เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:19:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้หนีแฟนไปดูปืนที่จะซื้อเซอร์ไพรส์มาแล้ว  (อ่าน 17092 ครั้ง)
nutcharapa
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:59:23 AM »

พี่ๆคะร้านในตำนานที่พี่บอกคือร้านไหนช่วยบอกหน่อยได้มั้ยค่ะ
และช่วยแนะนำร้านที่พี่ๆซื้อกันประจำด้วย

ลงรูปให้ดูกันด้วย หนูติดตามหนังสือ อวป มานานอ่านของแฟนค่ะ อยากให้มีหน้าสีเยอะจัง 555
ขอบคุณมากค่ะ สวัสดี
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:06:34 AM »

..พิมพ์ "ร้านในตำนาน" ในช่องค้นหาดูครับ..
..ส่วนที่หลงเข้าไปที่ร้านโยธินถือว่าโชคดีที่เข้าไปร้านนี้.. Wink
..เพราะถ้าหากคุณหลงเข้าไป "ร้านในตำนาน" ตอนนี้ได้เสียเงินไปแล้ว.. อ๋อย

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
nutcharapa
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:08:57 AM »

ทำไมหรือคะช่วยบอกหน่อยได้มั้ยคะ เอาไว้เป็นความรู้น่ะค่ะ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:15:32 AM »

ทำไมหรือคะช่วยบอกหน่อยได้มั้ยคะ เอาไว้เป็นความรู้น่ะค่ะ

สารพัดการพูดจาโอ้อวดสรรพคุณเกินจริง  จนท่านต้องหลงลมปากเสียเงินแล้วได้ของที่คุณภาพไม่สมราคามาครับ

ยกตัวอย่างเช่น ท่านหลงกลซื้อปืนมา1กระบอกในราคาที่ท่าน ซื้อปืนจากร้านอื่นได้เกือบสองหรือสองกระบอกเลย...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
seiko126
สมองคืออาวุปที่ไม่ผิดกฎหมาย
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:16:16 AM »

อยากให้แฟนเราเป็นแบบนี้จังเลย อิจฉาๆ  คิก คิก

เรียนรู้ไว้ วันหนึ่ง ต้องนำมาใช้
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 10:02:56 AM »

เดี๋ยวผมแกล้งเปิดกระทู้นี้ทิ้งไว้ดีกว่า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย เผื่อ ผบ.จะเดินผ่านมาเห็นบ้าง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เหตุการณ์อาจจะกลับตาลปัตรก็ได้นะครับ
ผมว่า กระทู้นี้ เป็นกระทู้ที่โดนผู้หญิงด้วยกันเกลียดมากที่สุด แลบลิ้น
phanuphant
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 10:39:49 AM »

ไหว้ได้ภรรยาใจดีเป็นลาภอันประเสริฐ ไหว้

cadet38 -รักในหลวง-
God of games
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 54

I believe I can fly.

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 10:56:36 AM »

อิจฉาครับ

I love Doraemon.
KunPa008-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

มิใช่ ตำรวจ หรือ ทหาร ที่ หวง แหน แผ่น ดิน ไทย

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 11:15:14 AM »

ดีใจด้วยได้แฟนใจดี ของเราพูดแล้วเศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วิญญาณ ปู่ ย่า ตา ยาย จะร่ำไห้ เพราะลูกหลานจัญไร
supoj49#รักในหลวง#
Jr. Member
**

คะแนน 13

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 11:23:02 AM »

ตื่นเต้นแทนแฟนคุณจริงๆครับ เวลาหน้าเค้าตอนเห็นปืนที่คุณซื้อให้ คงจะยิ้มแก้มไม่หุบเลยหละครับ....... คิก คิก

ต่างจากผมลิบลับ ตั้งแต่เมื่อวานตอนเย็นจนถึงตอนที่ผมพิมพ์ข้อความอยู่นี้ ผมกับแฟนยังไม่คุยกันเลยครับ

สาเหตุมาจากเรื่องที่ตรงข้ามกับคุณครับ ผมจะซื้อปืนอีกกระบอกก่อนแต่ง ส่วนแฟนจะซื้อรถอีกคันก่อนแต่ง คุยกันไม่รู้เรื่องซักกะ

