เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 02:22:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อฝรั่งจับหน้าอกสาวไทย จะเกิดอะไรขึ้น!!!!  (อ่าน 7987 ครั้ง)
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 04:08:03 PM »

คงจะไม่จ่ายตัง  มั้งครับ  ฝรั่งที่ถูก สาวไทยเตะ ถือว่า ซวยที่สุดในโลกแล้วครับ   เพื่อนแฟนเป็นแอร์  โดนจับตูด แล้วไปตบฝรั่งยังโดนใล่ออกจากงานเลยนะครับ

ฝรั่งพวกนี้มันคงเป็นเทวดามั้งครับ    เศร้า เศร้า เศร้า  ทำอะไรก็ถูกหมด
ในกรณีแบบนี้ทางสายการบินห้ามตอบโต้ครับ แต่เครื่องจอดเมื่อไหร่แจ้งตำรวจล็อคได้เลย Grin
ทางสายการบินไทย น้าผมทำงานอยู่ ได้ทราบว่าสามารถตอบโต้ได้โดยเอาถาดที่เสริฟ แพ่นกะบาล ผู้โดยสารหื่นได้ครับ
พี่ๆก็อย่าไปทำอะไรอย่างงั้นนะครับ เสียชื่อวงศ์ตระกูลหมด
ผมเคยนั่งกลับจากญี่ปุ่นครั้งหนึ่ง ไอ้ยุ่นเมาจับนมแอร์ยุ่น ผมเห็นคาตา แอร์สาวก็ได้ผลักมือไอ้หื่นออกไป สักครู่ก็มี หัวหน้าพนักงานผู้ชายเดินมาเคลียร์ หน้าตาโหดไม่ใช่น้อย ผมยังบอกเขาเลย"พี่เอาไม่อยู่บอกผมนะเดี๋ยวช่วย" แต่พี่เขาบอกว่าไม่เป็นไร ขอบคุณครับ เรื่องที่เกิดก็เกิดบนเครื่องการบินไทยเราครับ

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 07:14:12 PM »

Grin Grin

ดูเหมือนว่า  มีเรื่องทะเลาะกัน  มาก่อนหน้า  ....

แต่  อย่างไรก็ตาม  .....  โคตรอายเลย  แบบนี้

Grin Grin

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 08:32:46 PM »

คงจะไม่จ่ายตัง  มั้งครับ  ฝรั่งที่ถูก สาวไทยเตะ ถือว่า ซวยที่สุดในโลกแล้วครับ   เพื่อนแฟนเป็นแอร์  โดนจับตูด แล้วไปตบฝรั่งยังโดนใล่ออกจากงานเลยนะครับ

ฝรั่งพวกนี้มันคงเป็นเทวดามั้งครับ    เศร้า เศร้า เศร้า  ทำอะไรก็ถูกหมด
ในกรณีแบบนี้ทางสายการบินห้ามตอบโต้ครับ แต่เครื่องจอดเมื่อไหร่แจ้งตำรวจล็อคได้เลย Grin
ทางสายการบินไทย น้าผมทำงานอยู่ ได้ทราบว่าสามารถตอบโต้ได้โดยเอาถาดที่เสริฟ แพ่นกะบาล ผู้โดยสารหื่นได้ครับ
พี่ๆก็อย่าไปทำอะไรอย่างงั้นนะครับ เสียชื่อวงศ์ตระกูลหมด
ผมเคยนั่งกลับจากญี่ปุ่นครั้งหนึ่ง ไอ้ยุ่นเมาจับนมแอร์ยุ่น ผมเห็นคาตา แอร์สาวก็ได้ผลักมือไอ้หื่นออกไป สักครู่ก็มี หัวหน้าพนักงานผู้ชายเดินมาเคลียร์ หน้าตาโหดไม่ใช่น้อย ผมยังบอกเขาเลย"พี่เอาไม่อยู่บอกผมนะเดี๋ยวช่วย" แต่พี่เขาบอกว่าไม่เป็นไร ขอบคุณครับ เรื่องที่เกิดก็เกิดบนเครื่องการบินไทยเราครับ

ครับฝรั่งบางคน มันมาเที่ยวบ้านเรา มันก็หวังจะทำอย่างว่านะครับ    เกือบ  100%  ที่เป็นผู้ชาย   บางคนก็ดูถูกสาวไทย เหลือเกินครับ

ฝรั่งไม่ได้รวยทุกคนนะครับ  สาวๆพึงระวังใว้ด้วย  สาวๆแถวบ้านผมช้ำใจกับ ฝรั่งขี้นก มาหลายคนแล้วครับ  คนไทยต้องรักคนไทยด้วยกันครับ

เพราะถ้าคนไทยไม่รักคนไทยด้วยกัน  แล้วจะไห้ใครมารักเราครับ 

บางครั้งผมมอง  ควาย  ผมยังอิจฉามันเลยนะครับ   เงินเท่านั้นที่ครองโลก เศร้า เศร้า เศร้า
Thatako
พญาหงษ์บินสูงพันวา ไม่เกาะไม้เล็ก
Full Member

คะแนน 17

ทางรอด

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 11:02:53 PM »

ผู้หญิงไทยเตะ โค...ต.....ร เก่งเลย   ชอบลูกมอญยันหลักมาก ลูกนี้ถ้าไม่ระวังตัวล้มทุกราย แม่ไม้มวยไทยสำหรับแก้ท่ามอญยันหลัก ใครพอรู้บ้าง สงสัยจะใช้วิชา นะปัดตลอด คือใช้มือปัดไม่งั้นก็ใชช้มือจับแล้วไถนา คงจะพอแก้ได้

มังกร ยามใหญ่ก็ฟ้อนเมฆเหินหาว   ยามเล็กก็ซ่อนเร้นตัวตน
 ถ้าปรากฏ ก็ปรากฏกลางฟ้า            ถ้าซ่อน ก็แทรกบังอยู่ในเกลียวคลื่น
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:06:04 PM »

คนที่เตะเสยน่าจะเป็นสาวประเภทสองนะครับ ทำหน้าอกมาเกินจริงดูจากโครงสร้างด้วย ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2011, 10:13:07 AM โดย ... จักรพรรดิ ... » บันทึกการเข้า

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
THAEWA
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:13:27 PM »

Cheesyซวยโครต...โดนช้อนหน้าแกง Grin Grin
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 02:44:21 PM »

ร่วมแรงร่วมใจกัน ใครก็ทำอะไรเราไม่ได้
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์