครับ   Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 09:00:35 PM »

ผู้หญิงมีหนวดแบบนี้หรือปล่าว ครับ   Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

สงสัยบังชอบแนวนี้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 09:06:44 PM »

สวยดีนะครับ บัง  น่ารักดีด้วย  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ       ถ้าไปนอนด้วยมีหวังได้เป็นเมียมันแน่ๆเลยนะครับ  คงไม่ได้เป็นผัวมันแน่นอน

บอกว่าผ่าตัดแล้วแต่หลือใว้ ฉี่  คื้บกว่าๆ คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 09:08:23 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ใช่สเป๊กผมหรอกครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อุตส่าห์ไปตัด เหลือกลับมาคืบกว่า ผมว่า นั้นมันกระบองแล้วมั้ง ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 11:14:43 PM »

ฝากถามด้วย ครับ นมผู้ชายมีเพื่ออะไร ครับ  ไหว้
ใส้ติ่งด้วยครับ  ไหว้

บังตัดใส้ติ่งแล้วเหรอ  .......  พิการหลายอย่างเลยนะเนี่ย          ใส้ติ่งเอย  ...  หนังหุ้มเอย      ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินดอกนี้จอดสนิท  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กท. นี้ น้องศักดาโดนอ่วมเลย  คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 08:00:28 AM โดย ซิกสุราษฎร์ ::: รักในหลวง » บันทึกการเข้า
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 01:11:22 AM »

ขนมีไว้ลดการเสียดสีครับ   หนวดมีไว้เพื่อแสดงความแตกต่างทางเพศ     อันนี้คิดเอาเองนะจ๊ะ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 01:18:03 AM »

ฝากถามด้วย ครับ นมผู้ชายมีเพื่ออะไร ครับ  ไหว้
ใส้ติ่งด้วยครับ  ไหว้

บังตัดใส้ติ่งแล้วเหรอ  .......  พิการหลายอย่างเลยนะเนี่ย          ใส้ติ่งเอย  ...  หนังหุ้มเอย      ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินดอกนี้จอดสนิท  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กท. นี้ น้องศักดาโอนอ่วมเลย  คิก คิก
ใช่ครับ ผม น่า ฉ๋งฉาน เน๊าะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 09:29:55 AM »

ขนมีไว้ลดการเสียดสีครับ   หนวดมีไว้เพื่อแสดงความแตกต่างทางเพศ     อันนี้คิดเอาเองนะจ๊ะ
อธิบาย ได้มั้ยครับ ว่า ส่วนไหน ลดการเสียดสี หรือส่วนไหนไว้ทำหน้าที่อะไร  Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 11:59:04 AM »

ขนมไว้กรองสิ่งสกปรกครับ เช่นขนจมูก เวลาหายใจ จะดักกรองฝุ่นละออง
ส่วนขนตามตัว เขาบอกว่าเพื่อช่วยความอบอุ่นของร่างกาย 
เส้นผมบอกได้ดีที่สุด  ขนตามร่างกายคนเมืองร้อนอาจน้อยกว่าคนเมืองหนาว

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 03:42:53 PM »

ขนมไว้กรองสิ่งสกปรกครับ เช่นขนจมูก เวลาหายใจ จะดักกรองฝุ่นละออง
ส่วนขนตามตัว เขาบอกว่าเพื่อช่วยความอบอุ่นของร่างกาย 
เส้นผมบอกได้ดีที่สุด  ขนตามร่างกายคนเมืองร้อนอาจน้อยกว่าคนเมืองหนาว

ยังไม่หมดครับน้าซับ  Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์