เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:29:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำดื่มผ่านกรรมวิธี..ของซูเหลียน..ดีจริงไหม  (อ่าน 20669 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:57:23 PM »

ธุรกิจเครือ ข่าย  อ๋อย 

ถ้าอยากกินจริงๆ นะ ผมแนะนำเครื่องกรองน้ำ อี สปริง ดีกว่า   ไหว้

ผมประะเภทพอใจก็ซื้อใช้ ไม่ใช่สมาชิกประเภทธุรกิจของ A-W   ก็ใช้ E- Spring เหมือนกัน ๒๗,๔๔๘.-
ยังมีส่วนลดอีกนิดหน่อย ใช้อยู่ ๒ ตัว    ๒ แห่ง อายุงาน ๒๐ ปี

ค่าเปลี่ยนไส้กรอง ปีละ ๑ ครั้ง ๔,๐๐๐.- บาทเศษ พอใจแล้ว ครับ ถือว่าจบ  Grin

20ปี ท่านพี่โร้ด จำราคาแม่นขนาดนี้  ผมจะเอา นิวทรีไลท์ ไปขาย ท่านพี่โร้ด คงลำบาก ครับ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก
  กะจะเอา ดับเบิลเอ็ก ไปขายซะหน่อย เลิกคิด  คิก คิก คิก คิก  ใช่ซิ เยาะเย้ยยังเหลือ ยาสีฟัน กรีสเตอร์  เยาะเย้ย      ไหว้ Grin
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:01:50 PM »

ธุรกิจเครือ ข่าย  อ๋อย 

ถ้าอยากกินจริงๆ นะ ผมแนะนำเครื่องกรองน้ำ อี สปริง ดีกว่า   ไหว้

ผมประะเภทพอใจก็ซื้อใช้ ไม่ใช่สมาชิกประเภทธุรกิจของ A-W   ก็ใช้ E- Spring เหมือนกัน ๒๗,๔๔๘.-
ยังมีส่วนลดอีกนิดหน่อย ใช้อยู่ ๒ ตัว    ๒ แห่ง อายุงาน ๒๐ ปี

ค่าเปลี่ยนไส้กรอง ปีละ ๑ ครั้ง ๔,๐๐๐.- บาทเศษ พอใจแล้ว ครับ ถือว่าจบ  Grin

20ปี ท่านพี่โร้ด จำราคาแม่นขนาดนี้  ผมจะเอา นิวทรีไลท์ ไปขาย ท่านพี่โร้ด คงลำบาก ครับ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก
  กะจะเอา ดับเบิลเอ็ก ไปขายซะหน่อย เลิกคิด  คิก คิก คิก คิก  ใช่ซิ เยาะเย้ยยังเหลือ ยาสีฟัน กรีสเตอร์  เยาะเย้ย      ไหว้ Grin

เดี๋ยวนี้ นะ บัง ใช้แต่ยาสีฟัน สบู่ แชมพูล้างรถ ยาล้างจาน ฯลฯ..   ส่วนของกินบำรุง ร่างกาย บำรุงกระเพาะ ราคาสูง ๆ ไม่ค่อย แล้ว ละบัง.   Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:16:13 PM »

ธุรกิจเครือ ข่าย  อ๋อย  

ถ้าอยากกินจริงๆ นะ ผมแนะนำเครื่องกรองน้ำ อี สปริง ดีกว่า   ไหว้

ผมประะเภทพอใจก็ซื้อใช้ ไม่ใช่สมาชิกประเภทธุรกิจของ A-W   ก็ใช้ E- Spring เหมือนกัน ๒๗,๔๔๘.-
ยังมีส่วนลดอีกนิดหน่อย ใช้อยู่ ๒ ตัว    ๒ แห่ง อายุงาน ๒๐ ปี

ค่าเปลี่ยนไส้กรอง ปีละ ๑ ครั้ง ๔,๐๐๐.- บาทเศษ พอใจแล้ว ครับ ถือว่าจบ  Grin

20ปี ท่านพี่โร้ด จำราคาแม่นขนาดนี้  ผมจะเอา นิวทรีไลท์ ไปขาย ท่านพี่โร้ด คงลำบาก ครับ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก
  กะจะเอา ดับเบิลเอ็ก ไปขายซะหน่อย เลิกคิด  คิก คิก คิก คิก  ใช่ซิ เยาะเย้ยยังเหลือ ยาสีฟัน กรีสเตอร์  เยาะเย้ย      ไหว้ Grin

เดี๋ยวนี้ นะ บัง ใช้แต่ยาสีฟัน สบู่ แชมพูล้างรถ ยาล้างจาน ฯลฯ..   ส่วนของกินบำรุง ร่างกาย บำรุงกระเพาะ ราคาสูง ๆ ไม่ค่อย แล้ว ละบัง.   Grin