ที... เศร้า

ปล. ขอระบายนิดนึงนะครับ เดี๋ยวเย็นนี้ได้เถียงกันอีกแน่นอน 100 % ...........ฮา อ๋อย

อย่าไปกลัวครับ แค่ผู้หญิงคนนึง  ฝึกพูดสามประโยคนี้ให้ขึ้นใจแล้วใช้ทุกครั้งที่ทะเลาะกับแฟนครับรับรองชีวิตคู่ราบรื่น Wink Wink แฟนคุณจะไม่กล้าเถียงคุณแน่นอน

"ครับ"
"ขอโทษครับ"
"ผิดไปแล้วครับ"

แค่สามประโยคพร้อมทำหน้าสำนึกครับ ครอบครัวราบรื่น Grin Grin Grin
ทำไมการทำให้ครอบครัวราบรื่นอยู่กันอย่างไม่มีปัญหาคือตามใจผู้หญิง ให้ผู้หญิงมีความสุข แล้วความสุขของเราล่ะ...
ผมไม่เข้าใจจริงๆนะ แล้วผมก็ฝืนทำไม่ได้ด้วย... ขำก๊าก
ซื้อปืนเลยครับ เชียร์คิก คิก คิก คิก
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 11:38:08 AM »

ถ้าแฟนผมเป็นแบบนี้รักตายเลย
tatds003
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 12:26:28 PM »

อยากได้ปืนอัดลมราสักสองถึงสามหมื่นครับมันจะแรงไหมไม่เคยมีไม่เคยเล่นไม่รู่นเลยครับช่วยแนะนำหน่อย
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 12:42:42 PM »

แฟนผมมีแต่บอกให้ขายทิ้งซะ รกบ้าน โดนชก

สบายดี.........
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 12:47:07 PM »

ตามมา + คะแนน ให้คู่รักคู่นี้ ขอให้ได้ปืนดังใจหวัง ครับ  เยี่ยม

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:09:23 PM »

ตื่นเต้นแทนแฟนคุณจริงๆครับ เวลาหน้าเค้าตอนเห็นปืนที่คุณซื้อให้ คงจะยิ้มแก้มไม่หุบเลยหละครับ....... คิก คิก

ต่างจากผมลิบลับ ตั้งแต่เมื่อวานตอนเย็นจนถึงตอนที่ผมพิมพ์ข้อความอยู่นี้ ผมกับแฟนยังไม่คุยกันเลยครับ

สาเหตุมาจากเรื่องที่ตรงข้ามกับคุณครับ ผมจะซื้อปืนอีกกระบอกก่อนแต่ง ส่วนแฟนจะซื้อรถอีกคันก่อนแต่ง คุยกันไม่รู้เรื่องซักกะ

ที... เศร้า

ปล. ขอระบายนิดนึงนะครับ เดี๋ยวเย็นนี้ได้เถียงกันอีกแน่นอน 100 % ...........ฮา อ๋อย

อย่าไปกลัวครับ แค่ผู้หญิงคนนึง  ฝึกพูดสามประโยคนี้ให้ขึ้นใจแล้วใช้ทุกครั้งที่ทะเลาะกับแฟนครับรับรองชีวิตคู่ราบรื่น Wink Wink แฟนคุณจะไม่กล้าเถียงคุณแน่นอน

"ครับ"
"ขอโทษครับ"
"ผิดไปแล้วครับ"

แค่สามประโยคพร้อมทำหน้าสำนึกครับ ครอบครัวราบรื่น Grin Grin Grin
ทำไมการทำให้ครอบครัวราบรื่นอยู่กันอย่างไม่มีปัญหาคือตามใจผู้หญิง ให้ผู้หญิงมีความสุข แล้วความสุขของเราล่ะ...
ผมไม่เข้าใจจริงๆนะ แล้วผมก็ฝืนทำไม่ได้ด้วย... ขำก๊าก
ซื้อปืนเลยครับ เชียร์คิก คิก คิก คิก
ยอมแพ้ที่คำพูด ชนะที่การกระทำง่ายกว่าครับแฮ่...........   

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์