เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:29:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Sextoy  (อ่าน 16703 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 01:39:59 PM »

คาราโอเกะหน้าร้านเป็นภาษาไทยเหรอคะ ตกใจ
ผมกำลังจะถามเหมือนเจ๊โอเลยครับ... Grin Grin Grin

เห็นไกด์ว่าเป็นจุดขายของร้านนี้เลยครับ  ......  น่าจะมีพี่ไทยนิยมอุดหนุนประจำ (มั้ง)   คิก คิก

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 01:40:24 PM »

จริงๆไม่น่าผิดกฎหมายนะครับ

sex ทำให้คนเป็นคนดี (เพราะได้ขึ้นสวรรค์)  เยาะเย้ย

ฝากลูกตอ  กับผ้าห่มไปให้ทวดด้วยครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 01:45:06 PM »

ไปสวรรค์กันแบบนั้นแหละ ถึงได้ไปหนาวเย็นอยู่บนสวรรค์

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:00:35 PM »

sex ทำให้คนเป็นคนดี (เพราะได้ขึ้นสวรรค์เยาะเย้ย

ฝากลูกตอ  กับผ้าห่มไปให้ทวดด้วยครับ   Grin

ตกใจ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ฝาก ตังค์ไปให้พ่อผมด้วย ครับ ครั้งที่แล้ว เผา เบนซ์ไปให้ ไม่รู้ว่าตังค์เติมน้ำมันหมดยัง
 ไหว้ Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:00:51 PM »

คาราโอเกะหน้าร้านเป็นภาษาไทยเหรอคะ ตกใจ
ผมกำลังจะถามเหมือนเจ๊โอเลยครับ... Grin Grin Grin
                        เห็นไกด์ว่าเป็นจุดขายของร้านนี้เลยครับ  ......  น่าจะมีพี่ไทยนิยมอุดหนุนประจำ (มั้ง)   คิก คิก
แล้วลุงปูได้อะไรมาบ้างครับ ยิ้มีเลศนัย

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:15:02 PM »

ร้านขายของเล่นเด็กในญี่ปุ่น .......  เปิดขายอิสระ  บ้านเราขายได้แต่ของเด็กเล่นเท่านั้น  คิก คิก

ผมว่านะ  .........

Sextoy  พวกนี้   มันอยู่ที่  คนใส่ด้วยนะ  ..........

ถ้า  เหี่ยว ๆ  หง่อม ๆ  มาใส่  ชุดเซเล่อร์มูน  หรือ  ชุดนางพยาบาลขาวเซ็กส์   ......  ดู  ยังไง  มัน  ก็  ไม่เซ็กส์ซี่  อ่ะ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:16:46 PM »

ร้านขายของเล่นเด็กในญี่ปุ่น .......  เปิดขายอิสระ  บ้านเราขายได้แต่ของเด็กเล่นเท่านั้น  คิก คิก

ผมว่านะ  .........

Sextoy  พวกนี้   มันอยู่ที่  คนใส่ด้วยนะ  ..........

ถ้า  เหี่ยว ๆ  หง่อม ๆ  มาใส่  ชุดเซเล่อร์มูน  หรือ  ชุดนางพยาบาลขาวเซ็กส์   ......  ดู  ยังไง  มัน  ก็  ไม่เซ็กส์ซี่  อ่ะ

นั้นแหละ X ซี้ดดดดดด น้ำลายหก น้ำลายหก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:17:14 PM »

แล้วลุงปูได้อะไรมาบ้างครับ ยิ้มีเลศนัย

เขินจัง    Tongue Tongue

Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:21:14 PM »

เขินจัง    Tongue Tongue

ตกใจ กิ๊วก๊าว

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:21:59 PM »

^
^
^

คิก คิก คิก คิก

แล้ว  .....

ไอ้แบบ  กระป๋อง ๆ  นั่น  มันบรรจุอะไร  ไว้ภายใน  ครับ  ?

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:23:12 PM »

แล้ว  .....
ไอ้แบบ  กระป๋อง ๆ  นั่น  มันบรรจุอะไร  ไว้ภายใน  ครับ  ?

พูดเหมือนเคยใช้มาก่อน    ขำก๊าก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:23:51 PM »

^
^
^
แล้ว  .....

ไอ้แบบ  กระป๋อง ๆ  นั่น  มันบรรจุอะไร  ไว้ภายใน  ครับ  ?

คงไม่ใช่หอยกระป๋องนะลุงปู ขำก๊าก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:25:02 PM »

เขินจัง    Tongue Tongue

ระริกระรี้เชียวนะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:25:21 PM »

^
^
^

บร๊า  !  ........  ถ้า  เคยแล้ว  จะถามเหรอ  ?

Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:26:47 PM »

sex ทำให้คนเป็นคนดี (เพราะได้ขึ้นสวรรค์)  เยาะเย้ย
ฝากลูกตอ  กับผ้าห่มไปให้ทวดด้วยครับ   Grin
ตกใจ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ฝาก ตังค์ไปให้พ่อผมด้วย ครับ ครั้งที่แล้ว เผา เบนซ์ไปให้ ไม่รู้ว่าตังค์เติมน้ำมันหมดยัง
 ไหว้ Grin

ได้เลยครับ เอาที่อยู่มารับรองถึงมือท่าน เอ้ย ... ไหงพากันมาฝากผมล่ะครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์