เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:28:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Sextoy  (อ่าน 16702 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:12:36 PM »

ตอนเด็กๆเล่นตุ๊กตาพวกก็ล้อว่าเป็นตุ๊ด ถ้าเกิดตอนนี้ซื้อตัวนี้มาเล่นจะมีคนล้อว่าตุ๊ดอีกไหมนี่ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
คงจะไม่หรอกครับ แต่  ล้อว่า"โรคจิต"แทน   Grin
เอามะ คนละตัว คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หาเรื่อง ให้นอนนอกห้องอีกแล้ว  บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:19:12 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 04:24:56 PM »

ขอถูกกว่าแต่เมียอีก ไม่หิว ไม่อ้วนตอนแก่ ไม่พูดมาก ไม่บ่น ไม่คอยโทรตาม  ไปเที่ยวดึกกลับมาก็ไม่ว่า  น่าจะหาใช้สักตัวนะครับ พี่ๆ  อิอิ

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 05:02:39 PM »

ใส่กระเป๋าโหลดขึ้นเครื่องได้ครับ พรรคพวกกันเมื่อก่อนมีคนฝากซื้อบ่อยๆ ถ้าหลายอันตรงจุดเอ็กเรย์เป็นจนท.สาวอาจมีขำขำนิดหน่อย

ลูกค้าญี่ปุ่นมาเที่ยวเมืองไทยก็ติดมาคนละอันสองอัน...ก่อนไปเที่ยวบางคนต้องถามน้องๆก่อนว่าใช้มันด้วยได้มั๊ย
โรคจิตจริงๆ บางคนก็ยอม ส่วนคนที่เคยเจอแล้วมักไม่อนุญาตไม่รู้ทำไม...

ในความรู้สึกส่วนตัว หากใช้ในกิจการครัวเรือนแบบถูกต้องเหมาะสม ทำให้ครอบครัวเข้มแข็งได้(แต่ต้องคุยกันดีๆก่อนนะ)

ปล.ผมเองไม่เคยมี ไม่เคยใช้ และยังไม่มีครอบครัว
   ทั้งหมดเป็นความเห็นส่วนตัว ไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางวิชาการใดๆ
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 05:25:14 PM »

วันอาทิตย์ ที่ 20 กรกฎาคม 2551
สาวเล่นพิลึก "แตงร้าน" หักคาช่องคลอด
Posted by บิ๊กกัน191 , ผู้อ่าน : 1509 , 22:17:48 น.  
หมวด : ตำรวจ-อาชญกรรม
 พิมพ์หน้านี้   โหวต 0 คน

แตงร้านเจ้ากรรม ทำม่ายสาวอารมณ์เปลี่ยวเข้าโรงพยาบาลแพทย์ช่วยเหลืออย่างเร่งด่วน เหตุระหว่างใช้ระบายความเครียด ดวงซวยสุด ๆ แตงเจ้ากรรมดันหักใน ค้างอยู่ 3-4 นิ้ว ดึงเท่าไรก็ไม่ออก จนอวัยวะเริ่มอักเสบจึงต้องบากหน้าพึ่งหมอรักษา แพทย์เตือนระวัง ใช้ผัก-ผลไม้ มีสารเคมีตกค้าง

แตงร้านเจ้ากรรมทำม่ายสาวเข้าโรงพยา บาลครั้งนี้ ได้รับการเปิดเผยเมื่อวันที่ 19 ก.ค. ผู้สื่อข่าว จ.นครศรีธรรมราช รายงานว่า มีประชาชนจำนวนมากที่เดินทางไปเฝ้าและเยี่ยมญาติ ๆ ที่ป่วยรักษาตัวอยู่ในโรงพยาบาลแห่งหนึ่งในพื้นที่ ต่างจับกลุ่มวิพากษ์วิจารณ์เล่าลือกันอย่างกว้างขวาง กรณีผู้ป่วยสาวใหญ่คนหนึ่งเดินทางมารักษาตัวและขอให้แพทย์ช่วยนำสิ่งแปลกปลอม คือ ชิ้นส่วนแตงร้านลูกใหญ่ที่หักติดอยู่ในช่องคลอด โดยแพทย์ได้ทำการตรวจสอบ และพบว่ามีเศษแตงร้านขนาดยาว 3-4 นิ้ว หักติดในช่องคลอดของหญิงสาวคนดังกล่าวจริง จึงใช้เครื่องมือแพทย์ถ่างปากช่องคลอดออกก่อนจะค่อย ๆ ใช้คีมคีบแตงร้านในช่องคลอดดึงออกมาได้อย่างทุลักทุเล จากนั้นแพทย์ได้ให้ยาแก้อักเสบและให้สาวใหญ่รายนี้กลับบ้านไปรักษาตัว

