เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:27:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: + + + หยิ่งในศักดิ์ศรีความเป็นคน + + +  (อ่าน 9518 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 05:28:55 PM »

ไม่มีแฟนไม่ได้แปลว่าไม่ได้ใช้นิครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกลงที่เค้าลือกันให้หนาหูว่าท่านเป็น........ จริงปล่าว ตกใจหน้าซีด

ไม่เอาละ เดี๋ยวกระทู้กลายพันธุ์  คิก คิก คิก คิก
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 05:38:57 PM »

ไม่มีแฟนไม่ได้แปลว่าไม่ได้ใช้นิครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับ น้องอรรถ เยี่ยม
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 05:58:21 PM »

ตกลงที่เค้าลือกันให้หนาหูว่าท่านเป็น........ จริงปล่าว ตกใจหน้าซีด

ไม่เอาละ เดี๋ยวกระทู้กลายพันธุ์  คิก คิก คิก คิก
ลืออย่างไงไม่สนครับอย่างน้อยผมก็ไม่พลาดท่าโดนปลอกเปลือกหรอก บางครั้งคนเราคบๆกันไปแล้วไม่คลิ๊กก็แยกย้ายกันไำปครับ  แค่อย่ากินในที่ลับขับในที่แจ้งก็พอ แล้วก็ไม่กินที่เค้ามีเจ้าของครับ Wink Wink

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:02:26 PM »

เน้น ซะตัวแดงเลย อ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ณัฏฐ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 133

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:08:40 PM »

ขอบคุณครับ + ครับ อ่านแล้วทำให้นึกถึงพ่อตาผม
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:30:09 PM »

ขอบคุณทีนำมาไห้อ่านครับ

ศักดิ์ศรี บางครั้งคำๆ นี้ มันก็ไม่ทำไห้ท้องอิ่มนะครับ  สาวๆแถวบ้านผมตั้งหน้าตั้งตา หาผัวฝรั่ง มีแย่งกันด้วย น่าอับอายยิ่งนักครับ  น่าสงสารหนุ่มๆบางคนรักจริงยิ่งในศักดิ์ศรี

แต่ไม่มีตัง ก็เลยอด คิก คิก คิก คิก คิก คิก  เงินทองทำไห้คนยอม ทำอะไรก็ได้เพื่อไห้ได้มันมา  แม้กระทั้งยอมลดศักดิ์ศรีของความเป็นคนก็ยอม เศร้า เศร้า เศร้า

บางครั้งผมแอบมองวัวควาย ผมยังอิจฉามันเลยนะครับ เศร้า เศร้า เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:08:09 PM โดย รักปืน-รักในหลวง » บันทึกการเข้า
M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:42:52 PM »

+1 ท่าน pasta ครับ เยี่ยม
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:34:13 PM »

แม่ผมสอนตั้งแต่เด็กครับ อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา
เยี่ยม
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 11:04:01 PM »

ศักดิ์ศรี บางครั้งคำๆ นี้ มันก็ไม่ทำไห้ท้องอิ่มนะครับ  สาวๆแถวบ้านผมตั้งหน้าตั้งตา หาผัวฝรั่ง มีแย่งกันด้วย น่าอับอายยิ่งนักครับ  น่าสงสารหนุ่มๆบางคนรักจริงยิ่งในศักดิ์ศรี

แต่ไม่มีตัง ก็เลยอด คิก คิก คิก คิก คิก คิก  เงินทองทำไห้คนยอม ทำอะไรก็ได้เพื่อไห้ได้มันมา  แม้กระทั้งยอมลดศักดิ์ศรีของความเป็นคนก็ยอม เศร้า เศร้า เศร้า

บางครั้งผมแอบมองวัวควย ผมยังอิจฉามันเลยนะครับ เศร้า เศร้า เศร้า

ตกใจ ตกใจ.......คะ......คะ........คะๆๆ........ควาย  ครับท่าน    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ข้อความที่อ้างอิง ผมไม่ทำตัวแดงให้นะ  พิจารณาเองแล้วกัน 

....ตามล่า...อีตอแหล
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 11:08:09 PM »

ศักดิ์ศรี บางครั้งคำๆ นี้ มันก็ไม่ทำไห้ท้องอิ่มนะครับ  สาวๆแถวบ้านผมตั้งหน้าตั้งตา หาผัวฝรั่ง มีแย่งกันด้วย น่าอับอายยิ่งนักครับ  น่าสงสารหนุ่มๆบางคนรักจริงยิ่งในศักดิ์ศรี

