เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:22:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้หนีแฟนไปดูปืนที่จะซื้อเซอร์ไพรส์มาแล้ว  (อ่าน 17114 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #90 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:43:30 PM »

แนะนำให้มาเป็นนางแบบ อวป. ฉบับหน้าเลย
คุณผองพัฒน์ จะเห็นด้วยไหมน้อ หลงรัก

ไม่รู้สิครับ...

รู้แต่ว่าคุณปิ๊กที่เป็นวมต.แกชื่อ ผองพัฒ ไม่มี น์ ครับ... คิก คิก
INFANTY * รักในหลวง*
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

มว.ลาดตระเวน ฉก.ยะลา ๑๓

« ตอบ #91 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 04:17:27 PM »

อยากมีแฟนแบบนี้จัง  ของผมกว่าจะซื้อได้  บางครั้งต้องแอบซื้อ หรือโกหกเรื่องราคา เศร้า เศร้า

"หลับตาเถิดนะขอให้เธอหลับดี
คืนนี้ไม้ต้องห่วงตรงนี้ฉันจะดูแลด้วยชีวิตของฉัน
ฟากดาวบนฟ้าร้องเพลงนี้ให้เธอฟังหากฉันไม่ได้กลับ
อย่างน้อยให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"
youngboy
Full Member

คะแนน 12

เกิดมาต้องตอบแทนบุญคุณแผ่นดิน

« ตอบ #92 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 05:31:17 PM »

.....ตาร้อนเลย  มีแฟนอย่างนี้

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น
สิบตาเห็นไม่สู้มือคลำ
สิบมือเพื่อนคลำ 
สู้มือเราคลำเองไม่ได้
nutcharapa
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #93 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:03:59 PM »

แนะนำให้มาเป็นนางแบบ อวป. ฉบับหน้าเลย
คุณผองพัฒน์ จะเห็นด้วยไหมน้อ หลงรัก
เค เลยพี่หนูเห็นด้วยเปงอย่างยิ่ง คริคริ
thanasin
เป็นห่วงประเทศชาติ สงสารประเทศไทย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

ชาติไทย จงเจริญ

« ตอบ #94 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:09:51 PM »

เค เลยพี่หนูเห็นด้วยเปงอย่างยิ่ง คริคริ
ระวังเรื่องการใช้ภาษานะ Cheesy ไม่งั้น..เดี๋ยวจะมีผู้มาเตือน(เขาหวังดี) ไม่เชื่อเดี๊ยวคอยดู ยิ้มีเลศนัย ช่วยๆกันเน๊อะ  Cheesy

ปล.เดี๋ยวผมไปถือร่มให้ ช่วงนี้แดดแรง คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:11:40 PM โดย thanasin » บันทึกการเข้า

นานาจิต. มนุษย์ล้วนแต่มีเหตุและผลของตัวเองเสมอ
nutcharapa
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #95 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:19:38 PM »

ระวังเรื่องการใช้ภาษานะ Cheesy ไม่งั้น..เดี๋ยวจะมีผู้มาเตือน(เขาหวังดี) ไม่เชื่อเดี๊ยวคอยดู ยิ้มีเลศนัย ช่วยๆกันเน๊อะ  Cheesy
ขอโทษทีพี่ หนูไม่รู้หนิค่ะ sorry sorry

ปล.เดี๋ยวผมไปถือร่มให้ ช่วงนี้แดดแรง คิก คิก คิก คิก
พยัคฆ์เมฆ
ไม่เหนียวอย่า...ขอร้อง !
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #96 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:51:07 PM »

ระวังเรื่องการใช้ภาษานะ  ไม่งั้น..เดี๋ยวจะมีผู้มาเตือน(เขาหวังดี) ไม่เชื่อเดี๊ยวคอยดู  ช่วยๆกันเน๊อะ

ตามนั้นครับ  เยี่ยม

ลูกตี๋ใหญ่  ดำเนินฯ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #97 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:44:41 PM »

โอยย... อิจฉาอย่างแรง ปืนอะไรก็ซื้อไปเถอะครับ สนใจตรงที่จะซื้อเป็นเซอร์ไพรส์ให้นี่แหล่ะ สุด  ๆ ชาวปืนในเวปนี้ คงอยากมีแฟนแบบนี้กันทุกคนแน่ ๆ หลงรัก

...แน่ใจนะว่า อยากลอง "เซอร์ไพรส์" .. คิก คิก คิก คิก

กลัวว่าจะไม่ได้ปืน... แต่ได้ลูกปืนแทนอ่ะครับพี่ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #98 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 01:49:22 AM »

ไม่เท่าไหร่  ถ้าหาแฟนให้อีกคน รับรอง เซอร์ไพรส์ กว่า    Grin

ไปก่อนละครับ  ชะแว้บๆ

....ตามล่า...อีตอแหล
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #99 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:29:12 AM »

อยากมีแฟนแบบนี้จัง  ของผมกว่าจะซื้อได้  บางครั้งต้องแอบซื้อ หรือโกหกเรื่องราคา เศร้า เศร้า

ปัญหาเรื่องหลบๆซ่อนๆจะหมดไปครับพี่ INFANTY * รักในหลวง* ถ้าใช้ GLOCK เพราะไม่ว่าเราจะมีทั้ง G17 G19

G21 เวลาแม่บ้านเห็นก็นึกว่าเป็นกระบอกเดียวกัน............แหะๆ   ยิ้มีเลศนัย

ปล. แต่อย่านำมาทำความสะอาดพร้อมๆกันนะครับ หลอกเรื่องรูปร่างยังพอได้ แตจำนวนหลอกไม่ได้นะคร้าบบบ  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #100 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:34:51 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ผมว่าท่านก้ออยากเขียนแบบนี้นะผมว่า....แต่กลัวภรรยาที่บ้านรู้หรือเปล่า   คิก คิก คิก คิก

ผมยังโสดครับ  Cheesy  Grin

Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #101 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 10:53:49 AM »

ไม่เท่าไหร่  ถ้าหาแฟนให้อีกคน รับรอง เซอร์ไพรส์ กว่า    Grin

ไปก่อนละครับ  ชะแว้บๆ

ตกใจ ขำก๊าก ขำก๊าก

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #102 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:27:41 PM »

ช่างเป็นแฟนที่ดีเลิศประเสริฐศรีอะไรเช่นนี้  เยี่ยม Grin Grin Grin

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Recoillism
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #103 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:48:23 PM »

ยินดีกับแฟนน้องจริงๆ ครับ  แต่อยากจะบอกว่า  อย่าเพิ่งหักโหมรัก    เก็บใจไว้รักกันนานๆ  รักษาความสม่ำเสมอ น้องมีปืนไว้เซอร์ไพรซ์เขาปีละกระบอก  ส่วนเขาก็มีแหวนให้น้องปีละวง  ตลอดไปนะครับ   Grin
ZeroBravo
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #104 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:56:41 PM »

ไม่ทราบว่า น้องสาว หัวใจยังว่างมั้ยครับ จขกท.

ฮา เลย

น้องเขา 23 เอง น้องสาวเขาอาจทำให้ไอ คุกๆ นะครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์