สืบเนื่องจาก เมื่อเย็นวันที่ 18 ก.ค.ที่ผ่านมา ได้มีแม่ม่ายสาวใหญ่คนหนึ่ง นั่งรถโดย สารประจำทางเดินทางมาพบแพทย์ด้วยสภาพ อิดโรย เจ้าหน้าที่เข็นเปลคนไข้ต้องรีบออกไปประคองเพื่อนำมาทำบัตรคนไข้ โดยผู้ป่วยคนดังกล่าวอายุ 36 ปี เป็นแม่ม่ายเลิกรากับสามีมานาน 5-6 ปีแล้ว จากนั้นผู้ป่วยได้เข้าพบแพทย์ ระบุอาการ เจ็บป่วยว่า เมื่อช่วงวันที่ 16 ก.ค. เกิดอารมณ์เปลี่ยว จึงนำแตงร้านลูกขนาดเหมาะมือ เส้นรอบวงประมาณ 6 นิ้ว ยาวประมาณ 10 นิ้ว ใช้สำเร็จความใคร่ ระหว่างนั้น แตงร้านเจ้ากรรมเกิดหักติดอยู่ในช่องคลอด พยายามที่จะใช้มือล้วงเท่าไรก็ไม่ออก จนเวลาล่วงเลยไปอวัยวะเพศเกิดการอักเสบบวมเป่ง จึงตัดสินใจเข้าพบแพทย์เพื่อขอความช่วยเหลือดังกล่าว

ด้านแพทย์สูตินรีเวชนายหนึ่ง ฝากเตือนกรณีเดียวกันนี้ว่า ขอให้บรรดาผู้หญิงระมัดระวัง การนำสิ่งแปลกปลอมสอดใส่ใช้สำเร็จความใคร่ จะต้องทำด้วยความระมัดระวังทั้งในเรื่องของขนาดของสิ่งที่จะนำมาใช้ โดยเฉพาะพืชผัก ผลไม้ เนื่องจากในปัจจุบัน ส่วนใหญ่จะมีสารเคมีปนเปื้อนตกค้างที่ผิวผลผลิต หากทำความสะอาดไม่ดีและนำมาใช้ระบายอารมณ์ สารเคมีอาจจะออกฤทธิ์ทำให้ ช่องคลอดแสบร้อน คัน และอักเสบช้ำบวมจนเป็นหนองในที่สุด หากไม่ไปพบแพทย์อาจจะส่งผลกระทบรุนแรงไปถึงระบบสืบพันธุ์ได้.

ที่มาจากหนังสือพิมพ์เดลินิวส์  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 05:29:34 PM โดย pasta » บันทึกการเข้า

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 05:25:46 PM »

ผมชอบตุ๊กตาของบริษัทนี้จัง ถ้าซื้อมาตั้งโชว์ตามมุมบ้านนี้จะโดนยึดหรือเปล่าครับ(เห็นว่ามันน่ารักดีไม่มีเจตนาคิดเป็นอื่นนะครับ หลงรัก)
http://www.orient-doll.com/top.html

โอ้ววววววว แม่เจ้า  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 05:29:07 PM »

วันอาทิตย์ ที่ 20 กรกฎาคม 2551
สาวเล่นพิลึก "แตงร้าน" หักคาช่องคลอด
Posted by บิ๊กกัน191 , ผู้อ่าน : 1509 , 22:17:48 น.   
หมวด : ตำรวจ-อาชญกรรม
 พิมพ์หน้านี้   โหวต 0 คน

แตงร้านเจ้ากรรม ทำม่ายสาวอารมณ์เปลี่ยวเข้าโรงพยาบาลแพทย์ช่วยเหลืออย่างเร่งด่วน เหตุระหว่างใช้ระบายความเครียด ดวงซวยสุด ๆ แตงเจ้ากรรมดันหักใน ค้างอยู่ 3-4 นิ้ว ดึงเท่าไรก็ไม่ออก จนอวัยวะเริ่มอักเสบจึงต้องบากหน้าพึ่งหมอรักษา แพทย์เตือนระวัง ใช้ผัก-ผลไม้ มีสารเคมีตกค้าง

