เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:26:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาเรื่อง taser x26 ครับ  (อ่าน 7925 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:12:59 PM »

ผมไม่ซื้อหรอก อันนั้นน่ะ ฝากชีวิตไว้กับของก๊อปในจีน คงไม่คุ้มมั้งครับ  ยังมีคนเข้าใจผิดอยู่เยอะ นึกไปว่าพอโดนช๊อต แล้วสลบลงไปดิ้นพลาดๆ หมดสภาพ ไม่ใช่นะครับ หยุดกดไกเมือ่ไหร่ก็ลุกขึ้นมาได้  ดยที่ไม่มีความเจ็บปวดเหลืออยู่ ลองถามหลานโอ๊คดู  ผมก็โดนมาแล้วพอจะรู้
ไหว้ ไหว้ ขอบพระคุณครับพี่  หึหึหึหึใครมาขู่ๆจะเอาให้รากเลือดเลยรู้แบบนี้แล้ว

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:13:59 PM »

ก่อนจะให้ใครไปใช้ ต้องให้คนผู้นั้นโดนก่อน. จะได้รู้ซึ้งถึงประสิทธิภาพ
ว่าของที่อยู่ในครอบครองนั้น มีผลอย่างไรเมื่อถูกใช้
ผมโดนมาสามรอบแล้ว.  เข็ด.  นี่ก็ว่าจะเอามาลองใช้กับเมียที่บ้านดู
นี่ก็ เค้าเอาไว้ใช้กับคนร้าย ดันให้ ผบทบ เอามาใช้กับตัวเองซะแล้ว ซาดิบ 55555
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:16:56 PM »

ผมไม่ซื้อหรอก อันนั้นน่ะ ฝากชีวิตไว้กับของก๊อปในจีน คงไม่คุ้มมั้งครับ  ยังมีคนเข้าใจผิดอยู่เยอะ นึกไปว่าพอโดนช๊อต แล้วสลบลงไปดิ้นพลาดๆ หมดสภาพ ไม่ใช่นะครับ หยุดกดไกเมือ่ไหร่ก็ลุกขึ้นมาได้  ดยที่ไม่มีความเจ็บปวดเหลืออยู่ ลองถามหลานโอ๊คดู  ผมก็โดนมาแล้วพอจะรู้
ไหว้ ไหว้ ขอบพระคุณครับพี่  หึหึหึหึใครมาขู่ๆจะเอาให้รากเลือดเลยรู้แบบนี้แล้ว
ถ้าเป็นแบบ Taser สำหรับประชาชนใช้  จะใช้วิธียิงใส่แล้วไกมันจะค้างไว้  ให้เราวิ่งหนีไป
ของตำรวจ กดไกเอง  ตามใจชอบ แต่ทุกครั้งที่ใช้ มันจะบันทึกขอมูลไว้หมดที่ปืน
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:19:07 PM »

ก่อนจะให้ใครไปใช้ ต้องให้คนผู้นั้นโดนก่อน. จะได้รู้ซึ้งถึงประสิทธิภาพ
ว่าของที่อยู่ในครอบครองนั้น มีผลอย่างไรเมื่อถูกใช้
ผมโดนมาสามรอบแล้ว.  เข็ด.  นี่ก็ว่าจะเอามาลองใช้กับเมียที่บ้านดู
นี่ก็ เค้าเอาไว้ใช้กับคนร้าย ดันให้ ผบทบ เอามาใช้กับตัวเองซะแล้ว ซาดิบ 55555
คิก คิก คิก คิก คิก คิก พี่โอ๊คน่ากลัว

ขอบพระคุณครับพี่เจษ ไหว้ ไหว้ ไหว้ จะได้ไว้สอนคนใกล้ตัวด้วยละครับเวลาเค้าเดินไปขึ้นรถคนเดียวดึกๆ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:21:28 PM »

ไอ้แบบที่ใช้ถือช๊อตนี่  อันตรายกับตัวเอง
นายอ้นที่ส่งมาน่ะ มีไวรัสป่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:23:40 PM »

