เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:22:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำดื่มผ่านกรรมวิธี..ของซูเหลียน..ดีจริงไหม  (อ่าน 20655 ครั้ง)
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 07:13:18 PM »

ธุรกิจเครือ ข่าย  อ๋อย  

ถ้าอยากกินจริงๆ นะ ผมแนะนำเครื่องกรองน้ำ อี สปริง ดีกว่า   ไหว้

คนรู้จักผมเขาทำธุรกิจเครือข่าย........ผมต้องอยู่ห่างๆ เจอหน้ากันทีไรจะขายของให้ทุกที........ขี้เกียจฟัง ยี๊
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:43:51 PM »

พี่ศักดา ครับ ขอรายละเอียด เรื่องแหวน ทาง pm ด้วยคนนะครับ
jad1911
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 10:46:27 PM »

ขอด้วยนะครับ ไหว้

เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็ดีเอง Grin
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 11:41:21 PM »

น้ำดื่มผ่านกรรมวิธี..ของซูเหลียน..มีคุณสมบัติในการบำบัดโรคจริงรึเปล่าครับ ขายดีมากเลยคนไปรอซื้อตวงขายไม่ทัน แม่บ้าน(แม่บ้านจริง ๆ เราจ้างมาดูแลคนชรา)บังคับให้ซื้อมาเป็นน้ำดื่มในบ้าน กระป๋อง(20ลิตร)ละ 20 บาท น้ำดื่มธรรมดา 12 บาท..ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ
ม่ายหวายครับ... แฮ่ๆ...

ม่ายหวาย เหมือนกันครับ ขอเป็น ซูฉี ดีกว่า Smiley
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 11:39:52 AM »

พีเอ็ม ครับ  คิก คิก คิก คิก ไหว้ 

ส่งมาด้วย    Grin

ส่งมาให้ด้วยนะบัง แค่คลิ๊กส่งต่อเท่านั้นเอง นะๆๆๆๆๆๆๆ  Grin Grin Grin Grin อยากรู้ เพื่อประดับปัญญาอันน้อยนิด ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 11:58:14 AM »

ขอจบการ ส่งพี่เอ็มเรื่องแหวนไว้ที่ คุณ รักปืนนะครับ
ข้อมูลที่ได้มาทั้งหมด ผมได้มาจาก อดีตดาวลายผม และ ดาวลาย สายงานอื่นๆ
ผมมิได้มีเจตนาจะโจมตี บริษัทซูเลี๋ยน หรือว่า แอม ....ดีกว่า ทุกวันนี้ บริษัทที่ทำเครือข่ายมีมากมายนัก
ทุกบริษัท ก็มีข้อดีข้อด้อย ของแต่ละ บริษัทไป 
 ในมุมมอง ของผม การทำเครือข่าย คือการสร้างรายได้ให้ตัวเอง และคนรอบข้าง  แต่สิ่งที่ผมอยากจะเรียนให้ทราบก็คือ
คนส่วนมากระดับ ชั้นปานกลางถึงระดับรากหญ้า บางครั้งก็อยากจะมีรายได้ให้มากพอหวังถึงขั้นหลักแสนหลักล้าน
ซึ่งคนกลุ่มนี้ ตามความเป็นจริงแล้วไม่สามารถ สร้างรายได้ หลัก แสนหลักล้านได้เลย ถ้าไม่มีเงินทุนหรือไม่มีความรู้มากพอ/ประสบการณ์
   ในฐานะที่อยู่กับเครือข่ายมาหลายปี ผมค้นพบว่า  " การเรียนรู้ความล้มเหลวของผู้อื่น เป็น ตำราที่ถูกที่สุด เราไม่ต้องผิดพลาดเอง
อาจจะเสียทั้งเงินทอง และเวลา การทำเครือข่ายไม่ต่างจากการทุบหม้อข้าวตัวเอง ถ้า คุณ ใจไม่หนักแน่นพอและไม่ยืนหยัดมากพอ "   

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 11:59:42 AM »

พีเอ็ม ครับ  คิก คิก คิก คิก ไหว้ 

ส่งมาด้วย    Grin

ส่งมาให้ด้วยนะบัง แค่คลิ๊กส่งต่อเท่านั้นเอง นะๆๆๆๆๆๆๆ  Grin Grin Grin Grin อยากรู้ เพื่อประดับปัญญาอันน้อยนิด ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้

ไม่ส่งต่อได้มั้ยครับ  ไหว้
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 12:05:20 PM »

รับปากครับบัง  ไหว้

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 12:05:48 PM »

รับปากครับบัง  ไหว้
เยี่ยม ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 12:25:31 PM »

น้ำดื่มผ่านกรรมวิธี..ของซูเหลียน..มีคุณสมบัติในการบำบัดโรคจริงรึเปล่าครับ ขายดีมากเลยคนไปรอซื้อตวงขายไม่ทัน แม่บ้าน(แม่บ้านจริง ๆ เราจ้างมาดูแลคนชรา)บังคับให้ซื้อมาเป็นน้ำดื่มในบ้าน กระป๋อง(20ลิตร)ละ 20 บาท น้ำดื่มธรรมดา 12 บาท..ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ
ม่ายหวายครับ... แฮ่ๆ...

ม่ายหวาย เหมือนกันครับ ขอเป็น ซูฉี ดีกว่า Smiley

เอ้ย...ไม่ดื่มน้ำซูเหลียน จะดื่มน้ำซูฉีเหรอครับ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 01:04:04 PM »

น้ำฉี่ ดีกว่าครับ

น้ำมูตรเน่า

"ทุลาวสา ๔ ประการ"

ซึ่งเป็นการสังเกตสีของน้ำปัสสาวะ และวินิจฉัยโรคได้เช่นกัน ได้แก่
๑. น้ำปัสสาวะสีขาวเหมือนน้ำซาวข้าว อาจเกิดจากมีหนอง มีไข่ขาวมากเกิน จะพบในคนโรคไต
๒. น้ำปัสสาวะสีแดงเหมือนน้ำฝางต้ม แสดงว่ามีเลือดออกในระบบทางเดินปัสสาวะ
๓. น้ำปัสสาวะสีดำเหมือนน้ำปลา หรือสีโคล่า แสดงถึงภาวะจากโรคเลือดต่างๆ
๔. น้ำปัสสาวะสีเหลืองอ๋อยเหมือนอำพัน แสดงถึงภาวะตับผิดปกติ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์