เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:21:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้หนีแฟนไปดูปืนที่จะซื้อเซอร์ไพรส์มาแล้ว  (อ่าน 17098 ครั้ง)
mildmean
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:19:05 PM »

อิจฉาจังมีแฟนแบบนี้ เยี่ยม..ถ้าเป็นแฟนผมนะเหรอ หึ งอน ..เธอจะบอกว่า..จะเอาอะไรนักหนาแค่กระบอก2กระบอกก็พอเปลืองให้ได้ไม่เกิน2กระบอกถ้ารู้ว่ามีกระบอกที่3จะโดนยึดทรัพย์ ตกใจหน้าซีด(เงินเดือนข้อหามีเงินไว้ใช้เยอะ หัวเราะร่าน้ำตาริน)
ใจอยากได้
ออโต 9 มม.1กระบอก
.22หุ่นสงคราม1กระบอก
และ.45ตระกูล1911งามๆสักกระบอก
แต่คงต้องตัด.45ออกไปเพราะแพง

โหพี่คิดเหมือนผมเป๊ะเลย
1.  ออโต 9 มม.1กระบอก                    อันนี้มีแล้ว glock19 ตามฝัน
2.  .22หุ่นสงคราม1กระบอก                อันนี้ตอนนั้นมีเงินซื้อแล้วแต่นายอำเภอไม่ออกปอสามให้"อด"
3.  .45ตระกูล1911งามๆสักกระบอก     อันนี้ปืนในฝัน kimber ซักกระบอก ค่าปอสามหมื่นนึง "อด"
แต่ดีอย่างแฟนผมใจดี อยากซื้ออะไรก็ได้ถ้ามีตังพอใช้นะ
คนซ่อมทางรถไฟ--->trackmam 52
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:41:46 PM »

เดี๋ยวผมแกล้งเปิดกระทู้นี้ทิ้งไว้ดีกว่า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย เผื่อ ผบ.จะเดินผ่านมาเห็นบ้าง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เหตุการณ์อาจจะกลับตาลปัตรก็ได้นะครับ
ผมว่า กระทู้นี้ เป็นกระทู้ที่โดนผู้หญิงด้วยกันเกลียดมากที่สุด แลบลิ้น

เปิดทิ้งไว้อย่าให้เห็นแต่รูปหน้าแรกนะครับ... ให้ ผบ. ท่านอ่านด้วยนะครับ เดี๋ยวจะเข้าใจผิด Grin

ตกใจ ตกใจ  คิก คิก คิก คิก  ไหว้ ไหว้
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:43:38 PM »

ตื่นเต้นแทนแฟนคุณจริงๆครับ เวลาหน้าเค้าตอนเห็นปืนที่คุณซื้อให้ คงจะยิ้มแก้มไม่หุบเลยหละครับ....... คิก คิก

ต่างจากผมลิบลับ ตั้งแต่เมื่อวานตอนเย็นจนถึงตอนที่ผมพิมพ์ข้อความอยู่นี้ ผมกับแฟนยังไม่คุยกันเลยครับ

สาเหตุมาจากเรื่องที่ตรงข้ามกับคุณครับ ผมจะซื้อปืนอีกกระบอกก่อนแต่ง ส่วนแฟนจะซื้อรถอีกคันก่อนแต่ง คุยกันไม่รู้เรื่องซักกะ

ที... เศร้า

ปล. ขอระบายนิดนึงนะครับ เดี๋ยวเย็นนี้ได้เถียงกันอีกแน่นอน 100 % ...........ฮา อ๋อย

อย่าไปกลัวครับ แค่ผู้หญิงคนนึง  ฝึกพูดสามประโยคนี้ให้ขึ้นใจแล้วใช้ทุกครั้งที่ทะเลาะกับแฟนครับรับรองชีวิตคู่ราบรื่น Wink Wink แฟนคุณจะไม่กล้าเถียงคุณแน่นอน

"ครับ"
"ขอโทษครับ"
"ผิดไปแล้วครับ"

แค่สามประโยคพร้อมทำหน้าสำนึกครับ ครอบครัวราบรื่น Grin Grin Grin
ทำไมการทำให้ครอบครัวราบรื่นอยู่กันอย่างไม่มีปัญหาคือตามใจผู้หญิง ให้ผู้หญิงมีความสุข แล้วความสุขของเราล่ะ...
ผมไม่เข้าใจจริงๆนะ แล้วผมก็ฝืนทำไม่ได้ด้วย... ขำก๊าก
ซื้อปืนเลยครับ เชียร์คิก คิก คิก คิก
ยอมแพ้ที่คำพูด ชนะที่การกระทำง่ายกว่าครับแฮ่...........   

