เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:18:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: - - - - - น้องผู้หญิง หน้าร้านขายปืน - - - - -  (อ่าน 5067 ครั้ง)
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:34:30 PM »

Smiley Smiley

ผม  ไม่ได้  ซื้อปืนใหม่  มานานมากแล้ว  .....  ประมาณ  เกือบ  20  ปี

และ  ไม่ได้ไป  เดินแถว ๆ หลังวัง ฯ  มานาน  พอ ๆ กัน 

แต่  ช่วงนี้  ผม  กลับมาติดตาม  เรื่องปืน  อีกครั้ง  และ  สนใจ  อยากซื้อ  ปืนรุ่นหนึ่ง  .....  ผมจึงไป  เดินหาข้อมูล  ที่นั่น

เมื่อ  ผม  เดินผ่าน  หรือ  เข้าไปใน  ร้านขายปืน  หลายร้าน  ......  ผมสังเกตเห็นได้ว่า 

จะมี  น้องผู้หญิง  จำนวนหนึ่ง  ยืนอยู่บริเวณ  หน้าร้าน    และ  ทำหน้ายิ้ม ๆ  ท่าทางมี  มนุษยสัมพันธ์  ดี

ตอนแรก  ผมก็  คิดว่า  ....  เขาคงจะมารอแฟน  ที่เข้าไปดูปืนนาน ๆ  จนกระทั่ง  เขารู้สึกเซ็ง  จึงออกมาเดินเล่น  ข้างนอกร้าน

แต่  .....  เมื่อ  ผมเดินไปร้านขายปืนอื่น ๆ  ก็  ยัง  เห็น  น้องผู้หญิง  เหล่านั้น  ยืนอยู่  บริเวณ  หน้าร้านขายปืนอื่น ๆ  อีก

ผมจึง  เกิดความสงสัยว่า  ...... 

น้องผู้หญิงเหล่านั้น  เขาเป็น  ตัวแทน  รับจัดการ  เรื่อง  ทำใบ  ป. 3  .....  ใช่ไหมครับ  ?

และ  ไว้ใจได้  หรือเปล่าครับ  ?  ....  มีท่านใด  เคยให้ทำ  บ้างครับ ?

Smiley Smiley

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:44:48 PM »

ไปถึงที่แล้วทำไมไม่สอบถามเลยละครับน้า      เก็บความกังขากลับบ้านซะเครียดเลย   คิก คิก

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:50:22 PM »

ไปถึงที่แล้วทำไมไม่สอบถามเลยละครับน้า      เก็บความกังขากลับบ้านซะเครียดเลย   คิก คิก

คือว่า  .....  ผม  เห็น  น้อง  เขาหน้าตาดี  ครับ

ผมเขิน  ....  ไม่กล้าถาม  ครับ

คิก คิก

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:52:10 PM »

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววว   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:57:20 PM »

แปลกนะครับ ผมก็ไปเดินวังบูรพาประมาณสองครั้งต่อเดือน (ไปดูปืนนั่นแหล่ะ) ก็ไม่เคยได้พบเห็นท่าน

สุภาพสตรีมาประจำกัน ณ ร้านปืน ในลักษณะดังกล่าว แสดงว่า วาสนาผมยังไม่ถึงใช่ไหม  หลงรัก  น้ำลายหก  น้ำลายหก  ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:59:01 PM โดย kon tung kru 91_รักในหลวง » บันทึกการเข้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:00:36 PM »

ไม่ทราบสิครับ
ผมเดินแถวนั้น มักไม่ค่อยเจอครับ
เจอแต่เด็กๆ(หนุ่ม)ร้านปืนวิ่งของกัน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:07:22 PM »

ผมเดินแถวนั้น มักไม่ค่อยเจอครับ
เจอแต่เด็กๆ(หนุ่ม)ร้านปืนวิ่งของกัน

เขารู้ว่าพี่ซับจะไปแถวนั้นล่ะซิครับ  คิก คิก คิก คิก
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:18:49 PM »

ครับน้า submachine ส่วนใหญ่ก็หนุ่มๆสุภาพบุรุษซะมากกว่า แบบนี้เจอประจำ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:45:59 PM »

..อยู่ร้านไหนครับ..จะไปขอคำปรึกษาทำ ป.3 พอดี.. น้ำลายหก

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:59:57 PM »