แตงร้านเจ้ากรรมทำม่ายสาวเข้าโรงพยา บาลครั้งนี้ ได้รับการเปิดเผยเมื่อวันที่ 19 ก.ค. ผู้สื่อข่าว จ.นครศรีธรรมราช รายงานว่า มีประชาชนจำนวนมากที่เดินทางไปเฝ้าและเยี่ยมญาติ ๆ ที่ป่วยรักษาตัวอยู่ในโรงพยาบาลแห่งหนึ่งในพื้นที่ ต่างจับกลุ่มวิพากษ์วิจารณ์เล่าลือกันอย่างกว้างขวาง กรณีผู้ป่วยสาวใหญ่คนหนึ่งเดินทางมารักษาตัวและขอให้แพทย์ช่วยนำสิ่งแปลกปลอม คือ ชิ้นส่วนแตงร้านลูกใหญ่ที่หักติดอยู่ในช่องคลอด โดยแพทย์ได้ทำการตรวจสอบ และพบว่ามีเศษแตงร้านขนาดยาว 3-4 นิ้ว หักติดในช่องคลอดของหญิงสาวคนดังกล่าวจริง จึงใช้เครื่องมือแพทย์ถ่างปากช่องคลอดออกก่อนจะค่อย ๆ ใช้คีมคีบแตงร้านในช่องคลอดดึงออกมาได้อย่างทุลักทุเล จากนั้นแพทย์ได้ให้ยาแก้อักเสบและให้สาวใหญ่รายนี้กลับบ้านไปรักษาตัว

สืบเนื่องจาก เมื่อเย็นวันที่ 18 ก.ค.ที่ผ่านมา ได้มีแม่ม่ายสาวใหญ่คนหนึ่ง นั่งรถโดย สารประจำทางเดินทางมาพบแพทย์ด้วยสภาพ อิดโรย เจ้าหน้าที่เข็นเปลคนไข้ต้องรีบออกไปประคองเพื่อนำมาทำบัตรคนไข้ โดยผู้ป่วยคนดังกล่าวอายุ 36 ปี เป็นแม่ม่ายเลิกรากับสามีมานาน 5-6 ปีแล้ว จากนั้นผู้ป่วยได้เข้าพบแพทย์ ระบุอาการ เจ็บป่วยว่า เมื่อช่วงวันที่ 16 ก.ค. เกิดอารมณ์เปลี่ยว จึงนำแตงร้านลูกขนาดเหมาะมือ เส้นรอบวงประมาณ 6 นิ้ว ยาวประมาณ 10 นิ้ว ใช้สำเร็จความใคร่ ระหว่างนั้น แตงร้านเจ้ากรรมเกิดหักติดอยู่ในช่องคลอด พยายามที่จะใช้มือล้วงเท่าไรก็ไม่ออก จนเวลาล่วงเลยไปอวัยวะเพศเกิดการอักเสบบวมเป่ง จึงตัดสินใจเข้าพบแพทย์เพื่อขอความช่วยเหลือดังกล่าว

ด้านแพทย์สูตินรีเวชนายหนึ่ง ฝากเตือนกรณีเดียวกันนี้ว่า ขอให้บรรดาผู้หญิงระมัดระวัง การนำสิ่งแปลกปลอมสอดใส่ใช้สำเร็จความใคร่ จะต้องทำด้วยความระมัดระวังทั้งในเรื่องของขนาดของสิ่งที่จะนำมาใช้ โดยเฉพาะพืชผัก ผลไม้ เนื่องจากในปัจจุบัน ส่วนใหญ่จะมีสารเคมีปนเปื้อนตกค้างที่ผิวผลผลิต หากทำความสะอาดไม่ดีและนำมาใช้ระบายอารมณ์ สารเคมีอาจจะออกฤทธิ์ทำให้ ช่องคลอดแสบร้อน คัน และอักเสบช้ำบวมจนเป็นหนองในที่สุด หากไม่ไปพบแพทย์อาจจะส่งผลกระทบรุนแรงไปถึงระบบสืบพันธุ์ได้.

ที่มาจากหนังสือพิมพ์เดลินิวส์   

ตกใจ ตกใจ     หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  น่าสงสาร สามีก็เลิกกัน บุญซ้ำกรรมกระทืบ มาโดนเรื่องนี้อีก  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 06:16:32 PM »

เป็นธรรมชาติครับ  แฟนเพื่อนที่ทำงานซีเกต  แต่แฟนขับรถมอเตอร์ไชคล้ม ขาหักสองข้าง แต่ไม่ได้เลิกกัน   ผ่ายหญิงคงเหงา เลยเล่นกันหมาพันธ์

โกลเด้น   ธรรมมชาติของหมาเวลาเสร็จมันจะโป้ง บวม ใหญ่มาก  เธอไม่ยอมดึงออกสักทีบอบใว้นาน เลยเป็นเรื่องต้อง ช่วยกันเอาผ้าห่อมห่อหมาไปโรงพยาบาล  ฮากันสุดๆครับ 

