เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:34:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้หนีแฟนไปดูปืนที่จะซื้อเซอร์ไพรส์มาแล้ว  (อ่าน 17145 ครั้ง)
plato
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #105 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 05:06:29 PM »

สุดยอดเลยครับ ได้ของขวัญแบบนี้
Ed brown สุดยอด
แต่งานแต่งอย่ายีงขึ้นฟ้านะครับ
อิจฉาจรีงๆ
nutcharapa
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #106 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 05:44:48 PM »

สุดยอดเลยครับ ได้ของขวัญแบบนี้
แต่งานแต่งอย่ายีงขึ้นฟ้านะครับ
อิจฉาจรีงๆ

หนูไม่กล้ายิงขึ้นฟ้าหรอกค่ะ แฟนเกลียดมากเลยพวกเนี้ยเคยแจ้งตำรวจมาจับคนแถวบ้านด้วย เมาเหล้าแล้วชอบยิงขึ้นฟ้า แฟนสอนไว้เสมอว่า ปืนไม่ใช่ของเล่นต้องระวังให้จงหนัก ขนาดกับปืนBB ยังให้ระวังเลยทำเอาหนูกลัวต้องระวังมากเลย แฟนหวงมากค่ะ แต่แฟนบอกหวงหนูมากกว่า
ณัฏฐ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 133

« ตอบ #107 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 06:03:02 PM »

อิจฉาจรีงๆ

หนูไม่กล้ายิงขึ้นฟ้าหรอกค่ะ แฟนเกลียดมากเลยพวกเนี้ยเคยแจ้งตำรวจมาจับคนแถวบ้านด้วย เมาเหล้าแล้วชอบยิงขึ้นฟ้า แฟนสอนไว้เสมอว่า ปืนไม่ใช่ของเล่นต้องระวังให้จงหนัก ขนาดกับปืนBB ยังให้ระวังเลยทำเอาหนูกลัวต้องระวังมากเลย แฟนหวงมากค่ะ แต่แฟนบอกหวงหนูมากกว่า
เยี่ยม เยี่ยม
Marcuechio
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #108 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 06:11:09 PM »

แล้วใบ ป .3 นี้ ต้องเป็น ชื่อแฟน ด้วยนะซิ ต้องไป พิมพ์ลายนิ้วมือ ง่ะ แล้ว จะ เซอร์ไพรส์ ไงอ่ะครับ  กิ๊วก๊าว
nutcharapa
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #109 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 06:16:51 PM »

แล้วใบ ป .3 นี้ ต้องเป็น ชื่อแฟน ด้วยนะซิ ต้องไป พิมพ์ลายนิ้วมือ ง่ะ แล้ว จะ เซอร์ไพรส์ ไงอ่ะครับ  กิ๊วก๊าว
ค่ะ พี่เค้ารู้แล้วตอนแรกก็งงมากเลย แต่พี่เค้าก็ดีใจเหมือนเด็กได้ของเล่นเลย
สรุปว่าจะซื้อ CZ 75 TS ค่ะพี่เค้าอยากได้ตัวนี้
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #110 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 06:23:59 PM »

ไม่ทราบว่า น้องสาว หัวใจยังว่างมั้ยครับ จขกท.

ฮา เลย

น้องเขา 23 เอง น้องสาวเขาอาจทำให้ไอ คุกๆ นะครับ

แว่วๆๆๆๆๆๆ เค้าแซวกันเล่น หรอกเออ อย่าให้ถึงคุกเลยครับ

ไม่อยากกินข้างแดง ข้อหารักเด็ก
thanasin
เป็นห่วงประเทศชาติ สงสารประเทศไทย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

ชาติไทย จงเจริญ

« ตอบ #111 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 06:44:50 PM »