นั่นแหละครับพี่ขุนช้าง เป็นสิ่งที่ถูกต้องที่สุด ผมจะปฏิบัติการสายฟ้าแลบครับ ยิ้มีเลศนัย เดี๋ยวก่อนได้แชร์ต้องไปขอ ป.3 ไว้

ก่อน ป.3 ออกเมื่อไหร่ ก็เอาเงินเเชร์นั่นแหละครับ ไปวังบูรพาโลด หึ หึ หึ หึ พอซื้อมาแล้วจะทำยังไงได้

แค่ได้คิดก็เป็นสุขใจแล้วครับ...............กระบอกนี้ไม่มีการพาคุณนายไปด้วยเหมือนครั้งก่อนๆเด็ดขาด

แต่ตอนนี้ต้องยอมๆไปก่อนครับ ยังจ๋อยอยู่เมื่อคืนเราไม่เถียงซักคำ แหะๆๆ........... คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
***หนอนหมาจู***
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:57:02 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เกิดเป็นคนโหดได้ แต่อย่าชั่ว.....
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:05:23 PM »

โชคดีมากครับ  เยี่ยม  ไหว้

Pragmatism
piboonyu
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:26:08 PM »

กระทู้นี้วันเดี่ยวตั้ง 5 หน้า โชดดีจริง
tum5260
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:31:43 PM »

ผมนะมีแต่ซื้อปืนมาแอบเก็บไว้  แล้วค่อยเอาออกมาเซอร์ไพรส์ภรรยาฮ่าๆๆ  หลงรัก 

ไม่มีใครฉลาดโดยปราศจากการได้รู้จักความโง่เขลามาก่อน
santi.smith
จงทำดี
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 16

จงทำดี

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:50:44 PM »

สวัสดีครับ น่ายินดีแทนแฟนคุณมากครับ ขอให้รักกับแบบนี้ตลอดไป
ผมดูเองซื้อเองออกตังเองยังเคียร์ไม่คอยลง เปลี่ยนมาเช่าพระก็ยังเหมือนเดิม   ด้วยความเคารพ
นายกะหลั่ว
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:21:05 PM »

แฟนคุณ โชคดีมากๆเลยครับ  แฟน ผมๆ จะซื้อลูกปืนสักกล่อง ตีแล้วตีอีก

ความรัก ก็เหมือน กับ สายลม คุณไม่สามารถสัมผัสได้ แต่คุณ รู้สึกได้
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 05:53:08 PM »

ไม่ทราบว่า น้องสาว หัวใจยังว่างมั้ยครับ จขกท.
PaiJew
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:14:18 PM »

นางแก้วจริงๆ ไม่เหมือนที่บ้าน โดนชก โดนชก
thanasin
เป็นห่วงประเทศชาติ สงสารประเทศไทย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

ชาติไทย จงเจริญ

« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:17:55 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก................. ยิ้มีเลศนัย

นานาจิต. มนุษย์ล้วนแต่มีเหตุและผลของตัวเองเสมอ
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:42:07 PM »

ผมนะมีแต่ซื้อปืนมาแอบเก็บไว้  แล้วค่อยเอาออกมาเซอร์ไพรส์ภรรยาฮ่าๆๆ  หลงรัก 

ผมก็ว่าจะทำเหมือนกันครับ เอาให้เซอร์ไพรส์กันไปข้างนึงเลย.......ฮา คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
jadet
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #73 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:03:38 PM »

หัวใจเธอน่ากราบ ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #74 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:12:49 PM »

ของผมบ่นทุกวัน อย่าว่าแต่ซื้อเองเลย แค่จับหน่อยทำบ่น หัวเราะร่าน้ำตาริน

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์