เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:22:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Imageshack ไม่ฟรีแล้ว ?  (อ่าน 5337 ครั้ง)
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:07:30 PM »

ผมสมัครสมาชิกไปแล้ว แต่ผมจะเอาภาพออกทำไงดีครับ  ( เอาไม่ออก )

งง ไหมครับ

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:08:00 PM »

โชว์มีดใหม่ด้วย   Shocked
เพิ่งถอยมาครับ ได้มาวันนี้  Grin
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:36:50 PM »

โชว์มีดใหม่ด้วย   Shocked
เพิ่งถอยมาครับ ได้มาวันนี้  Grin

ยิ้มีเลศนัยมีดสวย...เล็บดำ มีขี้เล็บด้วย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:47:38 PM »

โชว์มีดใหม่ด้วย   Shocked
เพิ่งถอยมาครับ ได้มาวันนี้  Grin

ยิ้มีเลศนัยมีดสวย...เล็บดำ มีขี้เล็บด้วย
เซ็กซี่ ตรงขี้เล็บ นี่แหละครับน้าเป้า  จูบบบบ จูบบบบ
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:16:38 PM »

Imageshack ต้องสมัครสมาชิกซะแล้ว  Huh  ยิ้มีเลศนัย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:28:08 PM »

kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:30:00 PM »

ลองใช้ของ http://www.uppic.net ลองดูครับ  Grin  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:53:20 PM โดย kon tung kru 91_รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:55:22 AM »

..รูปที่ฝากไว้กลายเป็นกบไปแล้ว..
..รบกวน วมต.เปลี่ยน link ฝากรูปด้วย..
..จะไปฝากรูปที่ไหนได้แบบฟรี..แนะนำหน่อยครับ..

...รูปที่ upload ไว้ กลายเป็นตัวประกัน  อ๋อย

กำลังพยายาม register domain อยู่ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีความคืบหน้าไหมครับท่านเวบมาสเตอร์  Smiley

ผมคิดว่าเรายืมจมูกเขาหายใจ ไม่มีอะไรได้มาฟรีๆและยั่งยืน
ถ้าเรียกภาพกลับมาไม่ได้ เวบบอร์ดอวป.ที่เปรียบเสมือนหนังสือเล่มใหญ่ที่สมาชิกได้ช่วยกันเขียนเนื้อหาสาระไว้จะด้อยค่าลง
.....เพราะภาพประกอบจำนวนมากได้สูญหายไป

ผมได้แต่หวังว่า...มันคงกลับมา

อยากเสนอให้ท่านทบทวนแนวทางในการโพสภาพ ที่เราไม่อาจยืนจมูกคนนั้นคนนี้มาหายใจได้ตลอดเวลา
เราน่าจะต้องหาทางพ้นความจำกัดของพื้นที่เก็บข้อมูล ........ ยืนบนขาของเรา... เก็บข้อมูลบนระบบของตัวเอง  ไหว้

ผมรู้สึกเหนื่อยจัง..... อ๋อย

indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:31:28 AM »

..รูปที่ฝากไว้กลายเป็นกบไปแล้ว..
..รบกวน วมต.เปลี่ยน link ฝากรูปด้วย..
..จะไปฝากรูปที่ไหนได้แบบฟรี..แนะนำหน่อยครับ..

...รูปที่ upload ไว้ กลายเป็นตัวประกัน  อ๋อย

กำลังพยายาม register domain อยู่ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีความคืบหน้าไหมครับท่านเวบมาสเตอร์  Smiley

ผมคิดว่าเรายืมจมูกเขาหายใจ ไม่มีอะไรได้มาฟรีๆและยั่งยืน
ถ้าเรียกภาพกลับมาไม่ได้ เวบบอร์ดอวป.ที่เปรียบเสมือนหนังสือเล่มใหญ่ที่สมาชิกได้ช่วยกันเขียนเนื้อหาสาระไว้จะด้อยค่าลง
.....เพราะภาพประกอบจำนวนมากได้สูญหายไป

ผมได้แต่หวังว่า...มันคงกลับมาjavascript:void(0);

อยากเสนอให้ท่านทบทวนแนวทางในการโพสภาพ ที่เราไม่อาจยืนจมูกคนนั้นคนนี้มาหายใจได้ตลอดเวลา
เราน่าจะต้องหาทางพ้นความจำกัดของพื้นที่เก็บข้อมูล ........ ยืนบนขาของเรา... เก็บข้อมูลบนระบบของตัวเอง  ไหว้

ผมรู้สึกเหนื่อยจัง..... อ๋อย

เป็นแบบนี้แทบทุเวปครับ        เมื่อก่อนผมชอบมากเวปฝากรูป  ฝาก ไฟล์   

แข่งกันเปิด   แข่งกันฝาก

จู่ ๆ  มันก็อุ้มรูป อุ้ม file  เราหายไป   

ผมเจอแบบนี้   เลยเก็บเองดีว่า 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:35:16 AM โดย indojeen » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์