เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:27:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดพอมีความรู้เรื่ิอง"ชุดเก้าอี้ไม้"แบบนี้มั้งครับ  (อ่าน 4454 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 09:00:19 PM »

เอาถังลมอัด แบบไฟฟ้าเล็กๆติดบ้านไว้ครับยายต่อปืนยิงลมแรงๆ เป่าโลด ฝุ่นกระจาย ครับยาย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 09:02:02 PM »

เอาถังลมอัด แบบไฟฟ้าเล็กๆติดบ้านไว้ครับยายต่อปืนยิงลมแรงๆ เป่าโลด ฝุ่นกระจาย ครับยาย

ส่วนสลักอ่อนๆบางๆก็ .......  กระจาย  ....... ด้วยใช่ไหมครับบัง   ขำก๊าก

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 09:05:29 PM »

มีคนรู้จักขายมือ2ค่ะ ไม้สัก อายุ30กว่าปี มีอยู่2-3ชุดใหญ่เลย Cheesy

ผมมันพวกสุขนิยมอ่ะเจ๊ เก้าอี้พวกนี้นั่งไม่สบาย เหมาะเอาไว้ใช้รับแขกโดยเฉพาะจริงๆ .... แขกมันจะได้เมื่อยหลังแล้วลากลับไปไวๆ  Grin

ที่เห็นนะ ตัวเก้าอี้มีเบาะนั่งด้วย แต่จะพิงลำบากเพราะพนักแกะละเอียดขนาดนั้นอ่ะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 09:29:15 PM »

ส่วนสลักอ่อนๆบางๆก็ .......  กระจาย  ....... ด้วยใช่ไหมครับบัง   ขำก๊าก

ปรับที่ปืนยิงลมครับลงุปูจะให้มันแรงแบบกระจุกหรือพ่นแบบกระจาย  คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 10:23:35 PM »

เป่าด้วยลม... ฝุ่นกระจายครับ... กระจายเต็มบ้าน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

...ถ้าเป็นไม้สัก... ไม่กลัวน้ำครับ... เอาลงอ่าง... แล้วผึ่งลมไว้... Grin Grin Grin

Ghost of the darkness
Sr. Member

คะแนน -487

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:52:19 AM »

สนใจจักรครับ SINGER หรือเปล่าครับ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์