เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 06:31:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: + + + พ.ต.ท.เก๊! ใช้ กล๊อก 17 เก๊!...ทุบหัวตัวเอง กุเรื่องโดนปล้น + + +  (อ่าน 7310 ครั้ง)
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:27:13 AM »

สมัยนี้ไว้ใจใครไม่ได้จริงๆครับ ต้องมองในแง่ลบ ตั้งข้อสงสัยไว้ก่อน
ยิ่งคนที่เพิ่งเจอ แล้วก็มาทำดีกับเรา ยิ่งไม่น่าไว้ใจ

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
kamet
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 12:09:30 PM »

รู้จักอดีตผู้บัญชาการของ สตช.ท่านหนึ่ง ตอนเช้าตื่นขึ้นมาขับแท๊กซี่ พอได้เวลางานก็เข้าทำงาน เย็นเลิก ก็ออกไปขับแท๊กซี่ต่อ
จนยศ พ.ต.อ. ถึงเลิกขับ ยสสุดท้ายคือ พล.ต.ท. ครับ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 12:27:44 PM »

รู้จักอดีตผู้บัญชาการของ สตช.ท่านหนึ่ง ตอนเช้าตื่นขึ้นมาขับแท๊กซี่ พอได้เวลางานก็เข้าทำงาน เย็นเลิก ก็ออกไปขับแท๊กซี่ต่อ
จนยศ พ.ต.อ. ถึงเลิกขับ ยสสุดท้ายคือ พล.ต.ท. ครับ

นายตำรวจแบบนี้สิครับ... สุดยอด... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 12:34:18 PM »

หารายได้เสริม
ในทางสุจริต  เผลอ ๆ
ได้ข้อมูล-ข่าวต่าง ๆ อีกแยะ
ขอยกย่องนายตำรวจท่านนี้ว่า
สุดยอด ครับคุณหมอ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 12:52:37 PM »

คนเราส่วนใหญ่ก็ดูกันที่เปลือกนอกทั้งนั้น

สบายดี.........
คนตรวจรถ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 02:50:50 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินนี่แหละโบราณเขา ความรักทำให้ตาบอด

ขอเป็นข้าในพระบาท ทุกชาติไป
EDDY
I'm Project Engineer
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 04:53:08 PM »

เห็นหน้าตาแล้วมันไม่มีราศีของ พ.ต.ท.เล้ยยยย
ฝ่ายหญิงดูไม่ออกเลยเหรอ
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 05:07:01 PM »

ถามว่าสงสารไหม...สงสารครับ เดี๋ยวจะหาว่าผมด่าผู้หญิงอีก แต่ขอพูดตรงๆ....คนเราถ้าไม่จ้องจะหาสามีรวยๆมีอำนาจมีฐานะจนตามืดบอดเรื่องแบบนี้คงจะไม่เกิดขึ้น คบกันแค่ปีเดียวจะแต่งงานกันน่าจะดูกันยาวๆ มองให้มากกว่าเปลือกนอกยศฐาบรรดาศักดิ์

บ่าวสกลคนโก้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 54

ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 05:30:52 PM »

ถามว่าสงสารไหม...สงสารครับ เดี๋ยวจะหาว่าผมด่าผู้หญิงอีก แต่ขอพูดตรงๆ....คนเราถ้าไม่จ้องจะหาสามีรวยๆมีอำนาจมีฐานะจนตามืดบอดเรื่องแบบนี้คงจะไม่เกิดขึ้น คบกันแค่ปีเดียวจะแต่งงานกันน่าจะดูกันยาวๆ มองให้มากกว่าเปลือกนอกยศฐาบรรดาศักดิ์

ใจเดียวกันเลยนะครับ ผมขอ + ให้

"เพิ่มค่าตัวเราด้วยวัตถุ นานวันก็สิ้นค่า...
แต่เพิ่มค่าตัวเราด้วยความดี จะไม่มีวันสิ้นค่าในใจคน..."
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 05:53:58 PM »

เห็นหน้าตาแล้วมันไม่มีราศีของ พ.ต.ท.เล้ยยยย
ฝ่ายหญิงดูไม่ออกเลยเหรอ
    Undecided Undecided Undecided  ดูอยากครับท่าน   สันติบาลเข้าที่ใหนดูไม่ออกเลยครับ ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
D.A.- รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 05:56:23 PM »

แหม...อยากเป็นตำรวจ ทำไมตอนเรียนไม่ขยันอ่านหนังสือ.....แล้วพวกที่แขวนเสื้อหรือติดตราเครื่องหมายที่รถเนี้ย...ผมว่าตำรวจจริง ๆ เค้าก็ไม่ทำกันนะ แบร่

รักแฟน...ห่วงชู้...เอ็นดูกิ๊ก
นายกะหลั่ว
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 08:09:01 PM »

สงสารครอบครัว ผู้หญิง และก็ผู้หญิงครับ  เรื่องนี้มันจะอยู่ติดตัว ไปอีกนานครับ 

ความรัก ก็เหมือน กับ สายลม คุณไม่สามารถสัมผัสได้ แต่คุณ รู้สึกได้
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 09:31:19 PM »

น่าสงสารผู้หญิง นะครับ
R.sapa @ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 161

สายน้ำเชี่ยวกราดดูหงุดหงิด..แต่เราก็จะพิชิตฝ่าไป

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 02:06:49 PM »

ไหว้    โดนคนชั่ว..ลวงหลอกทำ..ให้ช้ำจิต..         โดนคนผิด..ลวงหลอกใช้...ให้หมองหม่น..
โดนคนทราม..ลวงทำร้าย..แทบเสียคน..                โดนคนปล้น..ลวงความรัก..ปักดวงใจ..
ขออย่าได้..อายใครเขา..เราไม่ผิด..                        ขออย่าคิด..ทำร้ายตัว..กลัวหวั่นไหว..
ขอย่าเจ็บ..อย่าร้องไห้..ให้อายใคร..                        กำลังใจ..ขอมอบให้..แด่น้องนาง..
ไหว้                     

(..คนสันขวาน...แม่สอด..)
๐๐๓
“กมฺมุนา วตฺตตีโลโก”
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 02:21:58 PM »

บาปกรรมครับ น่าสงสาร น้องผู้หญิงเป็นคนน่ารัก ทำงานดี ผมได้รับเชิญไปงานนี้ด้วย กร่อยครับ  อ๋อย
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์