เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:33:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้หนีแฟนไปดูปืนที่จะซื้อเซอร์ไพรส์มาแล้ว  (อ่าน 17067 ครั้ง)
birdwhistle...รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #120 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 08:28:15 PM »

อ่านแล้วผมรู้สึก  ".....ตาร้อน" เลยครับ น่าจะร้อนขนาดต่อบุหรี่ได้เลย

มันช่างตรงข้ามกับผมราวฟ้ากับเหว

ของผม พอ "ลายครามที่บ้าน" รู้ว่าผมซื้อปืนมาเท่านั้น แม่เจ้าประคุณ หน้าตาเปลี่ยนไปเหมือน "เตี่ยเพิ่งเสีย" ทันที ทั้ง ๆ ที่เตี่ยของเธอยังอยู่

เมื่อมั่งมี มิตรมากมาย มาหมายมอง  
เมื่อมัวหมอง มิตรมอง เหมือนหมูหมา
ไม่มั่งมี มิตรมากมาย ไม่มีมา
แม้มอดม้วย มิตรหมูหมา ไม่มามอง
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #121 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 12:03:45 AM »

ผมอยากเจอแฟนน่ารักๆที่ชื่นชอบเรื่องปืน แบบนี้บ้างจัง ครับ

คิดๆ ในใจ ว่าจะซื้อ คาร์ กุหลาบดำ เป็นสินสอดให้สักกระบอก  Grin

Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #122 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 03:43:02 AM »

ถามหน่อยสิ.....แฟนเข้ามาเป็น สมช.และศึกษาเรื่องปืน ในเว็บฯบ้างหรือเปล่า ไม่ใช่อะไรหลอก อยากให้มาเปิดหู เปิดตา รับรู้ในสิ่งที่เรายังไม่รู้ ศึกษาไปเรื่อยๆ.... ลองแกล้งหาวิธีให้เขาเข้ามาเป็น สมช.ในเว็บฯนี้โดยที่ยังไม่ต้องบอกเขาว่า คุณได้เป็น สมช.และมาหาข้อมูลในนี้ไว้แล้ว พอวันนึงเมื่อเขาได้ครอบครองอาวุธปืนตามที่คุณต้องการเซอร์ไพรส์เขา คุณก็พาเขามานั่งหน้าคอมฯ   แล้วเปิดกระทู้นี้ของคุณให้เขาดู ให้เขาได้รับรู้ว่า เพื่อนสมช.ในนี้เขาอิฉาและยินดีกับแฟนคุณขนาดไหน ในสิ่งคุณพยายามทำให้ หลงรัก...เพราะรัก และต้องการเห็นเขามีความสุข Cheesy

ปล.+๑ให้ครับ...สำหรับความรักที่คุณมีให้ต่อแฟนคุณ  อิจฉาครับแต่ไม่ริษยา เยี่ยม  Cheesy

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ แนะให้เขาเข้าศึกษาในเวปนี้นะครับ มีความรู้และข้อคิดดีๆอีกเยอะครับ

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
(((((กิ้ม เฮือนพญาคำ)))))
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #123 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 01:49:32 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมผมอยากบอกกับแฟนของ จขกท ว่าคุณโชคดีมากที่ได้เธอเป็นแฟน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์