แอม....  สินค้าสุดยอดแต่แพงเกิน ไป นะผมว่า เดี๋ยวนี้เลยมีพวก นักธุรกิจ ระดับเพชร เอาสินค้าไปให้แม่ค้าขาย ใน กิมหย่ง
ราคา ลดไปกว่าราคา สมาชิก เกือบ 40 % นักธุกิจ ตัวเล็กตัวน้อยอย่างผม อธิบายกันยาว ครับ ยาสีฟัน หลอดละ 150 บาท  อ๋อย
  ซ่อมโทรศัพท์ดีกว่า  Grin
  บ่นครับ
      แอม.. บอกว่า หยุดทำแล้วรายได้ไม่หยุด ไม่มีเพชร รหัสไหน หยุดซักราย เดี๋ยวนี้ นักธุรกิจ แอม...... ย้าย บริษัท แทบเกลี้ยง  คิก คิก คิก คิก       มรกต /เพชร จะหยุดได้ไง ต้องทำยอด เดือน ละ 3 แสนบาทต่อเดือน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  150000 PV  
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:20:42 PM »

เรียนเจ้าของกระทู้ นะครับ ถ้าคิดว่าจะทำ ซูเลี่ยน ให้ ศึกษา ประวัติของบริษัทให้ดีก่อนนะครับ   ไหว้ ยิ้มีเลศนัย
คน 1คน ใส่แหวนได้แค่ 10 นิ้ว  ยิ้มีเลศนัย

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:24:03 PM »

เรียนเจ้าของกระทู้ นะครับ ถ้าคิดว่าจะทำ ซูเลี่ยน ให้ ศึกษา ประวัติของบริษัทให้ดีก่อนนะครับ   ไหว้ ยิ้มีเลศนัย
คน 1คน ใส่แหวนได้แค่ 10 นิ้ว  ยิ้มีเลศนัย

ช่วยอธิบายความหมายด้วยครับเรียนมาน้อย คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:29:37 PM »

ช่วยอธิบายความหมายด้วยครับเรียนมาน้อย คิก คิก
ผมบอกก็โดนด่าซิครับ ใครจะรู้ที่นี่มีคนทำซูเลี่ยน กี่คน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมว่ามากสุดแล้ว นะ ใครบ้าจะใส่แหวน 10 นิ้ว  บางคนมีแหวน เกือบ 20 วง  อ๋อย
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:32:17 PM »

ผมบอกก็โดนด่าซิครับ ใครจะรู้ที่นี่มีคนทำซูเลี่ยน กี่คน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมว่ามากสุดแล้ว นะ ใครบ้าจะใส่แหวน 10 นิ้ว  บางคนมีแหวน เกือบ 20 วง  อ๋อย
ผมให้อธิบายเรื่องใส่แหวนไม่ได้ให้วิจารณ์ซูเหลียน อ๋อย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:38:06 PM »

ผมให้อธิบายเรื่องใส่แหวนไม่ได้ให้วิจารณ์ซูเหลียน อ๋อย
พีเอ็ม ครับ  คิก คิก คิก คิก ไหว้ 
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:45:16 PM »

ดูแล้วเป็นยารักษาโรคทางจิตไง โรควิตกจริต คิดตัวเองเป็นโน่นเป็นนี่ โลภอยากได้สุขภาพที่ดีทั้งที่มันดีอยู่แล้ว ซื้อเสียตังค์แล้วสบายใจ
เอ เอาผสมแบล็คมันจะหวานขึ้นมั้ย  คิก คิก
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 06:06:42 PM »

พีเอ็ม ครับ  คิก คิก คิก คิก ไหว้ 

ส่งมาด้วย    Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 06:07:04 PM »

ดูแล้วเป็นยารักษาโรคทางจิตไง โรควิตกจริต คิดตัวเองเป็นโน่นเป็นนี่ โลภอยากได้สุขภาพที่ดีทั้งที่มันดีอยู่แล้ว ซื้อเสียตังค์แล้วสบายใจ
เอ เอาผสมแบล็คมันจะหวานขึ้นมั้ย  คิก คิก
เห็นด้วยครับ
คุณค่าทางจิตใจและได้น้ำสะอาดดื่มเท่านั้นแหละครับผม

อยากจะรู้เหลือเกิน ผ่านกรรมวิธีอะไร ทำไมแพงจัง

[/url]
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 06:07:45 PM »

[/quote]
[/quote]

ผมขอด้วยนะครับ

[/url]
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 06:39:23 PM »

ขอด้วยแล้วกันครับ  บังเอิญเรียนมาน้อยเหมือนกัน Grin Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 06:42:46 PM »

Shocked

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 07:12:06 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์