ถามหน่อยสิ.....แฟนเข้ามาเป็น สมช.และศึกษาเรื่องปืน ในเว็บฯบ้างหรือเปล่า ไม่ใช่อะไรหลอก อยากให้มาเปิดหู เปิดตา รับรู้ในสิ่งที่เรายังไม่รู้ ศึกษาไปเรื่อยๆ.... ลองแกล้งหาวิธีให้เขาเข้ามาเป็น สมช.ในเว็บฯนี้โดยที่ยังไม่ต้องบอกเขาว่า คุณได้เป็น สมช.และมาหาข้อมูลในนี้ไว้แล้ว พอวันนึงเมื่อเขาได้ครอบครองอาวุธปืนตามที่คุณต้องการเซอร์ไพรส์เขา คุณก็พาเขามานั่งหน้าคอมฯ   แล้วเปิดกระทู้นี้ของคุณให้เขาดู ให้เขาได้รับรู้ว่า เพื่อนสมช.ในนี้เขาอิฉาและยินดีกับแฟนคุณขนาดไหน ในสิ่งคุณพยายามทำให้ หลงรัก...เพราะรัก และต้องการเห็นเขามีความสุข Cheesy

ปล.+๑ให้ครับ...สำหรับความรักที่คุณมีให้ต่อแฟนคุณ  อิจฉาครับแต่ไม่ริษยา เยี่ยม  Cheesy

นานาจิต. มนุษย์ล้วนแต่มีเหตุและผลของตัวเองเสมอ
Marcuechio
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #112 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:07:32 PM »

แล้ว ถ้าผม ลอง ทำแบบน้องเขาบ้าง โดยการซื้อปืนให้ ภรรยา ไม่รู้ ภรรยาผมจะดีใจ บ้างรึป่าวครับ   ขำก๊าก
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #113 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:09:26 PM »

แล้ว ถ้าผม ลอง ทำแบบน้องเขาบ้าง โดยการซื้อปืนให้ ภรรยา ไม่รู้ ภรรยาผมจะดีใจ บ้างรึป่าวครับ   ขำก๊าก
ผมเคยทำครับซื้อก่อนบอกโดนไปหลายวันครับ Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
Marcuechio
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #114 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:12:05 PM »

ผมเคยทำครับซื้อก่อนบอกโดนไปหลายวันครับ Grin ไหว้

ผมอาจจะโดนหนัก เพราะขนาดแค่เอ๋ย บอกอยากจะ ถอยลูกซอง มาเช็ดๆถูๆ อีกซักกระบอก  ยังโดนไล่ให้ไปอยู่ชายแดน เขมรเลยครับ โดนด่าว่าจะซื้อไว้ทำสงคราม รึ เยอะแยะไปหมด  (ฮ่าๆ)
gok รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #115 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 11:03:05 PM »

ผมอ่านกระทู้นี้ไปยิ้มไป มา 7 หน้าแล้วครับ

เป็นกระทู้ที่ น่ารักดีครับ
 Wink
EG9
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #116 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 11:01:03 AM »

รัก GUN ให้มาก ๆ นะครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
vvv_v
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #117 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 11:07:11 AM »

แอบอิจฉา .. แต่สุดท้ายก็ชื่นชม ยินดีครับ  เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin
jomcz
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #118 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:02:34 PM »

ไหว้
แฟนผมก็จะซื้อก่อนแต่งเหมือนกันครับ  แต่จะซื้อมายิงผมถ้าออกนอกลู่นอกทางแทน.. ฮา..
ขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่นะครับ... เยี่ยม Cheesy
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #119 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 07:34:26 PM »

เข้ามาอ่านค่ะ น่ารักดีนะค่ะ โชคดีมากที่ได้เจอคู่ที่ชอบแนวเดียวกัน หลงรัก หลงรัก แต่อย่างว่าแหล่ะนะค่ะ ผู้หญิงส่วนน้อยที่ชอบเล่นปืน ผู้ชายเลยเจอได้น้อย คิก คิก คิก คิก อาจจะด้วยภาวะเศรษฐกิจแบบนี้มังค่ะ แม่บ้านเลยอยากให้งดรายจ่ายที่จำเป็นน้อยหน่อยกันออกบ้าง Grin Grin ใจเย็นๆกันนะค่ะ พออะไรๆดีขึ้นอาจได้รับอนุมัติแบบเซอร์ไพรส์กันบ้างนะค่ะ เยี่ยม เยี่ยม  สำหรับท่านที่ยังไม่แต่งก็รีบๆซื้ออะไรๆที่อยากจะซื้อตุนไว้ก่อนแต่งก็น่าจะดีนะค่ะ เผื่ออนาคต  Grin Grin
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์