เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 10:30:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์คล้ายวันเกิด นายบาร์ท  (อ่าน 2962 ครั้ง)
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 08:37:00 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 09:00:28 PM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับ
vvv_v
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 11:08:00 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 09:39:04 AM »

เอ่...เหมือนว่าเพิ่งจะผ่านวันเกิดพี่บาร์ทไปเอง...ครบรอบอีกแล้วหรือนี่...เร็วจังครับ  ยิ้มีเลศนัย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่บาร์ท

ขออาราธนาให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ได้ปกป้องคุ้มครองพี่บาร์ทด้วยครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 10:10:19 AM »

สุขภาพแข็งแรง  เงินทองไม่ขาดมือครับพี่  ไหว้ ไหว้ ไหว้
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 10:42:25 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนายบารท์
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 12:03:34 AM »

ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านที่มาร่วมอวยพรวันเกิดผมครับ

พี่จอย พี่-::- แค่เงาและผงธุลี -::-  พี่ยอด พี่ Chew พี่ต่าย พี่ศักดา พี่โร้ด  ลุงปู พี่~ Sitthipong - รักในหลวง ~ พี่Padet พี่kit ๖๗๖๗ รักในหลวง พี่khwanphet_NAVY 39 พี่toygun พี่แป๋ง  พี่Audy452 ♥ รักในหลวง  พี่ใหม่  พี่หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥  พี่เล็ก  พี่คมขวาน รักในหลวง  พี่เจ็บ พี่ชัยบึงกาฬ รักในหลวง พี่pasta พี่กวาง  พี่ต้นหนาว พี่ออยล์  พี่หมอรุท  พี่Southlander  พี่เบิ้ล พี่WILLYSรักในหลวง  พี่JJ-รักในหลวง  พี่steam.รักในหลวง  พี่๑๗๗๒  พี่ต่อ  พี่อรชุน-รักในหลวง  และพี่เจษ ครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ  และขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ โปรดดลบันดาลให้คำอวยพรทั้งหลายที่พี่ๆได้อวยพรผมมา ย้อนกลับไปถึงพี่ๆและครอบครัวครับ  ขอบพระคุณครับ ไหว้

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 12:08:35 AM »

HBD  ครับ บาทร์  ไม่ได้เจอตัวเป็น ๆ กันสักทีนะ เยี่ยม
ขอบคุณครับ พี่ต่ายอยู่แถวไหนเหรอครับ ถ้าอยู่ใกล้ๆจะได้ไปคารวะ อิอิอิ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ   ไหว้
ขอบคุณครับ   อยากได้ของจริงง่ะ 555 หลงรัก ไหว้

Grin สุขสันต์วันเกิดตาบาร์ท มีความสุข แข็งแรง จบไว ๆ Grin
ขอบคุณมากครับพี่ใหม่ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงนะไอ้น้องรัก Cheesy
ขอบคุณครับพี่เบิ้ล ไหว้ ยังไม่มีโอกาสได้เจอกันซักทีนะเรา

เอ่...เหมือนว่าเพิ่งจะผ่านวันเกิดพี่บาร์ทไปเอง...ครบรอบอีกแล้วหรือนี่...เร็วจังครับ  ยิ้มีเลศนัย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่บาร์ท

ขออาราธนาให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ได้ปกป้องคุ้มครองพี่บาร์ทด้วยครับ

ขอบคุณครับลุงต่อ

แหม ปีๆนึงมันผ่านไปเร็วเนอะ Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:14:38 AM »

สุขสันต์วันเกิด...มีความสุขมากๆครับน้องบาร์ท หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:30:09 AM »

สุขสันต์วันเกิด...มีความสุขมากๆครับน้องบาร์ท หลงรัก
ขอบพระคุณมากครับพี่นาจา ไหว้ Smiley

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 09:00:28 AM »

มีความสุขมากๆนะนายบาร์ท

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 09:02:32 AM »

Happy Birthday   ครับ

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 10:38:23 AM »

มีความสุขมากๆนะนายบาร์ท
ขอบพระคุณมากครับพี่โอ๊ค ไหว้ Cheesy

Happy Birthday   ครับ
ขอบพระคุณมากครับพี่อาร์ท ไหว้ Cheesy

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 09:01:17 PM »

HBD  ครับ บาทร์  ไม่ได้เจอตัวเป็น ๆ กันสักทีนะ เยี่ยม
ขอบคุณครับ พี่ต่ายอยู่แถวไหนเหรอครับ ถ้าอยู่ใกล้ๆจะได้ไปคารวะ อิอิอิ ไหว้

ขอบคุณครับลุงต่อ

แหม ปีๆนึงมันผ่านไปเร็วเนอะ Grin

ถ้ามาหาพี่ต่าย ก็จะได้เจอน้องต่อด้วยครับ มาเลี้ยงเบียร์ซะดีๆ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
RouRou_Mel - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 135

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 09:29:22 PM »

สุขสัตน์วันเกิดครับ

rouroumel.multiply.com
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์