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:18:16 PM »

แล้วมันไม่หลุดเองเหรอครับ   Shocked

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:23:09 PM »

แล้วมันไม่หลุดเองเหรอครับ   Shocked

แบบนี้เกิดมาแล้วที่อ .เวียงสระ จ.สุราษ ครับ ลูกสาวกำนัน ซะด้วยเมือ15ปีแล้วมั้งครับ
มันไม่หลุดครับไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม สุดท้าย กำนันผู้เป็นพ่อ ยิงลูกสาวตัวเอง เสียชีวิต เพราะอับอายขายขี้หน้าชาวบ้าน  ไหว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:25:08 PM »

แบบนี้เกิดมาแล้วที่อ .เวียงสระ จ.สุราษ ครับ ลูกสาวกำนัน ซะด้วยเมือ15ปีแล้วมั้งครับ
มันไม่หลุดครับไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม สุดท้าย กำนันผู้เป็นพ่อ ยิงลูกสาวตัวเอง เสียชีวิต เพราะอับอายขายขี้หน้าชาวบ้าน  ไหว้

โดนชก โดนชก                ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด            หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:42:14 PM »

http://news.clipmass.com/story/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%A1%E0%B8%82%E0%B8%B7%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B8%B9-%E0%B8%88%E0%B8%99%E0%B8%8A%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%A5%E0%B8%AD%E0%B8%94%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%94%E0%B9%80%E0%B8%8A%E0%B8%B7%E0%B9%89%E0%B8%AD---26822
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 10:44:29 PM »

เอารถมาดึงก็ไม่หลุดครับ  ถ้าปล่อยแช่ใว้นานๆมันจะโปล่ง  ใหญ่ เท่าแข้ง  มีก้อนสองก้อนล็อกใว้เหมือนระบบขัดกลอนของ HK 33  นะครับ

ที่เราชอบเรียกว่าหมาติดโป้งไงครับ  เอาไม้มาสอดแล้วหามวิ่งอ้อมหมู่บ้าน ยังไม่หลุดเลยครับ

ต้องรอไห้หมามันมันใจเย็นลงก่อนครับ ก็นานมากๆ ยิ่งตัวเมียดิ้นเท่าไรมันก็จะตกใจ  ไม่อ่อนง่ายๆครับ  เป็นการแสดงตัวว่าฉันคือ ผัวหมาตัวนี้นะใครห้ามยุ่ง  ประมาณนี้นะครับ  พอหมาตัวอื่นรู้แล้วว่า อีนี่มีผัวแล้ว โดนฟันแล้ว พวกหมาตัวอื่นก็จะไป  หมาตัวที่ได้ฟันก็จะใจเย็นลงแล้วก็ค่อยๆ อ่อนยุบลงหลุด

ในที่สุดครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 10:48:58 PM »

เอารถมาดึงก็ไม่หลุดครับ  ถ้าปล่อยแช่ใว้นานๆมันจะโปล่ง  ใหญ่ เท่าแข้ง  มีก้อนสองก้อนล็อกใว้เหมือนระบบขัดกลอนของ HK 33  นะครับ

ที่เราชอบเรียกว่าหมาติดโป้งไงครับ  เอาไม้มาสอดแล้วหามวิ่งอ้อมหมู่บ้าน ยังไม่หลุดเลยครับ

ต้องรอไห้หมามันมันใจเย็นลงก่อนครับ ก็นานมากๆ ยิ่งตัวเมียดิ้นเท่าไรมันก็จะตกใจ  ไม่อ่อนง่ายๆครับ  เป็นการแสดงตัวว่าฉันคือ ผัวหมาตัวนี้นะใครห้ามยุ่ง  ประมาณนี้นะครับ  พอหมาตัวอื่นรู้แล้วว่า อีนี่มีผัวแล้ว โดนฟันแล้ว พวกหมาตัวอื่นก็จะไป  หมาตัวที่ได้ฟันก็จะใจเย็นลงแล้วก็ค่อยๆ อ่อนยุบลงหลุด

เอ่อ...ท่านรักปืน ครับ ทำไมท่านรู้ละเอียดจัง ครับ  Grin   
 ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #74 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 10:58:56 PM »

เอ่อ...ท่านรักปืน ครับ ทำไมท่านรู้ละเอียดจัง ครับ  Grin   
 ไหว้
ผมเป็นคนใฝ่รู้นะครับ  ช่างสังเกต ช่างจำ ช่างอ่าน นะครับ  แล้วผมก็มีความรู้ทางสัตว์ พวกนี้นิดหน่อยนะครับ หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์