เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:22:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้หนีแฟนไปดูปืนที่จะซื้อเซอร์ไพรส์มาแล้ว  (อ่าน 17054 ครั้ง)
nutcharapa
Newbie
*

คะแนน 5

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 05:46:05 PM »

สวัสดีพี่ๆอีกครั้งค่ะ อย่างที่บอกวันนี้หนูกับเพื่อนไปดูปืนกันมาไปมาตั้งหลายร้านแต่เข้าไปถามที่ปืนโยธินมาที่เดียว
ไปถาม Ed brown กับ CZ sp-01 shadow มาสวยมากค่ะอยากซื้อให้แฟนเร็วๆจังแดดร้อนมากไม่รู้ตัวดำป่าว
ส่วนร้านอื่นไม่กล้าลองเข้าไปกลัวว่าที่ร้านเค้าไม่อยากคุยด้วยเห็นหนูยังไม่มีใบ ป.3 มั้งคะเลยไม่กล้าเข้าไปถาม
อยากลงรูปให้พี่ๆดูกันด้วยแต่หนูทำไม่เป็นช่วยสอนด้วยค่ะสงสัยหนูต้องรีบไปเดินเรื่องแล้วอยากให้แฟนยิง IPSC เร็วๆจัง
ก่อนจะเป็นจ้าวบ่าวอะคะเวลาใครถามแฟนทำอะไรก็บอกว่าเป็นนักยิงปืน IPSC เท่ห์สุดๆเลยหนูชอบหนัง Double Tap และ Triple Tap มากเลยคะ
คงเท่ห์เหมือน Adam Tyc ด้วย 555 แล้วทำไมปืนถึงรอนานจังที่ร้านเค้าไม่ได้มีของไว้เหรอซื้อแล้วได้เลยอะคะ
ถ้ามีอะไรคืบหน้าหนูจะมาคุยกับพี่ๆใหม่นะคะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:19:51 PM โดย nutcharapa » บันทึกการเข้า
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 05:51:07 PM »

ลองสอบถามราคากลางจากพี่ๆในเวปดูสิครับกันหัวแตก แล้วลองให้พี่ๆแนะนำร้านให้ดูครับ Wink Wink

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 05:58:54 PM »

ตื่นเต้นแทนแฟนคุณจริงๆครับ เวลาหน้าเค้าตอนเห็นปืนที่คุณซื้อให้ คงจะยิ้มแก้มไม่หุบเลยหละครับ....... คิก คิก

ต่างจากผมลิบลับ ตั้งแต่เมื่อวานตอนเย็นจนถึงตอนที่ผมพิมพ์ข้อความอยู่นี้ ผมกับแฟนยังไม่คุยกันเลยครับ

สาเหตุมาจากเรื่องที่ตรงข้ามกับคุณครับ ผมจะซื้อปืนอีกกระบอกก่อนแต่ง ส่วนแฟนจะซื้อรถอีกคันก่อนแต่ง คุยกันไม่รู้เรื่องซักกะ

ที... เศร้า

ปล. ขอระบายนิดนึงนะครับ เดี๋ยวเย็นนี้ได้เถียงกันอีกแน่นอน 100 % ...........ฮา อ๋อย

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:02:43 PM »

ตื่นเต้นแทนแฟนคุณจริงๆครับ เวลาหน้าเค้าตอนเห็นปืนที่คุณซื้อให้ คงจะยิ้มแก้มไม่หุบเลยหละครับ....... คิก คิก

ต่างจากผมลิบลับ ตั้งแต่เมื่อวานตอนเย็นจนถึงตอนที่ผมพิมพ์ข้อความอยู่นี้ ผมกับแฟนยังไม่คุยกันเลยครับ

สาเหตุมาจากเรื่องที่ตรงข้ามกับคุณครับ ผมจะซื้อปืนอีกกระบอกก่อนแต่ง ส่วนแฟนจะซื้อรถอีกคันก่อนแต่ง คุยกันไม่รู้เรื่องซักกะ

ที... เศร้า

ปล. ขอระบายนิดนึงนะครับ เดี๋ยวเย็นนี้ได้เถียงกันอีกแน่นอน 100 % ...........ฮา อ๋อย

อย่าไปกลัวครับ แค่ผู้หญิงคนนึง  ฝึกพูดสามประโยคนี้ให้ขึ้นใจแล้วใช้ทุกครั้งที่ทะเลาะกับแฟนครับรับรองชีวิตคู่ราบรื่น Wink Wink แฟนคุณจะไม่กล้าเถียงคุณแน่นอน

"ครับ"
"ขอโทษครับ"
"ผิดไปแล้วครับ"

แค่สามประโยคพร้อมทำหน้าสำนึกครับ ครอบครัวราบรื่น Grin Grin Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:05:16 PM »

ที... เศร้า

แก้ปัญหาด้วยการซื้อทั้งสองอย่างพร้อมกันเลยครับ   เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:09:06 PM »

ถ้าจะซื้อไปเล่นipsc ควรจะซื้อแม็คเพิ่มนะครับ อีกซัก2-3แม็คเป็นอย่างน้อยๆ รู้สึกเค้าจะใช้4-5แม็คนี้ละครับ

ไหนจะเข็มขัด ซองปืน แล้วก็ที่ใส่แม็คอีก  ถ้าหากเพิ่งเล่นนะครับไหนๆก็ไหนๆละครบชุดไปเลยครับ    ลองอ่านข้อมูลจากตรงนี้ดูครับ   http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=37.0

Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:16:39 PM »

อยากมีแฟนแบบนี้จัง
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:21:25 PM »

อยากได้เเบบบ....บบบบบบบบบบบบบบ นี้.................จาง....งงงงงงงงงงงงงงงง เเงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:31:43 PM »

อยากด้วยยยยยยยยยยย หนูจะอาวววๆๆๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
หมีอ้วน
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:33:02 PM »

ซื้อให้ในนาม จขท ใช่มั๊ยครับ  เวลาขอ ป3 จะได้ไม่ยุ่งยาก  หรือว่าแค่จะไปจองก่อน เวลาปืนมาก็ให้แฟนไปของ ป3 เอง
เดี๋ยวจะไม่เซอร์ไพรส์

เฟืองจักรรวมปีกสมอ นชท34 , KMIT'NB ,  SPD12
nutcharapa
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:37:26 PM »

คือแฟนมีเข็มขัดกับอุปกรณ์อื่นๆแล้ว ขาด ปืนอย่างเดียวค่ะ
แล้วพี่หมูอ้วนที่ตอบกระทู้จบพระจอมหรือคะแฟนก็จบพระจอมเหมือนกัน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:06:33 PM »

เจ้าของกระทู้ครับ ฝากถามแฟนคุณซักอย่างได้มั้ยครับ ไหว้
nutcharapa
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:11:21 PM »

ถามอะไรคะเชิญเลย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:17:18 PM »

ถามอะไรคะเชิญเลย
ถามว่า ชาติที่แล้ว ทำบุญด้วยอะไร ครับถึงได้มีภรรยา น่ารักแบบนี้   หลงรัก
ชาตินี้ผมจะได้ทำบ้างครับเผื่อชาติหน้าเหมือนกันครับ    หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:18:11 PM »

เพิ่งเห็นรูปครับ นั้น นางสาว หรือนางฟ้า ครับ  ไหว้ Grin
หน้า: [1] 2 3 4 ... 9
  พิมพ์