เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 06:31:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไว้เตือนใจสำหรับผู้ที่ชอบแกล้งคนอื่น  (อ่าน 2412 ครั้ง)
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 01:08:29 PM »

ทำไม ชุด ต้องโชว์นม ขนาดนั้น

รู้มั้ยว่า ทำให้สียสมาธิ  ละไม่ได้

ให้ลุง yod ไปเยี่ยมชม http://www.cindyvela.com/

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 01:27:47 PM »

รถชนแบบนั้น   ตัวจะเข้าไปอยู่ใต้ท้องขนาดนั้นเลยหรือครับ?
   เมื่อเช้าเข้าออฟฟิศ  เอาคลิปชนขาดครึ่งให้ฝรั่งดู....ร้องอี๋กันเป็นแถว

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 01:38:45 PM »

รถชนแบบนั้น   ตัวจะเข้าไปอยู่ใต้ท้องขนาดนั้นเลยหรือครับ?
   เมื่อเช้าเข้าออฟฟิศ  เอาคลิปชนขาดครึ่งให้ฝรั่งดู....ร้องอี๋กันเป็นแถว

แล้วแต่ความเร็วกับมุมที่ชนครับ......เคยดูทีวีมีคนถูกชนแล้วมุดเข้าไปอยู่ท้องรถแบบนี้ละครับ เขาบอกว่าตอนถูกชนนะไม่เจ็บเท่าไรแต่ตอนที่ถูกท่อไอเสียนาบบนตัวนั้นสุดยอดเลยและก็ทิ้งท้ายว่า สงสัยเป็นกรรมเก่า

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 02:01:56 PM »

คลิปนี้ดีนะครับ ทำไว้เตือนใจคนที่ชอบแกล้งเพื่อน บางครั้งเหตุการณ์ที่คิดไม่ถึงอาจเกิดขึ้นได้แล้วมานั่งเสียใจกันทีหลัง ผมเคยดูมาตอนแรกตกใจเลยครับ เค้าตัดต่อดีมากครับ

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 04:16:08 PM »

ดูคลิ๊ปแรก นึกว่าตายกันจริงๆ แต่คลิ๊ปที่ 2 เนี่ย ตายจริง ก็โดนไปซะขนาดนั้น  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 04:57:40 PM »

คลิปสอง ถ้าเป็นปืนจริง ที่ตู้น่าจะมีรูกระสุนออกบ้างหรือเปล่าครับ...
พยายามมอง ไม่เห็น???
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์