แต่ไม่มีตัง ก็เลยอด คิก คิก คิก คิก คิก คิก  เงินทองทำไห้คนยอม ทำอะไรก็ได้เพื่อไห้ได้มันมา  แม้กระทั้งยอมลดศักดิ์ศรีของความเป็นคนก็ยอม เศร้า เศร้า เศร้า

บางครั้งผมแอบมองวัวควย ผมยังอิจฉามันเลยนะครับ เศร้า เศร้า เศร้า

ตกใจ ตกใจ.......คะ......คะ........คะๆๆ........ควาย  ครับท่าน    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ข้อความที่อ้างอิง ผมไม่ทำตัวแดงให้นะ  พิจารณาเองแล้วกัน  

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 11:10:37 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
ณัฏฐ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 133

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:22:52 AM »

ศักดิ์ศรี บางครั้งคำๆ นี้ มันก็ไม่ทำไห้ท้องอิ่มนะครับ  สาวๆแถวบ้านผมตั้งหน้าตั้งตา หาผัวฝรั่ง มีแย่งกันด้วย น่าอับอายยิ่งนักครับ  น่าสงสารหนุ่มๆบางคนรักจริงยิ่งในศักดิ์ศรี

แต่ไม่มีตัง ก็เลยอด คิก คิก คิก คิก คิก คิก  เงินทองทำไห้คนยอม ทำอะไรก็ได้เพื่อไห้ได้มันมา  แม้กระทั้งยอมลดศักดิ์ศรีของความเป็นคนก็ยอม เศร้า เศร้า เศร้า

ตกใจ ตกใจ.......คะ......คะ........คะๆๆ........ควาย  ครับท่าน    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ข้อความที่อ้างอิง ผมไม่ทำตัวแดงให้นะ  พิจารณาเองแล้วกัน 

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คิก คิก คิก คิกพี่ท่านให้อ่านสำเนียงอีสานครับ คิก คิก คิก คิก
wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 10:36:18 AM »

ขอบคุณครับน้าอรรถ   ........    จงหยิ่งในเกียรติ   แต่อย่าเหยียดผู้อื่น

คมครับลุงปู +1

ขอบคุณพี่ pasta ครับ +1

สำหรับผมคิดว่าศักดิ์ศรีต้องมี แต่อย่าให้เกินพอดีครับ

รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:10:23 PM »

คิก คิก คิก คิกพี่ท่านให้อ่านสำเนียงอีสานครับ คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับ  ผมเขียนผิดเองครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:57:10 PM »

บางครั้งผมแอบมองวัวควาย ผมยังอิจฉามันเลยนะครับ เศร้า เศร้า เศร้า

ไม่ได้กวนนะครับ... หญิงไทยมีสามีต่างชาติน่าอับอายตรงไหนครับ ชายไทยมีภรรยาต่างชาติไม่เห็นโดนเหยียดหยามเลย......
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:07:43 PM »

ไม่ได้กวนนะครับ... หญิงไทยมีสามีต่างชาติน่าอับอายตรงไหนครับ ชายไทยมีภรรยาต่างชาติไม่เห็นโดนเหยียดหยามเลย......

ความรักไม่มีชนชั้นครับ... แต่ส่วนมากหญิงไทยที่มีสามีต่างชาติ... ไม่ได้แต่งงานกันเพราะความรักครับ... แต่งเพราะ "เงิน" อย่างเดียวเลยครับ... ไหว้

...แถมบางคน... ย้ำว่าบางคนนะครับ... เวลาสามีต่างชาติกลับประเทศ... ก็มีสามีคนไทยเป็นตัวเป็นตน... พอสามีต่างชาติกลับมา... สามีคนไทยก็หลีกห่าง... จนกว่าสามีต่างชาติจะกลับไปอีกรอบ... ตกใจหน้าซีด

...บางคน... สามีต่างชาติอายุเกินเลขหก... เดินเหินก็แทบไม่ไหว... คุณภรรยาก็เอาเงินของสามีไปปรนเปรอหนุ่มๆ ที่มาห้อมล้อม... เพราะเงินครับ...

...อย่างน้อยผมก็เห็นมากับตา... ในสองกรณีนี้ครับ...

...แต่หลายๆ คน... ก็มีความสุขกันดี... ทั้งสามี... ทั้งภรรยา... และญาติพี่น้อง... ไหว้

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์