ไม่มีครับพี่  Grin Grin Grin

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:24:50 PM »

ไม่มีครับพี่  Grin Grin Grin
อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:26:37 PM »

ส่วนตัวผมสอนให้แฟนติดนิสัยถือปากกาหรือกุญแจรถไว้ในมือตลอดเวลามากกว่าครับ ให้ด้านแหลมโผล่มาตรงระหว่างนิ้วกลางใช้ฝ่ามือดันท้ายกุญแจไว้ แล้วให้เล็งชกไปที่โหนกแก้มใต้ตา ไหว้ ไหว้ ผมมองว่าดีกว่าเครื่องช๊อตไฟฟ้าเยอะครับเสร็จแล้ววิ่งอย่าคิดชีวิต

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 07:22:19 AM »

นี่ตอนที่ผมโดนช็อตด้วย Taser gun  Grin
http://www.youtube.com/watch?v=4Qv33A4cZfQ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 07:49:07 AM »

ภาพมันไม่ชัดเป็นพี่เจษหรือครับ คิก คิก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 07:51:06 AM »

ภาพมันไม่ชัดเป็นพี่เจษหรือครับ คิก คิก
ใช่ครับเพื่อนมันถ่ายด้วยมือถือ ได้ยินเสียงมันหัวเราะเยาะเย้ยท้าย คลิ๊ป คนนี้ซี้กันเรียนจบร่วมรุ่นหลักสูตรเดียวกัน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 07:56:06 AM »

ความรู้สึกเหมือนโดนไฟช็อตชาไปทั้งตัวหรือปล่าวครับพี่ ตกใจ

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 08:10:30 AM »

ความรู้สึกเหมือนโดนไฟช็อตชาไปทั้งตัวหรือปล่าวครับพี่ ตกใจ
ตอนที่กระแสไฟวิ่งเข้าตัว  กล้ามเนื้อจะเกร็งไปหมดและปวดมากๆ แขนขาเกร็งขยับไม่ได้
แต่พอคนที่ถือปืน Taser อยู่ปล่อยไก ก็จะหมดอาการปวดและเกร็งทันที
ที่หลังใกล้สะบักยังมีแผลเป็นอยู่เพราะ ตัว  electrode มันไม่ติดเนื้อดี  ตอนที่กดไก  เลยทำให้เหมือนเวลาเชื่อมเหล็ก มันจะ arc เลยไหม้พอง รุ่งขึ้นเป็นแผล  ตัว electrode อีกตัวอยู่ตรงเอวไม่เป็นไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 08:12:55 AM โดย .40 S&W รักพ่อหลวงและพระเทพ. » บันทึกการเข้า
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 08:18:26 AM »

Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก
http://www.youtube.com/watch?v=GCDpkwBkddo&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=LMWCNABy2lI&feature=related

นี่กลายเป็น ชูบัคก่า ไปซะแล้ว 5555
http://www.youtube.com/watch?v=HPENzKOmOl0&feature=related
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 08:23:09 AM โดย .40 S&W รักพ่อหลวงและพระเทพ. » บันทึกการเข้า
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:27:38 AM »

ตอนที่กระแสไฟวิ่งเข้าตัว  กล้ามเนื้อจะเกร็งไปหมดและปวดมากๆ แขนขาเกร็งขยับไม่ได้
แต่พอคนที่ถือปืน Taser อยู่ปล่อยไก ก็จะหมดอาการปวดและเกร็งทันที
ที่หลังใกล้สะบักยังมีแผลเป็นอยู่เพราะ ตัว  electrode มันไม่ติดเนื้อดี  ตอนที่กดไก  เลยทำให้เหมือนเวลาเชื่อมเหล็ก มันจะ arc เลยไหม้พอง รุ่งขึ้นเป็นแผล  ตัว electrode อีกตัวอยู่ตรงเอวไม่เป็นไร

หลังจากโดนแล้ว(ปล่อยไก)สามารดกลับมาต่อสู้ได้โดยทันทีหรือเปล่าครับ(ในคลิปไม่น่าจะ) ไหว้
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์