ผมไปอาทิตย์ละสองสามครั้ง  เคยเจอแต่เพศผู้..............เฮ้ย...เพศชายครับ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 04:06:18 PM »

ไปถึงที่แล้วทำไมไม่สอบถามเลยละครับน้า      เก็บความกังขากลับบ้านซะเครียดเลย   คิก คิก

คือว่า  .....  ผม  เห็น  น้อง  เขาหน้าตาดี  ครับ

ผมเขิน  ....  ไม่กล้าถาม  ครับ

คิก คิก

็็Ha Ha  ฮา  อ้าว แล้วทำมัย ไม่เข้ามาทัก ยาย  ล่ะคร๊า  ฮา

เรื่องสวยเกินวัยเนี่ยะ  ยายสมอ้างได้ร้อยเปอร์เซ็งล่ะคร๊า  ฮา  คิ๊ก คิ๊ก
พี่ "นาคิน"  ไม่ไปเดินแถว ประสาท "พระวิหาร" ล่อลูกระเบิด บ้างเหรอคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 04:23:53 PM »

ผมไปอาทิตย์ละสองสามครั้ง  เคยเจอแต่เพศผู้..............เฮ้ย...เพศชายครับ คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก  ผมเคยไปก็ไม่เจอะสาวๆครับมีแต่รุ่นลุงแป๋ง ทั้งนั้น ไหว้
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 04:37:13 PM »

คือว่า  .....  ผม  เห็น  น้อง  เขาหน้าตาดี  ครับ

ผมเขิน  ....  ไม่กล้าถาม  ครับ

คิก คิก

็็Ha Ha  ฮา  อ้าว แล้วทำมัย ไม่เข้ามาทัก ยาย  ล่ะคร๊า  ฮา

เรื่องสวยเกินวัยเนี่ยะ  ยายสมอ้างได้ร้อยเปอร์เซ็งล่ะคร๊า  ฮา  คิ๊ก คิ๊ก

พี่ "นาคิน"  ไม่ไปเดินแถว ประสาท "พระวิหาร" ล่อลูกระเบิด บ้างเหรอคร๊า  ฮา

^
^

ห๊า  !  .......

ยาย  เดินทำหน้าสวย  อยู่แถว ๆ นั้น เหรอ  ?

ไม่รู้มาก่อนเลยครับ  ....  คราวหลัง  ยาย  เอาดอกไม้  เสียบหูไว้สิ  ....  ผมจะได้  เข้าไปทักได้  ถูกคน

แล้ว  ....  ยาย  ไม่ต้องมาบอกให้  ผมไป  แถวเขาพระวิหาร  หรอก  ....  

ผมอยู่  แถว ๆ นี้  ก็  มี  แฟนคลับ  ตามมา  ทิ้งระเบิด  2 - 3 คน  แย้วววว

5 5 5 5 5 5 5

Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 04:44:28 PM โดย Nakin » บันทึกการเข้า

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 04:56:03 PM »

Grin Grin

อืมม์  ......

บางท่าน  บอกว่า  ไม่เคยพบเห็น  ,  บางท่าน  ก็  บอกว่า  มีแต่  ผู้ชาย  ....  บางท่าน  ก็  บอกว่า  มีแต่  แก่ ๆ

หรือว่า  .........  ผม  อยากได้  อยากดู ปืน   จนกระทั่ง  เกิดอาการหลอน  ตาฝาดไป

คราวหน้า  ผมต้องทำใจกล้า  เข้าไปถามให้ได้  !

คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 04:58:00 PM โดย Nakin » บันทึกการเข้า

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:56:37 PM »

็็Ha Ha  ฮา  อ้าว แล้วทำมัย ไม่เข้ามาทัก ยาย  ล่ะคร๊า  ฮา

เรื่องสวยเกินวัยเนี่ยะ  ยายสมอ้างได้ร้อยเปอร์เซ็งล่ะคร๊า  ฮา  คิ๊ก คิ๊ก
พี่ "นาคิน"  ไม่ไปเดินแถว ประสาท "พระวิหาร" ล่อลูกระเบิด บ้างเหรอคร๊า  ฮา

คิก คิก ไหว้

หน้า: [1] 2
  พิมพ์